kết nối lại đam mê

tosiosHD

Đại Tá
He He !! Là để "kích động" mấy cao thủ "Air Blade" cũ vào diễn đàn cho sôi nổi thôi mà. Chứ đọc các thông tin về tình hình "offline" của BB Hải Dương thì thấy "hoành tá tràng " quá rồi ! Lại háo hức có dịp về lại HD để chiêm ngưỡng các pha bóng đẹp và cả chén ... xôi gà, hihi !!

+ Vâng, nếu có dịp mời chú về HD chơi, chiêm ngưỡng các pha bóng đẹp, chén xôi gà và...chém gió nữa. Haha

tosiosHD

Đại Tá
Bác tosioshd đúng là trình chém gió có hạng . Hnay em ra cung thiếu nhi như đã hẹn nhưng k thấy bac đâu cả . Nt bác cũng k trả lời. Chán

Bạn ơi! Cung TN rộng và ồn ào thế, bạn ntin thì làm sao mà biết được. Sao bạn ko gọi cho mình. Bạn ntin mình để đthoai trong balo nên ko biết!

phuongkinh_HD

Trung Sỹ
mình trọng tài vụ này nhé,tốt nhất đánh xong nếu to sios HD thắng thì uống 100k thôi còn lai mang về mai ăn sáng,còn đâu thì ngược lại,nhưng khi uống thi phai ngồi cùng nhau chém gió nhé,còn nếu mình thấy cân tài cân sức thì mình sẽ cá vào 200k nữa cho vuithèm Bia

tosiosHD

Đại Tá
Haha. Vì toàn là anh em diễn đàn nói riêng và anh em Hải Dương nói chung nên thực sự tới giờ này mình cũng chẳng giấu diếm gì mọi người nữa. Thực sự nickname TosiosHD của mình hôm nọ đã bị thằng em mình xâm nhập trái phép làm náo loạn anh em (giờ mình đã đổi password rồi). Thằng em nó chính là chủ nhân của số điện thoại 0976318558 mà mình đã cho các bạn đấy. Nguyên nhân tất cả là do bạn phuongkinh_HD nói là "bóng bàn Hải Dương sắp tuyệt chủng rồi...." nên em nó bức xúc, em nó mới vào nick của mình chém gió lại các bạn. Hôm qua em nó cũng ra Cung đánh bóng, nhưng đợi bạn macketoivoidoi_hd01 tới hơn 17h30 mà không thấy tới, tiện có mấy anh bạn rủ đi giao lưu nên em nó đi chỗ khác chơi. Lúc bạn ntin thì em nó đang đánh bóng nên không biết. Mình vừa alo em nó hỏi thì em nó bảo thế. Em nó hẹn mọi người muốn giao lưu với em nó thì cứ alo vào số điện thoại 0976318558 và hẹn ngày, giờ, kèo...thoải mái. Lúc đó tosiosHD mình cũng sẽ ra cổ vũ mọi người và uống bia, chém gió cùng mọi người. Vậy nhé!

kiemsacHD

Trung Sỹ
Bác tosioshd đúng là trình chém gió có hạng . Hnay em ra cung thiếu nhi như đã hẹn nhưng k thấy bac đâu cả . Nt bác cũng k trả lời. Chán
- CHiều qua tôi ra Cung, sao ko thấy ông nhỉ? Chú dạo này chém gió thành bão kinh thật...nghe đồn hoành tẩu giang hồ cả trên HN pre. Chiều rảnh ra Cung làm trận nhé?????????????BiaBiaBia

phuongkinh_HD

Trung Sỹ
uh anh ko biet có lên đươc ko nếu anh lên được anh tiếp chu ngay,anh giờ già rồi em cứ cho anh 2 trái đều đi chác gì anh đã ăn được,hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,cho anh số dt khi nao anh lên đươc anh alo anh em minh giao lưu

phuongkinh_HD

Trung Sỹ
ko dám em à,anh chỉ kích động cho anh em sôi nổi tý thôi dạo này im ắng quá,tối buồn vào diễn đàn chả co gì puồn,chú đức nếu bức xúc thì thông cảm nhé hom nào anh lên tiếp chú một trận nhé.

tosiosHD

Đại Tá
Haha! Vậy là anh em đã biết chủ nhân thật sự của các kèo 20 bia chém gió ở trên rồi nhé! Anh em ai muốn uống bia thì gọi Đức (kiemsacHD)ra mà chém cho nát hàng luôn, tha cho tosiosHD oan uổng này nhé. TosiosHD rất yêu bóng bàn, nhưng trình độ còn yếu kém lắm, ko dám phạm thượng với mọi người như kiemsacHD đâu. Haha!

kiemsacHD

Trung Sỹ
Haha! Vậy là anh em đã biết chủ nhân thật sự của các kèo 20 bia chém gió ở trên rồi nhé! Anh em ai muốn uống bia thì gọi Đức (kiemsacHD)ra mà chém cho nát hàng luôn, tha cho tosiosHD oan uổng này nhé. TosiosHD rất yêu bóng bàn, nhưng trình độ còn yếu kém lắm, ko dám phạm thượng với mọi người như kiemsacHD đâu. Haha!
- Đùa chứ, sr a là ai vậy? sao lại biết e lẫn số đt của e nhỉ? mọi ng cứ chém nhau đi. sao lại lôi e vào cuộc chém giết lẫn nhau ko ra bia thế này?BiaBiaBia
Ah thì ra là anh fuong à . Chiều nay ra sân hưng đen làm trận kèo như bac nói ở trên nhé . Mạo muội tặng bác 020
- a Phương nhớ mang cả Kinh và Bao đi nhé.
Thằng cu đức ú ớ đánh nát hàng bịt loa rè ngay . Cứ 3 quả là xuc
- á, ợ, ọ, ọe, ớ...chú cứ đi chém a e xã hội đi...rồi gặp a lại cúp đuôi...he he
Hqua tôi ra cung từ 4h30 đánh được hai trận rồi về. Ông tặng tôi 3 bóng nhé ,làm hai stin
- Thằng này...nói phét ko biết nói phét...4h30 ai cho mày vào sân mà chơi? 5h mới mở cửa bố à...5h30 mới bật điện...Hôm qua 5h30 tao ra ko thấy có ma nào nên tao đành theo anh em...Bình chuyên giết sao, Hoàng Nhật, cường nhật, THắng hải Tân, Hùng đầu to, Toản MN xuống Công đọ chém ra bia kia kìa

Bình luận từ Facebook