LỜI CẢM TẠ của GIA ĐÌNH BÉ ANH THY

Drhongson

Đại Tá
Gia đình bé ANH THY nhờ mình gửi tới anh em bóng bàn lời cảm tạ , nguyên văn như sau
<< Gia đình BÉ ANH THY vô cùng cám ơn tấm lòng thơm thảo của anh em bóng bàn khắp nơi,
đã nhiệt tình ủng hộ BÉ THY TRỊ BỆNH và đã đến thăm hỏi , sẻ chia , cũng như tiễn đưa BÉ THY RA ĐI TRONG TÌNH THƯƠNG MẾN THƯƠNG VÔ BỜ BẾN ,
gia đình xin chân thành cảm tạ tất cả anh chị em >>.

KÍNH .

DucCat

Đại Tá
Anh nói với gia đình bé Anh Thy mong gia đình hãy cố gắng vượt qua nỗi đau này và sống tiếp một cuộc sống bình thường trở lại nhớ!

o3ma

Đại Tá
Đề nghị Mod xử lý mạnh tay mấy ông quảng cáo này. Topic thế này mà cũng nhảy vào quảng cáo được
1 topic quảng cáo từ ngày 22/9 đến giờ có "ai" để ý gì đâu nhưng chỉ 1 sự nhạy cảm như vụ 1 mem đăng ae cảnh giác mua phải cốt Speed10 có vẻ nhái và bóng gió nói đến 1 cửa hàng to to thì mấy phút sau "cảnh sát" tuýt còi liền. Cái này là nhắc nhở mọi người mua nên xem kỹ hàng hóa trước khi quyết định và có lợi cho các thành viên thì lại khóa topic.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
1 topic quảng cáo từ ngày 22/9 đến giờ có "ai" để ý gì đâu nhưng chỉ 1 sự nhạy cảm như vụ 1 mem đăng ae cảnh giác mua phải cốt Speed10 có vẻ nhái và bóng gió nói đến 1 cửa hàng to to thì mấy phút sau "cảnh sát" tuýt còi liền. Cái này là nhắc nhở mọi người mua nên xem kỹ hàng hóa trước khi quyết định và có lợi cho các thành viên thì lại khóa topic.
Em có thấy nhắc nhở gì đâu anh? Toàn thấy quảng cáo mà

o3ma

Đại Tá
Em có thấy nhắc nhở gì đâu anh? Toàn thấy quảng cáo mà
Tớ nói cái topic nhắc nhở người mua cẩn thận hàng fake liên quan đến cốt Speed 10 cơ chứ không phải cái quảng cáo này. Cái topic đó có ý tốt cho ae thì bị nhắc nhở còn quảng cáo tràn lan từ tận tháng 9 thì ko ai thèm quan tâm. Bạn hiểu ý tôi ko? Quyền lợi của cửa hàng to to nào đó mà.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Tớ nói cái topic nhắc nhở người mua cẩn thận hàng fake liên quan đến cốt Speed 10 cơ chứ không phải cái quảng cáo này. Cái topic đó có ý tốt cho ae thì bị nhắc nhở còn quảng cáo tràn lan từ tận tháng 9 thì ko ai thèm quan tâm. Bạn hiểu ý tôi ko? Quyền lợi của cửa hàng to to nào đó mà.
Cái đó ai cũng biết e tưởng ở đây. Mod dạo này cũng mạnh tay hơn rồi. Làm rất nhanh

o3ma

Đại Tá
Cái đó ai cũng biết e tưởng ở đây. Mod dạo này cũng mạnh tay hơn rồi. Làm rất nhanh
Vấn đề là ở chỗ tại sao cái nào liên quan đến kinh doanh thì phát hiện ra nhanh thế, gần như là ngay lập tức còn những cái quảng cáo như vừa rồi hoặc nó topic đưa cả ảnh sex lên 1 vài tuần thì cứ mặc nó tồn tại.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Vấn đề là ở chỗ tại sao cái nào liên quan đến kinh doanh thì phát hiện ra nhanh thế, gần như là ngay lập tức còn những cái quảng cáo như vừa rồi hoặc nó topic đưa cả ảnh sex lên 1 vài tuần thì cứ mặc nó tồn tại.
Chắc mod chỉ nhìn tiêu đề để phát hiện còn kiểu quảng cáo tinh vi dựa vào chủ đề nhạy cảm của người khác để tránh bị phát hiện như này thì khó bắt hơn

xenu

Trung Uý
Chắc mod chỉ nhìn tiêu đề để phát hiện còn kiểu quảng cáo tinh vi dựa vào chủ đề nhạy cảm của người khác để tránh bị phát hiện như này thì khó bắt hơn
Mỗi cmt đều có nút report,e cứ cmt quảng cáo nào sai chỗ là report hết, có cái sau vài ngày bị xoá, có cái đến giờ vẫn còn, cũng nên thông cảm cho mod.

Drhongson

Đại Tá
Mấy hôm nay mình đi đám tang (cô của mình vừa mất ) , lại cứ hay nghĩ về những cái chết của anh em bóng bàn , ANH ĐOÀN CHÂU , ANH LÂN , BÉ ANH THY ...
Mấy hôm trước là ngày giỗ ANH ĐOÀN CHÂU , nay lại đến ngày giỗ của BÉ ANH THY ( NĂNG KHIẾU BÓNG BÀN TIỀN GIANG ) . Chú Son Dang cùng các chú bác , anh chị em bạn bè bóng bàn khắp nơi luôn nhớ tới BÉ ANH THY , trên trời cao mong con hãy ấm lòng ,vài năm sau lại được ba mẹ cho đi học đi chơi , lại tiếp tục vui với bóng bàn cùng bạn bè nữa nhé .
Chú Sơn và mọi người luôn nhớ con .
Thy Mai , Dang Minh Man , Bóng Bàn FC Tuan Nguyen Anh Suong Nguyen Hong Huỳnh Minh Diện Hoa Phan

Bình luận từ Facebook