Kính giu ace bb Hue Da Nang QNam QNgai

thanhchuatau

Đại Uý
tiep loi chu de Hue Ha noi Gai gon sao ma xa ... nham tao dieu thuan loi cho ace bb o Ha noi va tp HCM ve voi Mien Trung than thuong . Minh rat mong ace bb mien trung chung tay gop suc ,cua it long nhieu . De tao nen mot cuoc gap go , giao luu lon nhat cua ace dien dan bong ban se to chuc tai TP Da Nang . Rat mong nhan duoc su ung ho nhiet tinh , cong them mot it tam huyet cua ace bb mien trung

o3ma

Đại Tá
tiep loi chu de Hue Ha noi Gai gon sao ma xa ... nham tao dieu thuan loi cho ace bb o Ha noi va tp HCM ve voi Mien Trung than thuong . Minh rat mong ace bb mien trung chung tay gop suc ,cua it long nhieu . De tao nen mot cuoc gap go , giao luu lon nhat cua ace dien dan bong ban se to chuc tai TP Da Nang . Rat mong nhan duoc su ung ho nhiet tinh , cong them mot it tam huyet cua ace bb mien trung
Ôi, chỉ là một nhóm mấy người dở hơi, ham vui trốn vợ đi chơi thôi bác ơi chứ không phải cái gì to và hoành tráng như thế đâu.

o3ma

Đại Tá
Mình cú thü làm môt lâm xem sao . Có khi lai tro thành ngày hoi lón cua ace dien dan bb ca nuoc duoc to chuc hang nam . Cu manh dan len bac o3ma oi
Ngoài này đám bọn e thi thoảng vẫn lang thang trốn vợ đi chơi cuối tuần thôi. Lần này có mấy người nữa ở TP HCM nói tụ tập ở ĐN cho vui chứ bác đăng tin thế này thì nó ở tầm vĩ mô quá. Một nhóm trình gà gà trốn nhà đi chơi thôi bác ạ.

vcbshark

Đại Tá
Về chỗ ở, gia đình em hay thuê biệt thự khu xa thành phố, khoảng 4-5 triệu/ ngày, nếu thuê kiểu đó ko biết ở được 20 mống, có khi hơn, tính ra vui hơn và rẻ hơn được 1 ít

Bình luận từ Facebook