Kẻ tàn độc da bọc xương

drmatchetzoola

Đại Tá
?
Xin cho biết các thông số qua thực tế sử dụng ?.Có đúng là ác độc kiếm không?
?
Loại : Def Tốc độ : 75 Kiểm soát : 100 Cấu tạo : 5 gỗ với lõi Balsa 2 Fibercomp Trọng lượng : 85 gr

Đặc điểm

Nếu bạn đang chơi 1 mặt vợt gai và bạn chưa tìm được cốt vợt phù hợp để phát huy hết những hiệu ứng của mặt vợt gai.!
FIBERCOMP chính là cốt vợt mà bạn đang tìm kiếm.

Cốt vợt là kết hợp giữa lõi gỗ Balsa (được các chuyên gia đánh gai ưa chuộng) kết hợp với 2 sợi thủy tinh, giúp người chơi có thể sử dụng uyển chuyển từ lối chơi phòng thủ sang tấn công một cách hiệu quả.
Độ kiểm soát cao và gần như là tuyệt đối (100) - giúp bạn hoàn toàn có thể làm chủ thế trận.
Ở Châu Âu ngươi ta gọi đây là cốt vợt kỳ diệu và là sự lựa chọn lý tưởng cho những người yêu thích lối đánh phòng ngự phản công.
Sử dụng cốt này với superblock là sự lựa chọn chính xác.

ruoubakich

Trung Tá
Thanks Mr Nghĩa, mình đã nhận hàng, con Long kiếm truy hồn sắp trui xong, chiều nay sẽ thử nghiệm. Hẹn!

Chiều nay mình vừa đánh thử : mặt trái đánh gai mềm tương đối hay , bóng đi chậm hơn do trước đánh sadius , cảm giác bóng tốt . Mặt phải giật tạm nhưng hơi thiếu lực .....chắc sau vài ngày sẽ đánh giá chuẩn hơn .

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Chiều nay mình vừa đánh thử : mặt trái đánh gai mềm tương đối hay , bóng đi chậm hơn do trước đánh sadius , cảm giác bóng tốt . Mặt phải giật tạm nhưng hơi thiếu lực .....chắc sau vài ngày sẽ đánh giá chuẩn hơn .[/QU
Mặt phải hơi thiếu lực thì bác thay mặt phải có tốc độ cao hơn.O biết mặt phải bác đang dùng gì vậy

drmatchetzoola

Đại Tá
Chiều nay mình vừa đánh thử : mặt trái đánh gai mềm tương đối hay , bóng đi chậm hơn do trước đánh sadius , cảm giác bóng tốt . Mặt phải giật tạm nhưng hơi thiếu lực .....chắc sau vài ngày sẽ đánh giá chuẩn hơn .
Mặt phải mình dùng mút Donic M2 giật, bạt bóng nhanh, cắt rất xoáy, kiểm soát bóng tốt. Mặt trái vẫn đánh Hallmark Orgirinal gai không lót.

ruoubakich

Trung Tá
Chiều nay mình vừa đánh thử : mặt trái đánh gai mềm tương đối hay , bóng đi chậm hơn do trước đánh sadius , cảm giác bóng tốt . Mặt phải giật tạm nhưng hơi thiếu lực .....chắc sau vài ngày sẽ đánh giá chuẩn hơn .[/QU

Mặt phải hơi thiếu lực thì bác thay mặt phải có tốc độ cao hơn.O biết mặt phải bác đang dùng gì vậy

Cũng đang định vậy , tôi đang dùng DONIC ACUDA S2 , mặt này đánh sacdius thì hợp nhưng andro thì phát lực kém hơn nhiều

Last edited:

toan_arct

Binh Nhất
Em chơi cây Fibercomp này 1 thời gian rồi. Theo cảm nhận bản thân thì hợp với cắt xa bàn hơn. Hay tại em dán Dawei 388D-1 thì thế nhỉ?

ruoubakich

Trung Tá
Bàn về cốt vợt

Em chơi cây Fibercomp này 1 thời gian rồi. Theo cảm nhận bản thân thì hợp với cắt xa bàn hơn. Hay tại em dán Dawei 388D-1 thì thế nhỉ?

Sau một thời gian thử nghiệm mình thấy cốt andro đánh khá hay , chặn đẩy , cắt xa bàn tốt , cảm giác bóng thật tay . Nhược điểm hơi rung mỗi khi đối phương phát lực mạnh nhưng chưa rụng gai nào chắc chưa đủ khỏe như Thắng Ủn .

luanvuong2910

Trung Uý
các bác đánh gai thủ nên thử skyla sword hoắc DR scapel.... em đánh quá 2 miếng trên và nhận thấy nó đưa banh lắc lư hơn super block nhiều...

drmatchetzoola

Đại Tá
các bác đánh gai thủ nên thử skyla sword hoắc DR scapel.... em đánh quá 2 miếng trên và nhận thấy nó đưa banh lắc lư hơn super block nhiều...
Mình sử dụng miếng gai Hallmark, không biết thủ hay công mà thấy đối phương hạng D hay bị động, sau đó chung độ mới thấy bàn bia lắc lư. Hẹn!

luanvuong2910

Trung Uý
Mình sử dụng miếng gai Hallmark, không biết thủ hay công mà thấy đối phương hạng D hay bị động, sau đó chung độ mới thấy bàn bia lắc lư. Hẹn!

hồi cháu ra tam kỳ giao lưu với đội DHDN ko biết gặp bác chưa,sở thích cháu cũnìg là gai,cháu từng đánh qua rát nhiều loại gai thủ,công,bán công, và bây h thì cháu trung thành với gai trung.. nhưng mỗi cái mua khó quá ko đúng ý mình... bác đánh gai thủ thì nên thử qua skyla sword hoặc scapel.. 2 miếng đó em đánh giá cao vi banh nó qua bàn lắc lư nhiều...

Bình luận từ Facebook