Hình ảnh giao lưu bóng bàn ngày giải phóng 2 Quảng (Ngãi & Nam) 24/3/75-24/3/13

Radical

Moderator
Nhân kỷ niệm 38 năm ngày giải phóng 2 tỉnh Quảng Ngãi và Quảng Nam.
Đội Tam Kỳ Quảng Nam vào giao lưu với các CLB Bóng bàn tp Quảng Ngãi.

Sau đây là một số hình ảnh (được chụp bằng máy điện thoại siêu pin Lenovo P770 nên chất lượng ảnh chỉ tàm tạm )

Bôn vs Bác sĩ Cường (QNg)

Đôi gà chín cựa (Chú Ba + Hà ) vs ngựa chín hồng mao (Phương+Nam) QNg

Bảo Hòa (QNg) vs Hùng gà (Tam Kỳ)

Last edited:

Radical

Moderator
Nghỉ ăn trưa, chiều đánh tiếp.
Đội Tam Kỳ lần này đi ko đầy đủ lực lượng, tuy nhiên các vđv đều rất sung.

Chị em 2 đội

Chị Vy vs Chị Hằng (QNg)

Phượng Para vs Chị Thoa (Tam Kỳ)

Last edited:

Radical

Moderator
Nhậu tổng kết và chia tay

Anh Nam đội khoan dầu khí Tam Đảo 1, phát biểu đây là dịp gặp nhau cuối cùng của anh em đội khoan Tam Đảo với ACE Quàng Nam và Quảng Ngãi trước khi hoàn thành công tác và trở về lại Vũng Tàu

Last edited:

Radical

Moderator
Hình ảnh đến đây là hết.
Chào tạm biệt và hẹn gặp lại.
=====================
Photographer: Radical
Camera: Lenovo P770

thoatk

Thượng Tá
Lần đầu tiên mình đi giao lưu bóng bàn với tỉnh bạn, rất cảm ơn CLB bóng bàn Quảng Ngãi đã có sự chuẩn bị và tiếp đón nhiệt tình của các anh, chị và các bạn. Từ khâu đón tiếp đến xếp trận thi đấu, đến ăn uống, giải lao, nghỉ trưa đều OK. Điểm thuận lợi của CLB Quảng Ngãi là có được vị trí rộng rãi thoáng mát (chùa tàu) và có anh Thành paragame quá dư kinh nghiệm để sắp xếp trận đấu (một ông bầu sô chính hiệu). Mình sẽ học hỏi và rút kinh nghiệm. Thanks, thanks a lot các bạn!

Radical

Moderator
Chị Thoa đánh gai công bên phải bạt hay quá nha.
Đợt này Tam Kỳ vào thiếu nhiều hảo thủ, tuy nhiên đánh rất hay và hết mình.

thoatk

Thượng Tá
Chị đang trong giai đoạn tìm thầy hay để học đánh gai công bên phải đây, e giới thiệu cho chị, nếu có dịp sẽ tầm sư học đạo. Đi về giờ đầu vẫn còn rung nhưng phải đi làm, sáng nay ngủ dậy choáng váng. Mệt nhưng vui. Chắc là Quảng ngãi nhậu đến sáng nhỉ. hiiii

nam_chem

Trung Uý
Ngày hôm qua tiếc quá, mình và Hiển cũng muốn vào hội ngộ lại Radical nhưng bận việc gia đình; Đúng ra bộ ba Nam-Hiển-MinhBS vào để đại chiến cùng các bạn, thôi hẹn dịp khác nha!

Radical

Moderator
Bác Hạng ruồi hè này vào nghỉ mát ở Quảng Ngãi đi.
Bãi biển cũng đẹp, đồ ăn ngon, giá rẻ.

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member

Tôi đang có kế hoạch đi Phong Nha Kẻ Bàng, Nhật Lệ dịp hè này mà. Mong mỏi từ lâu rồi nhưng chưa thực hiện được anh ạ.

bongbanmaniac

Binh Nhất
Thấy anh em Quảng Ngãi và Tam Kỳ giao lưu mà thèm và ngứa tay quá.....Mình mong có 1 ngày về Tam Kỳ và Quảng Ngãi giao lưu với mấy anh em cho vui....

drmatchetzoola

Đại Tá
Hình ảnh đến đây là hết.
Chào tạm biệt và hẹn gặp lại.
=====================
Photographer: Radical
Camera: Lenovo P770

Hình ảnh rất ý nghĩa và ấm cúng, rất tiếc mình bận đi khám từ thiện tại biên giới Việt - Lào nên không tham gia giao lưu và chia tay các anh về Vũng Tàu, 38 năm mới có những trận đấu và hình ảnh đẹp như vậy. Hẹn gặp lại!

Radical

Moderator
Khám bệnh từ thiện là việc rất ý nghĩa. Bác cứ yên tâm mà đi chứ tiếc gì. hi..hi....!

Còn nhiều dịp gặp nhau nữa mà.

Radical

Moderator
Phải nói là kỹ thuật chụp chứ. hì..hì....!

Còn camera của máy Lenovo P770 này cùi bắp mà 5.0mpx thôi.

bongbanmaniac

Binh Nhất
Chắc bác ở bên US. Có dịp về thăm quê thì thân mời bác ghé Quảng Ngãi chơi.

Thường thì em ra Đà Nẵng nhiều hơn vì quê mình ở đó ......Nếu có dịp vể em nhất định lập thành 1 đội cùng An Còi Zippo và thầy Thụy Đà Nẵng sẽ ngao du Tam Kỳ và Quảng Ngãi 1 chuyến để gặp mặt anh Hùng Radical và Doctor tại Tam Kỳ va Quảng Ngãi....Thân chào.

thaiphuyen

Binh Nhì
Bãi biển cũng đẹp, đồ ăn ngon, giá rẻ.

may anh chi em , chu bac o QN vui qua, lau lam moi len dien dan xem hinh anh ace that vui, hang say giao luu.that tinh cam qua.chuc may ace o xứ Quãng cang ngay cang dam me ban bong va duong bong ngay cang hay.tuoi cang cao tinh than cang cao.

Bình luận từ Facebook