Lào Cai: Dự kiến các trận nuôi lợn cho CLB BBC

phonghongBBC

Đại Uý
Chọn đôi nào chú phải cố vấn chứ, trình còi như anh làm sao biêt thế nào cho vừa miếng nhể....em quyết anh theo thì ok hơn

misdam1979

Trung Sỹ
Chia buồn là vụ Mr Hưng - Mèo lười lại ko lên Lào Cai hay sao ấy. Anh thì rất muốn cặp, kè cùng Đàm thi đấu với đôi nào đó 01 trận, nhưng sợ có nhiều anh tị em à.
Có gì đâu mà ngại anh ơi, em chưa cặp đôi với anh lần nào cả, hôm lên BBC em với anh Phước 1 đôi đấu với anh với chị Hồng có 3 séc ít quá

kaka tran

Thượng Sỹ
Đã lâu rồi mình và Thoả gấu không có thời gian lên BBC để nuôi lợn cho CLB, có lẽ hôm nào cũng lên giao lưu và nuôi lợn thôi Thoả gấu nhỉ
Chủ nhật này đi Bác. Đúng là rất lâu rồi chưa đến đại bản doanh BBC

Dũng Gai

Moderator
Các bác cứ nhàn lên là khớp thôi, chuyện nhỏ anh Yên à vì lịch mỗi người khác nhau. Em đang tò mò trận Long + Giang còi gặp anh Yên và Thỏa gấu xem sao? Trận này có thể bỏ hòm được đấy vì cân cân (BBC đuối hơn chút nếu về độ hợp nhau). Trận 2 là Thái Linh Giang + Đàm đánh với Lan gai + Hồng cũng ổn ổn.

Duongapaco

Đại Tá
Các bác cứ nhàn lên là khớp thôi, chuyện nhỏ anh Yên à vì lịch mỗi người khác nhau. Em đang tò mò trận Long + Giang còi gặp anh Yên và Thỏa gấu xem sao? Trận này có thể bỏ hòm được đấy vì cân cân (BBC đuối hơn chút nếu về độ hợp nhau). Trận 2 là Thái Linh Giang + Đàm đánh với Lan gai + Hồng cũng ổn ổn.
Ok đấy em, mỗi trận 200 k sau đi uống bia cho vui nhỉ

long tay trái

Trung Uý
Thứ bảy các chú vẫn đi làm mà cháu, để chú xem cò gì chú thông tin sau nhé
Vậy chủ nhật này chú voíư ae Apatit lên giao lưu nhé chú Yên, cháu định liên lạc với mấy ae như a Hải Ga vs Công sang giao lưu chú ah, mình tổ chức mấy trận hay hay rồi chú cháu ae đi uống bia cho vui

Duongapaco

Đại Tá
Vậy chủ nhật này chú voíư ae Apatit lên giao lưu nhé chú Yên, cháu định liên lạc với mấy ae như a Hải Ga vs Công sang giao lưu chú ah, mình tổ chức mấy trận hay hay rồi chú cháu ae đi uống bia cho vui
Nếu chủ nhật này không có việc gì trong gia đình chú và anh chị em sẽ lên cháu nhé

Duongapaco

Đại Tá
Hôm qua đưa khách lên CLB BBC giao lưu mình có đấu 1 trận đôi nam nữ nuôi lợn cho CLB giữa đôi Yên - Hồng gặp đôi Giang - Phương, kết quả đôi Yên - Hồng thua đôi Giang - Phương: 2-3 và nộp tiền nuôi lợn cho CLB

long tay trái

Trung Uý
Hôm qua đưa khách lên CLB BBC giao lưu mình có đấu 1 trận đôi nam nữ nuôi lợn cho CLB giữa đôi Yên - Hồng gặp đôi Giang - Phương, kết quả đôi Yên - Hồng thua đôi Giang - Phương: 2-3 và nộp tiền nuôi lợn cho CLB
Cháu nhận cửa đôi chú đấy chú Yên ạ, nhưng chắc sáng qua chú uống nhiều nên đánh hơi bay, bạt mạnh quá...

Bình luận từ Facebook