Lào Cai: Dự kiến các trận nuôi lợn cho CLB BBC

long tay trái

Trung Uý
Giang nhỉnh hơn chú, Phương hơn Hồng mà cháu nhận đôi chú thì chỉ có làm ở Ngân hàng như cháu thì mới nhận đấy. He he
Nhưng cháu thấy đôi chú ổn định hơn mà, Phương nó đánh hay nhưng chưa biết cách làm chủ tình hình, thực ra là giao lưu vui nên cũng không quan trọng lắm chú nhỉ.

thanhbg

Thượng Sỹ
Nhưng cháu thấy đôi chú ổn định hơn mà, Phương nó đánh hay nhưng chưa biết cách làm chủ tình hình, thực ra là giao lưu vui nên cũng không quan trọng lắm chú nhỉ.
Chào Long nhé thời gian có 2 ngày quá ngắn ngủi để chú cháu và các ace mình được giao lưu , tâm sự LC thực sự đã để lại một ấn tượng tốt cho các chú ,sự nhiệt tình và lòng mến khách,chú rất mong một ngày nào đó không xa sẽ được tiếp và đón hai CLB APT+ BBC tại BG hoặc BN,giao lưu BB thưởng thức quan họ ( người ơi người ở Đừng về) xuống đây cháu sẽ gặp được nhiều đối thủ xứng tầm,cho chú gửi lời chào tới A Hằng và toàn thể ace trong CLB nhé

long tay trái

Trung Uý
Chào Long nhé thời gian có 2 ngày quá ngắn ngủi để chú cháu và các ace mình được giao lưu , tâm sự LC thực sự đã để lại một ấn tượng tốt cho các chú ,sự nhiệt tình và lòng mến khách,chú rất mong một ngày nào đó không xa sẽ được tiếp và đón hai CLB APT+ BBC tại BG hoặc BN,giao lưu BB thưởng thức quan họ ( người ơi người ở Đừng về) xuống đây cháu sẽ gặp được nhiều đối thủ xứng tầm,cho chú gửi lời chào tới A Hằng và toàn thể ace trong CLB nhé
Dạ vâng chú, Bóng bàn LC không thực sự mạnh, không có những cá nhân thực sự nổi trội ( ngoài a Phước và Vinh trình B diễn đàn ) nhưng bù lại phong trào lại rất phát triển, cán bộ công chức tham gia rèn luyện cũng nhiều, nhưng điều quan trọng nhất là sự mến khách và nhiệt tình chú ạ, cháu tin ngày nào đó không xa xuống giao lưu với các chú cũng được vui như vậy. Cháu thay mặt mọi người trên này chúc các chú cùng toàn thể ae bb Bắc Giang, Bắc Ninh luôn khoẻ mạnh, rèn luyện thường xuyên với tinh thần vui khoẻ, ngày càng phát triển ạ.

long tay trái

Trung Uý
Còn với cá nhân cháu, bóng bàn cũng rèn luyện cho cháu được rất nhiều điều, tuy rằng không được tập tành cơ bản nhưng bù lại cháu rất đam mê,lên trên này được sự ủng hộ của mọi người nên cháu cũng tiến bộ hơn, cháu rất mong ngày nào đó không xa đc gặp lại chú cùng mọi người ạ.

HONGBBC

Thượng Sỹ
đk
Hôm qua đưa khách lên CLB BBC giao lưu mình có đấu 1 trận đôi nam nữ nuôi lợn cho CLB giữa đôi Yên - Hồng gặp đôi Giang - Phương, kết quả đôi Yên - Hồng thua đôi Giang - Phương: 2-3 và nộp tiền nuôi lợn cho CLB

Em dạo này xúc cát nhiều, đánh ko chuẩn anh ơi!...

thanhbg

Thượng Sỹ
đk

Em dạo này xúc cát nhiều, đánh ko chuẩn anh ơi!...
khiêm tốn quá Hồng ơi đôi E đánh cho A và Trang tơi bời còn gì,ko hiểu sao hôm đó E đánh chuẩn thế đôi A lát bét,có đánh với khách thì phải nương tay một chút chứ ai lại đánh dập vùi như vậy

Last edited:

thanhbg

Thượng Sỹ
Còn với cá nhân cháu, bóng bàn cũng rèn luyện cho cháu được rất nhiều điều, tuy rằng không được tập tành cơ bản nhưng bù lại cháu rất đam mê,lên trên này được sự ủng hộ của mọi người nên cháu cũng tiến bộ hơn, cháu rất mong ngày nào đó không xa đc gặp lại chú cùng mọi người ạ.
bởi chú nghe nói cháu có ý định chuyển chơi tennits còn định kéo theo A ""duongapaco''' đi cùng cháu đi thì đi một mình thôi còn để A ''d'' ở lại gây dựng PT chứ

Bình luận từ Facebook