Lịch nghỉ Tết CLB Đại học Ngoại ngữ

Thái Nguyễn

Đại Uý
nghe bác .. lúc trước e choi cs5 - tihbar LT spin FH , moi mỏi tay không vào được bàn .. xịt hết
Giờ oánh Stiga vsp v , FH - MK neo - Bh Donic . Moi ầm ầm , kể cả quả hồi trước e đánh với mấy bác ở quê cắt chiu chiu xoáy xuống nặng , hnay về chơi chẳng hiểu sao đè được quả đó qua lưới vèo vèo bác ạ ... chắc tại cốt tại mặt. BH e thì vẫn yếu xìu ,
Mà giờ lại cứ kiểu giật moi moi ấy , chưa phát được lực lắm .... Nói chung không cầu vồng và bóng xuống bàn lồng lên như moi nhưng cũng chưa phải giật xung . Có cách gì khắc phục bác nhỉ , e khi đánh cứ bị gồng người
Cái đấy là do lườn bị yếu mới ko phát được lực thôi chứ

Thái Nguyễn

Đại Uý
QUOTE="chu kim thanh, post: 717671, member: 32305"]Chắc k phải do yeu lườn đâu ạ..! Cơ chất e k lo chỉ sợ sai cách thôi[/QUOTE]
Kiểu như tay và lườn ko đồng nhất cũng gây ra hiện tượng ko phát được lực
Mình thi thoảng ko khởi động là lại bị

Trạng .... CÁ

Đại Tá
ô thế là XO vẫn đang trên đường à? phát này ăn tết với King 1 lờ mờ tờ à?
Em King đó càng đánh càng thấy thích, kiểu này anh @hoangtdsi ăn Tết mất ngon vì bị mất vợt rồi :rolleyes:

Dự là em XO hao hao giống em này, nhưng có vẻ BH của XO dễ đánh hơn 1 chút, nhưng nhược điểm lại là không cắn xoáy như King. King này mới đúng là King, chứ đánh 2 con King rồi, 1 và 2, như dở hơi, nên mình trước nay vẫn kịch liệt chê King, cứng và khô:p

gaumeo

Đại Tá
Em King đó càng đánh càng thấy thích, kiểu này anh @hoangtdsi ăn Tết mất ngon vì bị mất vợt rồi :rolleyes:

Dự là em XO hao hao giống em này, nhưng có vẻ BH của XO dễ đánh hơn 1 chút, nhưng nhược điểm lại là không cắn xoáy như King. King này mới đúng là King, chứ đánh 2 con King rồi, 1 và 2, như dở hơi, nên mình trước nay vẫn kịch liệt chê King, cứng và khô:p
Kinh 1 và Kinh 2 đều chê, thế giờ bác chơi Kinh hành à mà khen ghê thế. Món Kinh D đến đâu rồi bác, off được chưa?

Chuc Clb ra Tet XOM nhu Tet :)
Lịch nghỉ Tết của CLB
Điều chỉnh lại:
+ CLB phục vụ các hội viên đến hết ngày Thứ Ba 2/2/2016 (tức là hết ngày 24 Tết). CLB bắt đầu nghỉ từ ngày Thứ Tư ngày 3/2 (25 Tết)

+ CLB mở cửa phục vụ các hội viên bắt đầu từ ngày 15/2/2016 (Tức ngày 8 tháng Giêng).

Xin trân trọng thông báo!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Kinh 1 và Kinh 2 đều chê, thế giờ bác chơi Kinh hành à mà khen ghê thế. Món Kinh D đến đâu rồi bác, off được chưa?
Từ mai trở đi thì nhàn rồi, off vô tư, coi như bắt đầu nghỉ tết, kệ mẹ cv thôi

Em King 1 này có nguồn gốc cực kỳ đặc biệt, và bản thân nó cũng rất đặc biệt, không giống những con King anh đã từng chơi, cứng và khô, em này cũng cứng, nhưng vẫn chịu xoáy, lại khá mềm mại, thế mới dị. Nó xuất thân từ một ma giáo nổi tiếng trong làng bóng bàn, được lấy từ nguồn nội bộ, không phải hàng thương mại, đời ơ kìa, khi Việt Nam còn không biết King là gì

gaumeo

Đại Tá
Từ mai trở đi thì nhàn rồi, off vô tư, coi như bắt đầu nghỉ tết, kệ mẹ cv thôi

Em King 1 này có nguồn gốc cực kỳ đặc biệt, và bản thân nó cũng rất đặc biệt, không giống những con King anh đã từng chơi, cứng và khô, em này cũng cứng, nhưng vẫn chịu xoáy, lại khá mềm mại, thế mới dị. Nó xuất thân từ một ma giáo nổi tiếng trong làng bóng bàn, được lấy từ nguồn nội bộ, không phải hàng thương mại, đời ơ kìa, khi Việt Nam còn không biết King là gì
Thế cũng giống NA em chơi, 5 con rồi mà khác nhau hoàn toàn, chả biết cái nào là thật là giả hay fake hết cả 5 con. Bác tìm đâu được con NA chính hãng THẬT ko để em thử cảm giác cái.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Đơn giản quá, nhưng không phải của anh, chỉ được thử thôi

Có 2 cu anh tin là có NA thuần chất đáng gọi là ngon, là @ducanhmh@AndroCS7 vì đã chơi qua khá nhiều NA, và chỉ giữ lại 1 em, nếu cần để anh hỏi cho thử

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thế cũng giống NA em chơi, 5 con rồi mà khác nhau hoàn toàn, chả biết cái nào là thật là giả hay fake hết cả 5 con. Bác tìm đâu được con NA chính hãng THẬT ko để em thử cảm giác cái.
Nhưng có một thứ ở King mà anh không thích, lại là cái mang cá

Trước đây, khi không biết phát lực lườn cho BH, nên chọn giải pháp cầm về chuôi vợt để tăng cánh tay đòn, giờ lực BH không cần nữa rồi, dư lực nhiều, do dùng được lườn, đặc biệt là đùi, thì lại cần sự ổn định và an toàn (giống hệt tiến trình với FH trước đây) nên có xu hướng cầm sát vợt vào hơn, để giảm cánh tay đòn, tăng khả năng kiểm soát đối với mặt vợt, thì BH lại rất hay vướng vào mang cá, đặc biệt nếu cần đánh tăng nhịp nhanh, gằn bóng để tăng tốc độ hoặc tăng nhịp đánh, nó cọ vào ngón tay chỏ rất nhiều, khá khó chịu, đặc biệt là đốt xương trong của ngón trở, ước gì nó có cái mang cá của Super Jun thì đúng thật là hoàn hảo

Hàng thửa nên không muốn sửa, cũng tại không phải đồ của mình, chỉ được cho mượn để chơi, không được sở hữu, chứ không 500k anh cho em mang cá giống hệt Super Jun luôn

Bình luận từ Facebook