Khởi động chương trình máy bắn bóng bàn phục vụ người hâm mộ !

bongbanhv

Binh Nhì
Bộ nòng bắn bóng loại 2 motor ! Giá : 350K
Chức năng : Đưa ra các loại xoáy : Xoáy lên, xoáy xuống , xoáy ngang ,...

Cặp motor bắn bóng bánh xe bắn bóng bằng Cao su kếp độ bám, ma sát cực tốt : 300K
Bac Hiep oi! E thấy sản phẩm của B là E mê lắm E xem các bài B đăng để rồi tự làm một cái xoàng để tập luyện nhưng tìm ko có motor bắn bóng nên nhờ B bán cho e 1 cặp motor có banh csu. E ơ miền trung B. Cho e cai giá hàng tốt hộ nghèo = quá mê B àh. Thnk B

tuyetchieu

Trung Uý
Chào anh Hiệp,
Cho mình đặt 1 máy cao cấp. Cho mình hỏi là máy có thể điều chỉnh chiều cao của nòng bắn không? Anh có số tk của ACB thì cho mình để dễ chuyển tiền. Địa chỉ giao máy:

Trịnh Bảo Thọ (0988655406)
Số 6 Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TPHCM

TestDude

Binh Nhì
Khai trương mở hàng năm mới nào !

Bạn Hiệp ơi ! cái mẫu 1010 mà không có cái vỏ (có chử "HIEP ASC Homemade") và cái chậu (màu đỏ) thì nó vẩn hoạt động được ? và gồm những linh kiện nào ?

Nếu loại bỏ 2 phần này thì trọng lượng còn lại cả bao bì là khoãng bao nhiêu vậy bạn ?

TestDude

Binh Nhì
Bạn hiepasc ơi ! Cái máy này phải cầm tay ra ngoại quốc nên cố gắng tiết kiệm trọng lượng, bỏ đi mấy cái phần cồng kềnh ấy mà ! Qua đó rồi thì kiếm hàng tại chổ mà thay thế củng được thôi. Quan trọng là cái vỏ và cái chậu có cần phải gởi theo luôn hay không !!!??

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Bạn hiepasc ơi ! Cái máy này phải cầm tay ra ngoại quốc nên cố gắng tiết kiệm trọng lượng, bỏ đi mấy cái phần cồng kềnh ấy mà ! Qua đó rồi thì kiếm hàng tại chổ mà thay thế củng được thôi. Quan trọng là cái vỏ và cái chậu có cần phải gởi theo luôn hay không !!!??

Vấn đề đó thì thế này Bạn mang đi thì cần lấy full vì mẫu này thiết kế mở, xấu và lâu rồi. Mẫu mới làm hoàn thiện giá cao hơn chút. Đóng hộp lại nặng 7,4kg , Hộp kích thước 50x30x40 bạn thấy phù hợp không .

Mẫu đây !

tuyetchieu

Trung Uý
Chào anh Hiệp,
Cho mình đặt 1 máy cao cấp. Cho mình hỏi là máy có thể điều chỉnh chiều cao của nòng bắn không? Anh có số tk của ACB thì cho mình để dễ chuyển tiền. Địa chỉ giao máy:

Trịnh Bảo Thọ (0988655406)
Số 6 Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TPHCM
Bác Hiệp có nhận đơn hàng này không xác nhận giúp em với.

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Bác Hiệp có nhận đơn hàng này không xác nhận giúp em với.

OK ! Mình có nhắn tin lại vào số máy điện thoại bạn ghi rồi mà !
- Về điều chỉnh chiều cao nòng bắn thì đơn giản vì máy có 1 ống nối theo thiết kế của Hiệp thì để 50cm bạn có thể nối thêm tùy bạn thôi.

Vấn đề đó thì thế này Bạn mang đi thì cần lấy full vì mẫu này thiết kế mở, xấu và lâu rồi. Mẫu mới làm hoàn thiện giá cao hơn chút. Đóng hộp lại nặng 7,4kg , Hộp kích thước 50x30x40 bạn thấy phù hợp không .

Mẫu đây !

Nguyên bộ máy bắn bóng này bnhieu tiền bác Hiệp ơi

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Bạn Hiệp sắp có kế hoạch nào ra mẫu 2 đầu như của Tibhar Robo Pro Master ?
Làm 2 nòng sẽ phức tạp về giải pháp cơ khí và điện tử. Nhưng Hiệp đã có mô hình hợp lý giải quyết vấn đề này. Sẽ có bản demo gửi các bạn trong thời gian sớm nhất .

Chúc các bạn vui - khỏe.

Văn Quân

Trung Sỹ
Em đặt mua 1 máy cao cấp và giao hàng về địa chỉ tại 175 Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP. Hồ Chí Minh (0978881310 - Văn Quân) nha bác Hiệp. Bác vui lòng nhắn cho em số tiền máy và tiền giao hàng để em chuyển khoản.
Thanks bác nhiều.

Yeu17bongban

Binh Nhì
Em lấy full bộ rồi thì lấy luôn bộ 2.5t đi, bộ 2.5 anh ráp lên khung, ráp điện sẵn luôn em chỉ việc làm hình thức thôi, còn nếu kinh tế 1 chút thì em nhận đồ ở bến Long Biên anh trả ship hộ vì có 20k, Mỹ Đình anh ko có xe phải chuyển bằng hãng vận chuyển cước em trả khi nhận chắc khoảng 70k. Tiền em gửi qua tài khoản của anh dưới phần chữ ký nhé, anh sẽ chuyển cho em sau 3 ngày nhận đc tiền. Cám ơn
Bộ 2,5 triệu là sao vậy anh. Anh cho cái hình của bộ 2,5 triệu với

Last edited:

Bình luận từ Facebook