Help...............Ai biết giúp em với ạ

XeLu3b@nh

Đại Tá
Tình hình là mới mua em Lumia về dùng thử, nhưng khổ nỗi khi đăng nhập vào mà muốn coment trên diễn đàn thì lại không được,khi nhấp vào định viết trả lời thì cái bàn phím ảo hiện lên cái rồi lại biến mất luôn (họa may có vài lần thì trả lời được còn đâu thì chỉ có xem tin thôi chứ đừng nghĩ đến việc trả lời trên Bongban.org). Hỏi mấy nhân viên bán điện thoại thì bảo có thể Web bongban.org chạy trên nền flash nên không thể viết coment được. Em dùng trên web vnexprees để viết coment thì vẫn dùng bình thường. Bác nào biết tư vấn dùm em với ạ

phungducthang

Đại Tá
Tình hình là mới mua em Lumia về dùng thử, nhưng khổ nỗi khi đăng nhập vào mà muốn coment trên diễn đàn thì lại không được,khi nhấp vào định viết trả lời thì cái bàn phím ảo hiện lên cái rồi lại biến mất luôn (họa may có vài lần thì trả lời được còn đâu thì chỉ có xem tin thôi chứ đừng nghĩ đến việc trả lời trên Bongban.org). Hỏi mấy nhân viên bán điện thoại thì bảo có thể Web bongban.org chạy trên nền flash nên không thể viết coment được. Em dùng trên web vnexprees để viết coment thì vẫn dùng bình thường. Bác nào biết tư vấn dùm em với ạ
------------
XeLu suốt ngày lăn bánh trên diễn đàn mà lại không coment được, thế này thì gạch ngói sao đây? khổ tôi rồi....!

meoluoitmb

Đại Tá

Xời, nó chưa được tắm bia khao mới thì đó là điều bình thường mà em. Chiều mang về đây anh xử lý cho. Có mỗi việc ấy mà cũng lập topic.

XeLu3b@nh

Đại Tá
Xời, nó chưa được tắm bia khao mới thì đó là điều bình thường mà em. Chiều mang về đây anh xử lý cho. Có mỗi việc ấy mà cũng lập topic.

Hihi, khổ nỗi em dùng nhiều rồi , tìm hiểu nhiều rồi mà chả ai giải đáp đc cả @@,.,.....

thelanqb

Moderator
bạn cài flash xem thế nào. mà bạn mua loại đt dùng windows phone thì gặp những lỗi này là bt. với lại kho software lại ít, nên hạn chế là ko nhỏ.
có khi nào em nó lại ra đi ko nhỉ :)

XeLu3b@nh

Đại Tá
bạn cài flash xem thế nào. mà bạn mua loại đt dùng windows phone thì gặp những lỗi này là bt. với lại kho software lại ít, nên hạn chế là ko nhỏ.
có khi nào em nó lại ra đi ko nhỉ :)

Hihi,,,cài flash mà không được nữa là em cho ra đi thật đấy bác ợ

trin_hoa_an

Trung Uý
Lão lên kho ứng dụng của nó tải cái keyboard, có thể là apple keyboard (ios) hoặc android coi sao. Cách nữa là reset lại máy. Còn ko đc, tthuwr cho em nó phi thân từ độ cao 30m coi có bình thường đựoc ko. Trên đây là cao kiến của em có gì bác tham khảo nhé. ^^

Bình luận từ Facebook