Kính gửi ban tổ chức HN Premiership 2012

Status
Không mở trả lời sau này.

bachbk

Binh Nhì
Em là thành viên của đội D nhà thi đấu Bách Khoa.e xin thưa bác Mễ Trì và 1 số các bác nick ảo nick thật gì gì đấy 1 số điều như sau;
Thứ nhất: Nếu Admin đã có quyết định xử lí các đội vì đánh muộn,sai luật của BTC là hủy bỏ kết quả trận đấu vào ngày 9-9-2012 vừa qua rồi,thì các bác cũng nên tôn trọng BTC.vì các đội hôm đấy đều đã bị xử lí với hình thức hủy bỏ kết quả,ko tính điểm cho các đội nên các bác cũng đừng có lăn tăn về việc đi đêm,đi hôm.về việc loại đội này đội kia.
Thứ hai: Ko biết các bác nghĩ gì mà cứ đòi loại đội NTĐ Bách Khoa D.Nếu thế,sao các bác ko đòi loại luôn cả 9 đội kia luôn đi mà cứ chăm chăm vào NTĐ vs MGSU.
Thứ ba: Nếu đội NTĐ Bách Khoa D bị loại,thử hỏi đội nào có lợi nhất.ko phải là Ba Đình hoặc Trung Tự đấy àh.thế sao ko có bác nào bên 2 CLB này vào cho ý kiến mà toàn là bác Mễ Trì với các thành phần đâu đâu nhảy vào thế???
Thứ tư: Nếu đội nào cảm thấy ko phục vì mấy cái lí do thiều người hay gì gì đó ấy.thì e xin nói thật.nếu đội NTĐ Bách Khoa luôn đi đủ,thì các bác cũng ko có cơ hội mà vào đây hót như khướu đâu ạh.đã là thể thao thì phải biết chấp nhận.nếu ko,đừng chơi thể thao.
E là Bách bên NTĐ Bách Khoa D nhé.E thấy bạn nam_ke nói cũng hay đấy.nếu các bác nghĩ các bác đúng,các bác trong sạch,thì cứ để lại tên,clb.Rồi nếu các bác vẫn ko chấp nhận kết quả này,chúng ta có thể nhờ BTC xem xét lại vấn đề này lần nữa.chứ đề nghị các bác ko đả kích,bôi nhọ hình ảnh nhau nhé.Em chả biết các bác người lớn đển đâu để nói người khác,nhưng nếu người ngoài đọc vào ấy.Sợ rằng người mang tiếng ko phải là NTĐ Bách Khoa D hay MGSU đâu.

docmaorg

Đại Tá
SR các bác nhé phải chửi phát. Cái đệch có mỗi quả bóng với cái vợt, tối đa 1 cái bàn, từ 2 người đến 4 người chơi chung. Tất cả đều cùng vì mục tiêu vui chơi mà, cay cú thù vặt nhớ lâu, mục đích cao cả trong sạch diễn đàn cái CCC ( manko). Để yên cho ban tổ chức làm việc. Ông nào không thích chơi thì đến ban tổ chức trả dép cho mà về. Đã là chỗ chơi thấy sướng thì ở, chán thì thôi sao phải bon chen làm cái CCC. Đọc từ đầu đến cuối thấy nản quá đi ngủ thôi

Last edited:

bachbk

Binh Nhì
SR các nhé phải chửi phát. Cái đệch có mỗi quả bóng với cái vợt, tối đa 1 cái bàn, từ 2 người đến 4 người chơi chung. Tây cả đều cùng vì mục tiêu vui chơi mà vì cay cú thù vặt nhớ lâu. Vì mục đích cao cả trong sạch diễn đàn cái CCC ( manko). Để yên cho ban tổ chức làm việc. Ông nào không thích chơi thì đến ban tổ chức trả dép cho mà về. Đã là chỗ chơi thấy sướng thì ở, chán thì thôi sao phải bon chen làm cái CCC. Đọc từ đầu đến cuối thấy nản quá đi ngủ thôi

