Hỏi thông tin về các clb bóng bàn ở Quận 1

Lee Nguyen

Binh Nhì
Mình muốn tìm sân chơi bóng bàn để tập luyện và giao lưu ở khu vực quận 1. Mình có tìm được thông tin ở các địa điểm như: Nguyễn Du, Cung VHLĐ, Hoa Lư... nhưng cụ thể hình thức và thông tin ở những địa điểm này mình chưa rõ. Các anh, chị tiền bối và các bạn bè cùng đam mê có thông tin về những địa điểm này có thể chia sẻ giúp mình được không? Mình mê bóng bàn từ bé, nhưng không có điều kiện theo đuổi. Đến giờ mới có thời gian để chơi bóng... Cảm ơn anh chị tiền bối và các bạn bè trong diễn đàn!

lao thinh

Binh Nhì
Mình muốn tìm sân chơi bóng bàn để tập luyện và giao lưu ở khu vực quận 1. Mình có tìm được thông tin ở các địa điểm như: Nguyễn Du, Cung VHLĐ, Hoa Lư... nhưng cụ thể hình thức và thông tin ở những địa điểm này mình chưa rõ. Các anh, chị tiền bối và các bạn bè cùng đam mê có thông tin về những địa điểm này có thể chia sẻ giúp mình được không? Mình mê bóng bàn từ bé, nhưng không có điều kiện theo đuổi. Đến giờ mới có thời gian để chơi bóng... Cảm ơn anh chị tiền bối và các bạn bè trong diễn đàn!
3 địa điểm đó theo mình thì bạn nên đến Cung VHLD chơi thì ổn nhất . Nơi này qui tụ nhiều nhóm chơi khác nhau và nhiều trình độ. Nơi này chơi cả ngày, thu phí theo giờ. Ở đây có nhóm Bằng Hữu hay chơi và họ cũng thích giao lưu lắm.

thethao

Đại Tá
B cứ tới chơi mỗi nơi 1 buổi, nếu ưng chỗ nào thì chơi chỗ đó. B vào chuyên mục các CLB ở TP. Hồ Chí Minh tìm cho nhanh. Nếu b muốn qua CLB Thanh Đa - Quận Binh Thạnh thì giao lưu với mình nhé!

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Có điều kiện anh nên qua từng CLB để tìm hiểu mô hình, cách chơi, thói quen, văn hóa...
Từ đó tìm được CLB phù hợp. Ví dụ chỗ đó trình cao, họ không chơi với trình còi. Chỗ chỉ đánh độ $, bia hay nước nhưng mình không thích chẳng hạn...

Bình luận từ Facebook