Hình ảnh giao lưu ở CLB thôn Hoàng - Cổ Nhuế

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Nhân dịp mấy bác côn đồ già ở Sì gòn ra xem và đánh giải sơn Xuân An, CLB thôn Hoàng tổ chức giao lưu bóng bàn - bia rượu. Tiếc là chỉ có mỗi bác Hà trưởng bản tham gia, còn bác Sơn... thì bận cổ vũ. Tối đó hàng chục tay bóng giang hồ đã tụ tập tại đây. Ở xa HN có bác Hà - Sài Gòn, bác Lương - Ruoubakich ở Quảng Ninh, Trâu cô độc,... Sau đây là một số hình ảnh tăng 2:

Last edited:

ruoubakich

Trung Tá
Bác hangruoi chụp ảnh cũng đẹp đấy chứ , chắc mình xấu nên chụp mỗi kiểu . Hôm nay 13 rồi , bác hangruoi bao giờ về Uông Bí nhỉ ? Sốt ruột quá .

Trau_CoDoc

Trung Uý
Úi. Bác cuongphong_nittaku chụp đẹp ghê :) Trông cháu bảnh trai ra hẳn mang cái này đi làm quen chắc khối e chết. Sắp hết cô dộc rồi. Hihi

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Vào xem ảnh giao lưu văn hóa mà sao ảnh của bác Hàng rươi mãi ko load trong khi xem ảnh chú Hà nét căng lại sáng sủa. Bảo sao cứ nghe thấy tên Hàng rươi là phải nện cho 3 búa vào đầu!

Sobat

Trung Uý
Vào xem ảnh giao lưu văn hóa mà sao ảnh của bác Hàng rươi mãi ko load trong khi xem ảnh chú Hà nét căng lại sáng sủa. Bảo sao cứ nghe thấy tên Hàng rươi là phải nện cho 3 búa vào đầu!
Đường Trần Cung tắc là vào CLB em đó bác Thắng hôm nào mời Đội GPMB xuống giải quyết hộ.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Bác hangruoi chụp ảnh cũng đẹp đấy chứ , chắc mình xấu nên chụp mỗi kiểu . Hôm nay 13 rồi , bác hangruoi bao giờ về Uông Bí nhỉ ? Sốt ruột quá .

Nếu không đổi thì thứ 4 tuần sau có mẹt tại UB bác ạ.

ruoubakich

Trung Tá

Gửi ACE Cổ Nhuế Thôn Hoàng tấm ảnh kỷ niệm chụp tại CLB Trường Chinh . Mình đang học upanh . Gửi lời chào thân ái đến các bạn , chiều nay đón hangruoi đi giao lưu .

Last edited:

Sobat

Trung Uý
Mấy tấm ảnh này bác Lương nhờ cô chủ sới chụp giúp Đội giải tán khỏe rồi cô ta mới kịp bấm máy, Pin của bác Lương yếu, hết hơi sớm lên khởi động mãi mới làm được 2 phát lại hết Pin..
- CLB này kinh doanh kiểu gì mà k bằng CLB xóm nhà em, bàn thì nhiều có vài ông đánh, 8 ông ôm mất 4 bàn xoay vòng tròn với nhau mỗi ông làm khoảng 4 trận, có ông còn làm được 6 trận liên tiếp, khỏe thật? 6 chú cháu Thôn Hoàng vào khoảng gần tiếng mới được xếp 1 bàn trong góc vừa tối vừa xấu CLB kiểu này có mời chơi K em cũng vái cả nón.

Bình luận từ Facebook