em thích cái phần trả lời này của bác đấy

never_die

Binh Nhất
Tôi tên là Nam ở CLB Trung tự, từ hôm qua đến h tôi theo dõi topic này BTC cũng đã có quyết điịnh xửa phạt các đội thi đấu muộn ko đúng luật, tôi cũng ko có ý kiến gì thêm. Nhưng tôi cũng cũng xin có vài ý kiến như sau:
1. Đến trước vòng đấu cuối thì khả năng lọt vào vòng trong của đôi D ATP - TT coi như bàng zero rồi chỉ còn chút ít hy vọng ( nếu thế này... nếu thế kia thì mới được vào, đại loại tôi cũng ko nắm được cụ thể). Nếu các bạn chứng kiến vòng cuối ATP - TT gặp Thanh xuân thì các bạn mới hiểu được nhiệt huyết, sự quyết tâm và mong muốn lọt vào vòng 2 của các Bác, các chú, các anh đội D ATP - TT. Thanh Xuân đã chắc suất vào vòng 2 nhưng 2 đội vẫn "fang" nhau đến phút cuối cùng của trận đấu. Thử hỏi đây có phải là thể thao trân chính?????
2. Tôi ko biết 4 cặp thi đấu muộn và sai luật kia tình hình trong bảng đang như thế nào, nhưng đối với bảng này thì đến vòng áp chót khi BK gặp MGSU, một đội đã chắc suất vào còn 1 đội thì vẫn có nguy cơ bị loại, 2 đội hoãn do lý do đánh giải, và với sự hiểu biết của các bạn thì các bạn cũng phải hiểu rằng mình phải thi đấu trước vòng tiếp theo chứ. Do vòng áp chót và vòng cuối là những vòng vô cùng nhạy cảm, ảnh hưởng đến các đội khác nữa. Các bạn thử đặt mình vào vị thế của CLB Ba Đình Hay ATP -TT đi cố gắng quyết tâm thi đấu gần 1 năm trời, tình ngay lý gian làm sao mà ko bức xúc được.
3. BTC cũng đã quyết định xử phạt rồi, còn nếu BTC có xử loại BK thì tôi tin chắc là CLB BA Đình hay ATP-TT sau những gì đã xảy ra thì cũng ko thay thế đội BK để vào vòng trong đâu.
4. Qua những gì đã xảy ra cũng mong BTC sâu xát hơn ở những vòng đấu nhạy cảm, các đội tham gia thi đấu cũng hiểu biết hơn khi thi đấu tranh tình trạng như đã xảy ra.
Trân trọng! (Nguyễn Hoài Nam CLB Trung tự)

Những người trong cuộc cũng như những người ngoài cuộc đã nói lên ý kiến của mình rồi........Sự việc cũng đã được BTC giải quyết xong............Đội trưởng hay đội phó của NTD BK lên tiếng một vài lời để thỏa lòng người hâm mộ trái bóng tròn rồi close topic là đẹp đấy hihihii.......Chúc các đội vào vòng trong không ngừng tập luyện để mang đên cho khán giả những trận đấu hay và cống hiến hết mình.

