[HN] Bán TMB ZLC

toannq

Trung Uý
Ông anh chơi cùng CLB em nhờ em rao hộ em này với giá 3tr350k. Mọi chi tiết xin liên lạc Kiên, số điện thoại 0977939397. Địa chỉ KĐT Xa La - Hà Đông ạ. Em xin cảm ơn

kien_bk86

Trung Uý
Vợt e mới mua 2tháng nay còn mới 98% hôm qua e chụp a tối nên hơi mờ,ai ở gần cứ qua e đánh thử va xem trực tiếp

lqphuong

Đại Uý
A lq phương trả cao nữa đi a,e đang cần bán giá 3t thi tội cho e quá
xin hỏi cái hộp giấy zin của nó còn kô ? Mình định mua tặng cho sếp của mình nên cần cái hộp giấy đó, giá vậy là hợp lý rồi ! (cái đuôi bị bong miếng nilon phải kô ? chỗ biểu tượng con bướm bạc đó.)

kien_bk86

Trung Uý
Tất cả tem e vẫn dán ni lông,còn hộp thì k có ạ,các bác cứ yên tâm là hàng chuẩn nếu o gần e cứ qua đánh thử va xem trực tiếp

subin

Đại Tá
Vợt e mới mua 2tháng nay còn mới 98% hôm qua e chụp a tối nên hơi mờ,ai ở gần cứ qua e đánh thử va xem trực tiếp
sao khong lấy ni1ck chủ topic lại lấy nick khác?????????????? mới tham gia ngày hom nây nữa chứ...................đáng nghi quá

toannq

Trung Uý
sao khong lấy ni1ck chủ topic lại lấy nick khác?????????????? mới tham gia ngày hom nây nữa chứ...................đáng nghi quá
Anh ấy nhờ em rao hộ mà em bận nên lập nick lên giao lưu đó bác, không yên tâm thì cứ giao dịch trực tiếp cho nó tiện, bác ấy cũng ngại ship siệc lắm

Bình luận từ Facebook