Hội Viscaria

Red Arc

Đại Tá
Lâu rồi mới lại thấy anh, không biết kho vũ khí giờ ra sao ;)
Giờ chỉ còn cái xác và vài cây củi còm thôi e ơi!

Last edited:

thanhibt

Thượng Sỹ
Gần như H3neo 39 Tune b nhé. Xoáy tốt, vòng cung vừa phải. Độ đột biến kém hơn H3 1 tý
Cảm ơn bác. Mình đã gắn dicnics 09c trên vis st, sau 3 buổi đánh thì thấy cực ki dễ đánh, không quá cứng và đặc biệt rất xoáy, mấy bác chặn giật phải điều chỉnh góc vợt mới ko bị bung. Đôi công an toàn, giao bóng thì xoáy nhưng cơ bản cần điểu chỉnh xíu, nếu giao kiểu cũ với mặt ten thì bóng đi chậm và ít xoáy. Muốn xoáy thì cổ tay và thêm lực. Cắt bóng cũng ngon, bạt thì kém ten tí ti

docom

Trung Uý
Em thấy cây này bên Japan rao bán tầm 12 triệu đổ lên. Hàng thửa này thì em ko chơi nổi...
E này Vis handmade thửa cán Fan thui bác ơi. Giá hạt rẻ <1tr mà cảm giác chơi khá tương đồng với Vis tem bạc. Để làm cốt tập luyện là ok trong tầm giá

VPSV

Đại Uý
E này Vis handmade thửa cán Fan thui bác ơi. Giá hạt rẻ <1tr mà cảm giác chơi khá tương đồng với Vis tem bạc. Để làm cốt tập luyện là ok trong tầm giá
Bác mua đâu thế, giá <1m mà đánh như vis tem bạc thì chẳng khác nào bác kêu em đi vứt hết mấy cây butterfly của em đã mua, và cả cây Infinity Stiga nữa

docom

Trung Uý
Vào group chobongban bác nhé. Cảm nhận cá nhân thôi bác ơi, chỉ để tham khảo ạ :)
Bác mua đâu thế, giá <1m mà đánh như vis tem bạc thì chẳng khác nào bác kêu em đi vứt hết mấy cây butterfly của em đã mua, và cả cây Infinity Stiga nữa

Bình luận từ Facebook