bachbk

Binh Nhì
Tôi tên là Nam ở CLB Trung tự, từ hôm qua đến h tôi theo dõi topic này BTC cũng đã có quyết điịnh xửa phạt các đội thi đấu muộn ko đúng luật, tôi cũng ko có ý kiến gì thêm. Nhưng tôi cũng cũng xin có vài ý kiến như sau:
1. Đến trước vòng đấu cuối thì khả năng lọt vào vòng trong của đôi D ATP - TT coi như bàng zero rồi chỉ còn chút ít hy vọng ( nếu thế này... nếu thế kia thì mới được vào, đại loại tôi cũng ko nắm được cụ thể). Nếu các bạn chứng kiến vòng cuối ATP - TT gặp Thanh xuân thì các bạn mới hiểu được nhiệt huyết, sự quyết tâm và mong muốn lọt vào vòng 2 của các Bác, các chú, các anh đội D ATP - TT. Thanh Xuân đã chắc suất vào vòng 2 nhưng 2 đội vẫn "fang" nhau đến phút cuối cùng của trận đấu. Thử hỏi đây có phải là thể thao trân chính?????
2. Tôi ko biết 4 cặp thi đấu muộn và sai luật kia tình hình trong bảng đang như thế nào, nhưng đối với bảng này thì đến vòng áp chót khi BK gặp MGSU, một đội đã chắc suất vào còn 1 đội thì vẫn có nguy cơ bị loại, 2 đội hoãn do lý do đánh giải, và với sự hiểu biết của các bạn thì các bạn cũng phải hiểu rằng mình phải thi đấu trước vòng tiếp theo chứ. Do vòng áp chót và vòng cuối là những vòng vô cùng nhạy cảm, ảnh hưởng đến các đội khác nữa. Các bạn thử đặt mình vào vị thế của CLB Ba Đình Hay ATP -TT đi cố gắng quyết tâm thi đấu gần 1 năm trời, tình ngay lý gian làm sao mà ko bức xúc được.
3. BTC cũng đã quyết định xử phạt rồi, còn nếu BTC có xử loại BK thì tôi tin chắc là CLB BA Đình hay ATP-TT sau những gì đã xảy ra thì cũng ko thay thế đội BK để vào vòng trong đâu.
4. Qua những gì đã xảy ra cũng mong BTC sâu xát hơn ở những vòng đấu nhạy cảm, các đội tham gia thi đấu cũng hiểu biết hơn khi thi đấu tranh tình trạng như đã xảy ra.
Trân trọng! (Nguyễn Hoài Nam CLB Trung tự)

Cám ơn bác đã cho ý kiến.em cũng xin phép có ý kiến:
1.Em ko xem trân ATP gặp TX nhưng chúng em ở đây cũng có ai nói là các bác ko có tinh thần thể thao đâu.
2.Nếu các bác sợ NTĐ Bách Khoa D đi đêm vs MGSU thì các bác cũng nên nghĩ là nếu bọn e đi đêm,cần gì hoãn đến sau trận gặp Agribank Tây Đô.Bọn e cứ sắp xếp lịch thi đấu rồi nộp biên bản cho nhanh,làm gì phải căng thẳng với Agribank đến trận thứ 9,vất vả mới thắng 5-4 cho mệt người.
Thế nên thay mặt cho đội trưởng cũng như toàn đội NTĐ Bách Khoa D,em xin khẳng định là ko có gì gọi là "mờ ám" giữa đội NTĐ Bách Khoa D và MGSU 2 cả.Chúng em đều đến với thể thao,đến với bóng bàn bằng tình yêu,niềm đam mê và mong muốn giao lưu học hỏi cả thôi.Em nghĩ ai cũng vậy,nên mọi người cũng đừng đả kích hay soi mói nhau làm gì cả.
Em xin cảm ơn
Nguyễn Thế Bách _ Đội phó NTĐ Bách Khoa D

Các bác sinh viên có vẻ nóng đầu, cũng như các bác nhiều tuổi hơn nhỉ, nhưng các bác toàn bênh vực lẫn nhau, chửi bới nhau làm gì. Mọi việc sai trái, không đúng theo các tiêu chí của BTC về thi đấu đã được giải quyết.
Các bác MOD cũng nên đóng lại topic này, và xóa bỏ em nó đi.
Hiên tại mất đoàn kết và thiếu tính xây dựng qua...

Chúc các bác khỏe

chjck3n_pzo

Thượng Sỹ
Chúc các bác một buổi chiều học tập lao động và đánh bóng bàn vui vẻ nha ^^!.
Vđv dự bị MGSU: Dương tinh nghịch hí hí..

DuongBIDV

Binh Nhì
Chúc các bác một buổi chiều học tập lao động và đánh bóng bàn vui vẻ nha ^^!.
Vđv dự bị MGSU: Dương tinh nghịch hí hí..

