Hình ảnh buổi giao lưu BB giữa 2 hội cao niên F7-PN và XNĐM - ngày 25/6

NTBB

Super Moderators
2 Hội BB cao niên F7 Phú Nhuận và XNĐM có truyền thống mỗi năm mới nhau qua giao lưu đôi lần để thắt chặt tình hữu hảo và học hỏi kinh nghiệm "oánh BB lấy mồ hôi".

Chiều hôm qua, 25/6, Hội F7PN mời Hội XNĐM sang giao lưu. Đội khách có 7 thành viên, trong đó có 6 "VĐV" và 1 "săn sóc viên". Đội nhà lực lượng hùng hậu hơn với trên 10 "VĐV" ... đủ các hạng (chủ yếu là... "ngoại hạng" !). Buổi giao lưu diễn ra rất vui. Sau đây xin giới thiệu một số hình ảnh để bà con cùng chiêm ngưỡng.

(Còn tiếp)

Last edited:

NTBB

Super Moderators

VĐV MS của XNDM

Cặp MS + Trực của XNDM

Cặp (bác Bính + Cô Vân) của F7PN trong trận VS cặp (bác MS+Trực)

Bác Bính F7PN

Cô Vân F7PN
(Còn tiếp)

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Bác Bính nhìn thấy vẫn còn khỏe quá chú Út nhỉ ???
Cho cháu gửi lời hỏi thăm bác Bính nha.

Bác ấy vẫn khỏe và chơi bóng đều hàng ngày (bác ấy đã nghỉ hưu). Bác Bính vẫn nhắc đến cháu luôn đấy. Chú sẽ chuyển lời hỏi thăm của cháu đến bác ấy.

NTBB

Super Moderators

Cặp (Chiến+Lương) F7PN

Mr.Chiến ở Q5 nhưng khoái hội F7PN nên chiều nào cũng từ Q5 lên tận PN chơi bóng

Mr. Lương sở hữu các kiểu giao bóng rất độc. Đối thủ dù trên bậc nhưng gặp lần đầu là có thể ... ra đi thanh thản (!).

Cặp (Mr.Nhu+Dũng - áo xanh). Bác Nhu có cú móc dưới gầm bàn rất loằng ngoằng khiến nhiều đối thủ chả biết đâu là đỡ (nhất là mấy đối thủ quần phíp).

Dũng dầu khí từ khi tham gia hội F7 (dù hắn chưa "cao niên" lắm) lên tay cực nhanh, và có cú giật rất uy lực.​

(Còn tiếp)

Last edited:

NTBB

Super Moderators

Cặp (Trực lớn + Hương) XNDM trong trận vs cặp (Bác Giang+Bác Nhạ) F7PN

Bác Giang (men) và bác Nhạ (women). Bác Giang là hội trưởng hội F7PN. Bác còn là diễn viên đóng trong nhiều phim chuyện và phim quảng cáo.

Mr.Trực "lớn" XNDM

Ms. Hương XNDM

Bác Nhạ F7PN

Bác Giang - VĐV F7PN kiêm diễn viên phim. Bác kể có lần đóng cảnh đại gia Đài Loan định "ăn hiếp" một em chân dài, và bị ẻm cự tuyệt lên gối 1 phát vào ngay ..."chỗ ý", không ngờ diễn viên nữ nhập vai thật quá, làm bác tưởng ...chết !!!​

(Còn tiếp)

Last edited:

NTBB

Super Moderators

Cặp (bác MS+Ms.Hương) XNDM trong trận vs cặp (Vân + Hiếu) F7PN

Cặp (Vân áo xanh + Hiếu) F7PN

Ms. Hương XNDM

Cô Vân F7PN

Ms. Hiếu F7PN​

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Hội BB F7 Quận Phú Nhuận và Hội BB cao niên XNĐM đã có truyền thống từ nhiều năm nay, mỗi năm mời nhau qua lại giao lưu 2-3 lần.
Chiều nay, 5/4/2014, Hội cao niên XNDM mờii Hội F7 qua giao lưu tại XNDM vào lúc 16h. Chương trình là giao lưu BB và đến khoảng 19h30 sẽ giao lưu bàn tròn và ca hát với nhau. Nhạc sỹ - Ca sỹ Tuấn Kèn thuộc Hội XNDM sẽ phụ trách phần âm nhạc.
Kính mời ACE khu vực TPHCM tham gia cho vui !.

Bình luận từ Facebook