KẾT QUẢ GIẢI BÓNG BÀN THANH HOÁ MỞ RỘNG

meorubi_nittaku

Thượng Tá
Đôi nam nữ đẹp nhất giải - nếu có giải phong cách sẽ bỏ phiếu cho hai bạn

tuanoc_yendinh

Trung Sỹ
Trịnh Văn Tiến, em nó là một chàng trai rất hiền lành và dễ mến, sinh ra và lớn lên tại thị trấn Quán Lào, huyện Yên định, tỉnh Thanh hoá. Đến tuổi trưởng thành, em nó thoát ly gia đình lên vùng cao nguyên Liangbiang tại tp Đà lạt học tập và công tác và trình độ bóng bàn của Tiến phát triển tại đây là một tay vợt mạnh có số má của tỉnh Lâm đồng đấy( điều này chắc cô Cà ri 3h biết rõ lắm đaay ). Từ đầu năm tới giờ Tiến về quê và theo lời em nó thì bố mẹ không cho đi nữa, ở nhà để ông bà tìm cho người nâng khăn sửa túi. Tiến là thành viên và co nick diễn đàn từ trước khi diễn đàn bị sập lâu rồi, nick là Tiendl đấy bạn dragonlinh à.
chú tuấn ơi bữa nay yên định với như thanh có tên trong bản đồ bóng bàn tỉnh rồi chú nhỉ

TuTraTH

Trung Uý
chú tuấn ơi bữa nay yên định với như thanh có tên trong bản đồ bóng bàn tỉnh rồi chú nhỉ

Hi, chào thằng cháu Tuấn ốc, mà nghe nói cháu đang xuất ngoại cơ mà, vẫn theo dõi tình hình quê nhà và ý kiến ý cỏ được à, ngứa ngáy tay chân phải không, hay đã hồi hương về quê rồi? Đúng đó Tuấn à, bản đồ bóng bàn tỉnh đã được vẽ rộng thêm một số nét sinh động, một số chấm phá tươi mới trong đó có Yên định, Như thanh, Thọ xuân, Tĩnh gia..... rồi đó cháu.

tuanoc_yendinh

Trung Sỹ
Hi, chào thằng cháu Tuấn ốc, mà nghe nói cháu đang xuất ngoại cơ mà, vẫn theo dõi tình hình quê nhà và ý kiến ý cỏ được à, ngứa ngáy tay chân phải không, hay đã hồi hương về quê rồi? Đúng đó Tuấn à, bản đồ bóng bàn tỉnh đã được vẽ rộng thêm một số nét sinh động, một số chấm phá tươi mới trong đó có Yên định, Như thanh, Thọ xuân, Tĩnh gia..... rồi đó cháu.
cháu cảm ơn chú.cháu vẫn cập nhập thông tin đầy đủ chú ạ.tiếc ko dc ở nhà lâu hơn để hưởng ứng thể thao quê nhà.h cháu vẫn chơi nhưng không được thường xuyên.chúc chú sức khoẻ và duy trì niềm đam mê

Loc VLXD SG

Trung Uý
anh Tuấn. Phong trào ở Thanh Hóa mình dạo này xôm tụ quá! Vừa rồi Bình vào sàigòn có đt nhưng ở 2 hướng khác nhau nên ae ko gặp được. Có dịp đi SG thì báo trước a nhé.

Bình luận từ Facebook