Lào Cai: Đôi Yên Hồng quyết làm lông đôi Hải Ngân.

Duongapaco

Đại Tá
Hình như em Hồng có vẻ sợ thua đôi Dũng Túy nên chiều nay đã xuống CLB APT để tập cùng anh Yên xem như thế nào, còn em Túy thì gữi miếng không muốn tập cùng anh Yên và em Hồng, thế mới gây go chứ !

HONGBBC

Thượng Sỹ
Trưa qua liên hoan tổng kết giải bóng bàn nữ Lào Cai đã có thêm một số trận thách đấu như sau:
1. Đôi Dũng gai + Túy gặp đôi Yên + Hồng ( Hồng thuế ): 1 mâm vịt cỏ
2. Đôi Hải ngót + Hồng ( Hồng thuế ) gặp đôi Việt + Ngân: 1 mâm vịt cỏ
Các trận này sẽ thi đấu cùng thời gian với trận: Hải Ngân gặp Yên Hồng
Như vậy đã có 3 trận bóng bàn đôi nam nữ ( 4 mâm vịt cỏ ) rồi. Vui quá

Chiều qua Chị Túy đã xuống CLB BBC tập cặp đôi với anh Dũnggai. Xem ra đôi này quyết tâm không để mất 1 mâm vịt cỏ đây?

Dũng Gai

Moderator
Hình như em Hồng có vẻ sợ thua đôi Dũng Túy nên chiều nay đã xuống CLB APT để tập cùng anh Yên xem như thế nào, còn em Túy thì gữi miếng không muốn tập cùng anh Yên và em Hồng, thế mới gây go chứ !
Hì, Hồng thuế ko sợ em mới lạ anh Yên nhỉ. Mà chị Túy ko sợ anh Yên mới lạ. Cái gì lạ thì đều ngon. Nhất là cá tươi.
Trên đời ngon nhất cá tươi
Thứ hai mới kể đến người đẹp xinh.

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Đôi Dũng Túy song gai nguy hiểm quá, Hồng gặp gai không quen , mình biết là thua nhưng vẫn phải nhận đấu thôi, chẳng lẽ chị em họ thích mà mình lại từ chối đấu thì không hay lắm

hunghanoi

Super Moderators
.

Thi đấu quyết liệt,máu lửa,Đào Thị Ngân luôn thể hiện sự đam mê trong từng đường bóng

Duongapaco

Đại Tá
Chiều qua Chị Túy đã xuống CLB BBC tập cặp đôi với anh Dũnggai. Xem ra đôi này quyết tâm không để mất 1 mâm vịt cỏ đây?
Mình thấy Túy hôm xuống dười này cùng hay ngồi xem và nghiên cứu lối đánh của đôi Yên Hồng lắm, rủ đấu thì không, quả không phải tay vợt vừa đâu đấy, đôi Yên Hồng chắc là thua thôi

Duongapaco

Đại Tá
Dạo này Ngân đang có phong độ tốt chỉ tiếc là Ngân phải đi xuôi Hà Nội chăm sóc bố ốm nếu không các bạn yêu thích bóng bàn Lào Cai sẽ được thưởng thức trận thi đấu đôi nam nữ kinh điển này vào chủ nhật ngày 01.9

Dũng Gai

Moderator
Theo thông tin từ CLB Duyên Hải kể từ khi thách đấu với đôi Yên Hồng, đôi Hải Ngân đang ráo riết tập luyện và tỏ ra khá ăn ý, trong khi đó đôi Yên hồng chưa tập được buổi nào ( Hồng còn đau tay nữa ) có lẽ đôi Yên hồng thua nhiều hơn thắng. Dũng gai nhận định đôi Yên Hồng thắng đôi Hải Ngân: 3 - 2 liệu có mạo hiểm không nhỉ ?

ko mạo hiểm bác, nếu anh sử mặt gai tốt vào các góc chết và điểm rơi thì tỷ số sẽ là 3-1.

Duongapaco

Đại Tá
Còn trận vịt cỏ Yên Hồng
Gặp đôi Ngân Hải Pinh Pông chưa thành
Mong sao Ngân Hải đi nhanh
Để mình còn biết tiết canh vịt đồng

Duongapaco

Đại Tá
Trận này có khi tổ chức vào dịp giải bóng bàn trung cao tuổi tỉnh cũng được vì lúc đấy Ngân Hải có lẽ đều tham gia giải cũng nên

Duongapaco

Đại Tá
Không thể 50/50 được đâu em, đôi Bình Ngân dạo này tập với máy bắn bóng nhiều nên giật, bạt kinh khủng lắm, anh dự kiến: 55/45 đấy. Nhưng đôi Yên Hồng vẫn nhận lời đấu với đôi Bình Ngân một trận cho vui làng bóng bàn Lào Cai em nhé ( biết là sẽ thua thôi ) em thông báo cho đôi Bình Ngân hộ anh và xem dự kiến kèo độ như thế nào được nhỉ ?

Bình luận từ Facebook