Mặt vợt bọt khí HEXER DURO made in Germany

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
HEXER DURO : giá 700.000

SPEED : 9,1
SPIN : 9,1
CONTROL : 8,5

+ Độ bền cao
+ xoáy lớn
+ Mặt bọt khí có thể sử dụng được cả cho trái tay và phải tay
+ Với tầm giá 750.000 hiện đang được điều chỉnh xuống phục vụ người tiêu dùng thì HEXER DURO trong phân khúc giá có thể nói là sự lựa chọn hoàn hảo - và thực sự khác biệt
+ HEXER DURO có thể dán cả keo haifu và keo sữa đều không bị co do cấu tạo mút bọt khí đậm đặc và dai !

** Hãng ANDRO điều chính giá sản phẩm từ 820.000 Đ xuống 750.000 Đ để người tiêu dùng có thêm nhiều sự lựa chọn + sự ủng hộ cho sản phẩm HEXER Dủro !
Các bạn lưu ý mua sản phẩm chính hãng ngoài bao bì có tem luckysport của đại diện hãng Andro Việt Nam để đảm bảo quyền lợi !

Last edited:

phungducthang

Đại Tá
HEXER DURO : giá 750.000 Đ

Mặt vợt rất quen thuộc với người tiêu dùng bởi chơi khá giống TENERGY của hãng BUTERFLY
+ Độ bền cao
+ xoáy lớn
+ mặt bọt khí có thể sử dụng được cả cho trái tay và phải tay
+ với tầm giá 750.000 hiện đang được điều chỉnh xuống phục vụ người tiêu dùng thì HEXER DURO trong phân khúc giá có thể nói là sự lựa chọn hoàn hảo
Mặt Hexer Duro đánh trái rất hay...

aunhh

Đại Tá

Mặt vợt rất quen thuộc với người tiêu dùng bởi chơi khá giống TENERGY của hãng BUTERFLY
+ Độ bền cao
+ xoáy lớn
+ với tầm giá 750.000 hiện đang được điều chỉnh xuống phục vụ người tiêu dùng thì HEXER DURO trong phân khúc giá có thể nói là sự lựa chọn hoàn hảo!
+ HEXER DURO có thể dán cả keo haifu và keo sữa đều không bị co do cấu tạo mút bọt khí đậm đặ và dai !
Anh Dũng ơi, mặt này so với Razka 7 ( hoặc Razka 7 soft) thì như thế nào hả anh? Em nào quýnh trái cho SZLC ZJK tốt hơn?

vietanhhatinh

Thượng Sỹ

+ Độ bền cao
+ xoáy lớn
+ với tầm giá 750.000 hiện đang được điều chỉnh xuống phục vụ người tiêu dùng thì HEXER DURO trong phân khúc giá có thể nói là sự lựa chọn hoàn hảo!
+ HEXER DURO có thể dán cả keo haifu và keo sữa đều không bị co do cấu tạo mút bọt khí đậm đặ và dai !
A ơi hexer duro dùng cho bh của amultart dc ko a?

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Anh Dũng ơi, mặt này so với Razka 7 ( hoặc Razka 7 soft) thì như thế nào hả anh? Em nào quýnh trái cho SZLC ZJK tốt hơn?
mặt này cũng khá giống RAZKA 7 thường nhưng mềm hơn chút xíu ^_^
nói chung em này uýnh trái khi chặn bóng gây khó chịu hơn và nếu phát lực max cảm giác bắn hơn dòng razka 7 ,tùy từng cốt nhưng độ kiểm soát cũng xấp xỉ anh cảm giác razka 7 độ control cao hơn chút ^_^

Cuongngoquyen

Trung Uý

+ Độ bền cao
+ xoáy lớn
+ Mặt bọt khí có thể sử dụng được cả cho trái tay và phải tay
+ Với tầm giá 750.000 hiện đang được điều chỉnh xuống phục vụ người tiêu dùng thì HEXER DURO trong phân khúc giá có thể nói là sự lựa chọn hoàn hảo!
** Trong quá trình sử dụng time qua D9 cũng có nghe những lời đánh giá về em HEXER DURO được anh em diễn đàn đánh giá rất cao cho đánh bên trái tay ( BH ) , với cốt carbon như sadius hoặc dòng tamca 5000 , các dòng cốt carbon nảy + dầy và cứng thì HEXER DURO là mặt đánh phải cũng rất OK

** Hãng ANDRO để sản phẩm từ 820.000 Đ xuống 750.000 Đ để người tiêu dùng có thêm nhiều sự lựa chọn + sự ủng hộ cho sản phẩm HEXER DURO
Thấy các bác đánh giá tốt dòng sản phẩm mặt vợt này mà em cũng mừng. Chả là mới mua mặt này tặng sinh nhật ông anh. Cũng thấy ông ấy đánh giá tốt lắm nhưng không biết là thật hay động viên em nữa nên hôm nay được đọc bài này lại thấy vui vì món quà của mình có ý nghĩa vì đam mê bóng bàn

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
hi về trọng lượng thì khá nhẹ anh nhé!
so với impuls speed trọng lượng xấp xỉ em hexer duro nặng hơn chút xíu thôi anh , gần như không đáng kể anh nhé!
A ơi hexer duro dùng cho bh của amultart dc ko a?
Hi hexer duro đánh trái hầu như hợp hết với các dòng cốt , tất nhiên cũng tuỳ cảm nhận từng người sử dụng ! Amutart hiện cũng rất nhiều người chơi hexer duro và phản hồi lại rất tốt về em này :)

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Anh ơi, cho em hỏi tí. Khi chuyển từ 05FX sang mặt Hexer Duro này nó có cảm giác " ngượng" gì ko anh? Cảm ơn anh!!!
hi anh nghĩ em điều chỉnh 1 chút sẽ không chút ngượng gì nhé :) chặn bóng từ hexer duro còn khó chịu hơn em ten 05fx !
ten 05fx thì control chút hơn chút thôi!

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Bác Dũng cho hỏi miếng Duro này so với miếng Impuls speed miếng nào hợp rơ, kê chặn hơn vậy ạ?
2 miếng này kê chặn đều tốt ^_^
hexer duro khi gò bóng xoáy xuống nặng hơn , tạo xoáy lớn hơn lên giật trái tốt hơn!
Imputs speed : chặn hãm được những pha giật xung , control cao hơn , khả năng tạo xoáy kém hơn hexer duro nne bên trái hợp với dowk moi trái chặn đẩy đôi công ^_^

Bình luận từ Facebook