Hình ảnh CLB bóng bàn Hùng Cường II - 65 Phạm Hùng

anhvp1992

Binh Nhì
Trân trọng giới thiệu một địa điểm mới cho anh em đam mê và yêu thích bóng bàn. CLB bóng bàn Hùng Cường II, tọa lạc tại trường THCS Nam Trung Yên (gần Keangnam), do đặc điểm nằm trong trường học nên chắc anh em ít biết đến. CLB mở cửa từ 16h trở đi, với chi phí thuê bàn cực kỳ rẻ (đảm bảo ~50-75% mặt bằng chung hiện nay).
HS-SV giảm giá 50% :D:D:D
Giờ mở cửa: 16h30 trở đi hàng ngày
CLB cũng nhận đào tạo các "tuyển thủ bóng bàn tương lai" :D
Một vài hình ảnh của CLB:

Last edited:

toantrang01088189

Đại Uý
Sân bãi nhìn là thấy đẹp rồi.Bạn nên cho thời gian mở cửa CLB ntn? giá cả ở đó luôn.Các sới giờ toàn vậy.Các ưu điểm nữa như sới đó có các cao thủ nào hay ghé qua để có nhiều A E tham gia học hỏi cùng tiến bộ. Đôi lời tâm sự ^-^

kmfirecat

Thượng Sỹ
Trân trọng giới thiệu một địa điểm mới cho anh em đam mê và yêu thích bóng bàn. CLB bóng bàn Hùng Cường II, tọa lạc tại trường THCS Nam Trung Yên (gần Keangnam), do đặc điểm nằm trong trường học nên chắc anh em ít biết đến. CLB mở cửa từ 16h trở đi, với chi phí thuê bàn cực kỳ rẻ (đảm bảo ~50-75% mặt bằng chung hiện nay).
HS-SV giảm giá 50% :D:D:D
Giờ mở cửa: 16h30 trở đi hàng ngày
CLB cũng nhận đào tạo các "tuyển thủ bóng bàn tương lai" :D
Một vài hình ảnh của CLB:

Chủ topic là người ở đâu vậy? Đi từ Khánh Toàn ra đó bao xa chủ topic?

hoangday113

Thượng Sỹ
Câu lạc bộ còn hoạt động không vậy ạ ?
CLB còn hoạt động bạn nhé. giờ CLB đổi tên thành Fastlane trực thuộc liên đoàn bóng bàn r.
Sinh hoạt thì 30k/buổi (Do có update bàn và thảm), vé tháng mình k đăng ký nên k rõ (Chắc sẽ rẻ hơn nhiều), xe máy 5k, ô tô 20k, nước 10k/chai(Rẻ nhất khu vực :D).
Chủ nhiệm tên là chú Thùy nhé :D

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
CLB còn hoạt động bạn nhé. giờ CLB đổi tên thành Fastlane trực thuộc liên đoàn bóng bàn r.
Sinh hoạt thì 30k/buổi (Do có update bàn và thảm), vé tháng mình k đăng ký nên k rõ (Chắc sẽ rẻ hơn nhiều), xe máy 5k, ô tô 20k, nước 10k/chai(Rẻ nhất khu vực :D).
Chủ nhiệm tên là chú Thùy nhé :D

Chỗ này còn có bia như thời cậu Hùng híp không bạn?

manhpddev

Binh Nhì
Từ cấp 2 tới giờ em không chơi. Gần đây mới mua vợt để chơi rèn luyện cơ thể cộng với giao lưu với mọi người.

Thời gian em thường rảnh lúc 18h - 21h.
Em chưa có bạn đánh cặp.
Em sẽ sắp xếp ghé qua chơi.
Kính mong mọi người giúp đỡ

hoangday113

Thượng Sỹ
Từ cấp 2 tới giờ em không chơi. Gần đây mới mua vợt để chơi rèn luyện cơ thể cộng với giao lưu với mọi người.

Thời gian em thường rảnh lúc 18h - 21h.
Em chưa có bạn đánh cặp.
Em sẽ sắp xếp ghé qua chơi.
Kính mong mọi người giúp đỡ
Bác biết đôi công cơ bản với đỡ bóng là gặp ai cũng chơi đc r ^^.
Ra đấy cũng nhiều gà mà ít cao thủ lắm :)

Bình luận từ Facebook