Hot tẬp 3!!!, Tenergy và số lượng khủng những người bạn xách tay, cập nhật liên tục..

Piing poong

Thiếu Uý
Skitt A3 mà tát trái được thì công nhận bác khủng bố thật. ^^! Miếng đó dính như keo dính chuột ấy. ^^! trước em chỉ dám dùng nó với

Không ăn thua gì mấy miếng Tàu xịn khác đâ e.. Còn nhiều mút Tàu quá nên nghịch cho nó "dị" tý thôi - Có khối người ngại mới chết ;)

khacviet

Binh Nhì
Ok bác inbox giá chuẩn cho e. Hàg đúg trong ảnh chứ bác.mai e chuyển tiền bác. Chắc thứ 4 e nhận đc à kô đc luôn trong ngày nhỉ bác

trin_hoa_an

Trung Uý
Ok e đặt gạch miếng rakza7 soft số 49 400k bác . Thêm 100k bác ship nhanh cho e sáng mai gửi chiều mai e lấy luôn nhé

Đây là dịch vụ hỏa tốc, sáng đi chiều tới mất khoảng 150 đạn, bạn chịu 100 đạn mình hỗ trợ 50 đạn. Mà có gì gọi điện cho mình nhé bạn, chứ nhắn tin qua lại lâu quá.

Vừa schalger, gửi sáng đi chiều tới. Giá 400k. + 100k tiền ship. Mình post thêm để mọi ng biết thêm chứ không lại bảo mình chém giá tiền ship.

Tiện thể đóng topic luôn. Để lập cái mới với những sản phẩm mới hơn, chất lượng hơn.

youwin

Trung Sỹ
Chúc chú e đắt hàng. hàng sao có 05fx ko e? 64 nữa. a đặt gạch 2 e còn ngon nha! 05fx đỏ, 64 đen. trở lại wanh ten coi có gì mới ko!, lúc trc e đưa a miếng ten 05fx đanh ngon qua!

trin_hoa_an

Trung Uý
Chúc chú e đắt hàng. hàng sao có 05fx ko e? 64 nữa. a đặt gạch 2 e còn ngon nha! 05fx đỏ, 64 đen. trở lại wanh ten coi có gì mới ko!, lúc trc e đưa a miếng ten 05fx đanh ngon qua!

Giờ thì thi nhau xúc loại đó anh à. ^^!.

Ten nào anh cần cũng có nhé. Tình hình là hơi bận nên chưa lục được. Em sẽ báo anh sớm.

Bình luận từ Facebook