Đề nghị đội MGSU ko xem xét chấp thuận đơn gia nhập của chicken pro :p
Đại diện lãnh đội Thanh Xuân: Hihihi ^^

metri

Binh Nhì
Xin có vài lời để admin có thể đóng topic lại được
@ Tung@: Nếu trong lúc bức xúc có điều gì không phải, mình xin lỗi bạn. Mong bạn kiểm soát tốt hơn các đội, tránh để tình trạng gây nghi kỵ như vừa rồi.
@ Nam_ke: Bạn là người nổ phát súng dầu tiên, với cách xưng hô ông tôi với các bác các chú, gây khó chịu cho những người đọc nó. Bài này admin hoặc bạn đã xóa. Vì thế bạn không nên cãi chày cối làm gì. Việc bạn tranh cãi mình có thể hiểu được, nhưng bạn cũng nên nghĩ những người trong cuộc đặc biệt là đội An Thuận Phát và Ba Đình cũng bức xúc không kém gì bạn
@ đội An Thuận Phát và Ba Đình: Mong anh em không tiếp tục tranh luận nữa, có điều gì bức xúc thì cứ gặp BTC, ko tranh cãi ở topic này nữa
@ NTD Bách khoa: Các bạn nên rút kinh nghiệm tránh để chuyện không hay xảy ra. Các bạn là đội mạnh nên cửa vào vòng trong hoàn toàn do các bạn quyết định. Chỉ có điều các bạn để người khác nghĩ không tốt là điều không nên.
@ Admin: Đề nghị admin ban hết mấy các nick ảo, và các nick lập trùng IP để nói xấu và có những lời lẽ vô văn hóa cho dù nick đó bảo vệ cho ai. Đề nghị admin close topic này lại tránh chuyện cãi vã gây mất đoàn kết
TKS

hydropower

Binh Nhì
Tôi thống nhất quan điểm với ban Metri nên dừng topic tại đây. Kính mong BTC rút kinh nghiệm để có điều luật rõ ràng, chặt chẽ, thưởng phạt công khai . tránh phải xử lý tình huống như một số trường hợp xảy ra vừa qua.

chjck3n_pzo

Thượng Sỹ
Kính thưa các ông, các bà, các bác, các cô, các chú, các anh, các chị, các bạn cùng ban tổ chức..
Qua sự việc vừa rồi, các đội vi phạm là hoàn toàn k đúng, k nhận được sự thông cảm của mọi người và đã được trừng phạt một cách cứng rắn, nghiêm minh.
E xin hứa rút kinh nghiệm và sẽ k tái phạm lần nữa.. Nếu còn tái phạm e xin chịu mọi hình thức kỷ luật của ban tổ chức và các member đề ra..
Mong mọi người sẽ bớt đau buồn và nhanh chóng vui tươi trở lại để còn giao lưu với nhau nhiều nhiều hơn nữa ^^!..
Mong ban tổ chức close topic và xử lý triệt để mọi tồn dư còn sót lại của câu chuyện buồn này..
Chúc tất cả mọi người một buổi tối thư giãn vui vẻ ^^!.
(Dương tinh nghịch)

admin

Administrator
Staff member
Trước khi đóng topic này, BQT xin thông báo ban vĩnh viễn các nick sau:

Khanhkd
Hung_BenTre
Kẻ_Gây_Hấn
sinh viên ngày nay

Bác nào là chủ nhân của các nick này nếu thấy oan ức đề nghị liên lạc với BQT để được lift ban.
Ngược lại nếu thấy quyết định ban nick trên là đúng thì xin ghi nhớ đừng bao giờ tái phạm. Nếu còn có những hành động tương tự, lần sau BQT sẽ ban luôn cả nick thật lẫn nick ảo.

BQT cũng xin nhắc nhở bạn docmaorg và một vài bạn trẻ khác dù bức xúc thế nào cũng không được phép văng bậy trên Diễn đàn.

Topic closed

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook