Hội bóng bàn Bắc Ninh VS giang hồ !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
HỘI BÓNG BÀN BẮC NINH TIẾP ĐỘI GPMT !

Qua tiếng đã lâu hôm nay mới tận mắt chứng kiến khả năng lập lại trật tự đô thị của GPMT quả không hổ danh.
Cám ơn Bác Huy - Spy đã góp phần lập lại trật tự đô thị cho đơn vị chúng em.
Tương quan lực lượng :
* Đội Hội bóng bàn Bắc Ninh cử : Thắng ( mốc ) ; Hiệp ; Hiếu ; Hoài ; Đức ; Khánh ; Thưởng ; Thế Anh ; Vinh ; ... toàn các VDV trẻ trong đó nòng cốt là các tay vợt đã có dấu ấn tốt : Đức ; Khánh ; Thưởng : Thắng Mốc còn lại là các VDV mới ra lò lâm trận.
* Đội giải GPMT đưa ra chủ lực là 3 tay vợt : Huy Spy ; LLTT, Trung taliban, Vietguider (cộng thêm 1 bác anti CVH) ... kinh nghiệm trận mạc chắc đầy mình với lối đánh công thủ toàn diện đặc biệt Hảo thủ Spy với lối phòng thủ chậm , chắc chắn, tấn công bất ngờ ,.. khiến Cổ động viên tròn mắt :mad: ....
* Kết quả : 2 bên cùng thắng lợi đội GPMB đã hoàn thành tốt nhiệm vụ đã được "Đảng và Nhà nước" giao phó ; Đội Hội BB Bắc Ninh chứng minh được khả năng chăm sóc đối thủ từ A-Z Bia !

Chúc mừng sự thành công của Hội bóng bàn Bắc Ninh !
Chúc mừng tinh thần đoàn kết vì sự nghiệp bóng bàn Nghiệp dư của Bongban.org !
thèm Bia

Drhongson

Đại Tá
Hôm qua đội GPMB rất vui khi gặp mặt được với phần lớn anh em bóng bàn Bắc Ninh từ già đến trẻ ( rất tiếc đến phần hai thì các bác không thấy tham dự). Thành phố Bắc Ninh thật đẹp con người thân thiện dễ mến. Với hơn một chục CLB như anh Hiệp đã đưa lên và tận mắt được chứng kiến sự nhiệt tình, quyết tâm của các tay vợt trẻ, sự hâm mộ của mọi người với bóng bàn thì thấy phong trào bóng bàn BN đang có những chuyển mình hòa chung vào phong trào bóng bàn của cả nước.
Thay mặt anh em trong đội cho mình gửi lời cảm ơn trân trọng tới các anh em Bắc Ninh. Hy vọng sẽ lại về Bắc Ninh vào một ngày không xa.

Last edited by a moderator:

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Ơ phải chăng mình tàn sát anh em quá nên không thấy bác Hiepasc nhắc tên nhỉ? Qua mình thấy mình lạnh lùng quá!

thứ lỗi thứ lỗi ! do hôm đó sinh nhật con Trai ! trong lúc chờ bà xã chuẩn bị bữa , nhớ bóng bàn nên ra coi rồi về ! nhưng quả thực nhìn AE GPMT đánh cũng " ghét thật " khó sơi quá ! phần 2, phần 3 chắc còn " khiếp hơn nữa " vì thấy ai cũng làm cái bánh to đùng ! chịu sao nổi !

Nhìn nè !

chungbn

Binh Nhì
Bác Tuấn đánh cũng khỏe,uống cũng khỏe,nhưng ăn hơi kém.hehe

Bác Tuấn đánh cũng khỏe,uống cũng khỏe,nhưng ăn hơi kém.hehe

Last edited by a moderator:

Bình luận từ Facebook