Hangruoi - Mỏ bia lộ thiên

Drhongson

Đại Tá
Chắc giới bóng bàn cả nước đều biết đến Hangruoi với các phóng sự và hình ảnh về rất nhiều địa phương trên cả nước. Việc làm chủ thầu các công trình thuỷ lợi khắp nơi là cơ hội tốt để anh giao lưu quảng bá tên tuổi và hình ảnh. Nổi tiếng là vậy nhưng cứ về đến HN anh lại hiện nguyên hình là mỏ bia lộ thiên không bao giờ cạn. Cứ mỗi lần Spy thèm bia lại rê anh đến một sới nào đó để oánh cho ợ bia ra.
Hôm qua trời nóng quá đâm ra thèm bia nên Spy lại điều anh đến BK để nặn 10 bia của anh.

Trong lúc họp báo bị anh em phê bình chỉ trích vì thuộc diện nghi can số 1 trong mấy scandal gần đây nên anh cay mũi lên thách đấu LLTT và TS7. Chính vì vậy nhằm ngày 10/7 ( 18 h thứ ba tuần sau) tại sới BK sẽ nổ ra trận chiến vòng tròn giữa HR-LLTT-TS7 với mệnh giá mỗi trận 50 bia. Tổng cộng sẽ có 150 bia uống không biết bao giờ mới hết. Vụ thách đấu này có không dưới 10 người chứng kiến, tuy vì là anh em quen biết nên không bắt alênhicốp nhưng để tránh tình trạng bỏ trốn như HR gần đây thì anh em thống nhất là đứa nào trốn thì làm con ....DOG. Xin lỗi các bạn vì dùng từ hơi khiếm nhã nhưng phải có thế thì trận chiến mới diễn ra theo đúng kế hoạch được bà con thông củm.

choctietlon

Super Moderators
Chắc giới bóng bàn cả nước đều biết đến Hangruoi với các phóng sự và hình ảnh về rất nhiều địa phương trên cả nước. Việc làm chủ thầu các công trình thuỷ lợi khắp nơi là cơ hội tốt để anh giao lưu quảng bá tên tuổi và hình ảnh. Nổi tiếng là vậy nhưng cứ về đến HN anh lại hiện nguyên hình là mỏ bia lộ thiên không bao giờ cạn. Cứ mỗi lần Spy thèm bia lại rê anh đến một sới nào đó để oánh cho ợ bia ra.
Hôm qua trời nóng quá đâm ra thèm bia nên Spy lại điều anh đến BK để nặn 10 bia của anh.

Trong lúc họp báo bị anh em phê bình chỉ trích vì thuộc diện nghi can số 1 trong mấy scandal gần đây nên anh cay mũi lên thách đấu LLTT và TS7. Chính vì vậy nhằm ngày 10/7 ( 18 h thứ ba tuần sau) tại sới BK sẽ nổ ra trận chiến vòng tròn giữa HR-LLTT-TS7 với mệnh giá mỗi trận 50 bia. Tổng cộng sẽ có 150 bia uống không biết bao giờ mới hết. Vụ thách đấu này có không dưới 10 người chứng kiến, tuy vì là anh em quen biết nên không bắt alênhicốp nhưng để tránh tình trạng bỏ trốn như HR gần đây thì anh em thống nhất là đứa nào trốn thì làm con ....DOG. Xin lỗi các bạn vì dùng từ hơi khiếm nhã nhưng phải có thế thì trận chiến mới diễn ra theo đúng kế hoạch được bà con thông củm.

Theo em thì bác nên sửa cái mầu đỏ ở trên là: "Đứa nào trốn mà không nộp là con ...." thì hợp lý hơn. hic hic hic
Gọi là bỏ cuộc thì nộp thôi bác ạ.

À mà em thấy có bác nào tên Tuấn Anh cứ muốn gặp lại bác lần 3 cho nó gọi là quá tam ban bận đấy! ka ka ka ka ka

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Làm trọng tài thì nhu nhược, ai đời ngồi ghế trọng tài thì xử lý tình huống. Đối phương giao bóng sang, có trái khác nẩy vào bàn thì tính điểm cho người giao bóng. Trong khi T7 giao bóng thì vừa giao sang bên LLTT đỡ về xong T7 bắt bóng thì lại bảo như thế ko sao. Thick bắt mét cũng được, mà ko thick bắt cũng được. Rất chi là vớ vỉu. Lần này vào sân thì đánh cho nát hàng pác Hàng rươi này. Nhìn cái dáng đã muốn thịt rồi!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Đó qua ae vừa ngồi thân mật với nhau, bia vào sỉ vả ko ra làm sao cả. Cái chính là bác HR giong cũng gọi đòn cơ, đùa với ai ko đùa , chỉ toàn đùa zai với những người thích đùa, để ae mắng mỏ cho ko ra làm sao. Trốn 1 lần ko sao, đây cứ gáy loạn xạ lên rồi bỏ trốn. Lần này để bác Tuấn số 7 mượn cái còng nhốt lại cho ko sao mất được 50 bia!

Trông giang hồ số má ngồi thì lại nhận mặt họ hàng. Rất chi là gọi đòn ơi!

ruoubakich

Trung Tá

Ông Huy ạ . Mình mạo muội có ý kiến thế này : Với các đối tượng đã có tiền sử không thực hiện đúng hợp đồng đã ký ( hay thỏa thuận ) ta nên yêu cầu cốp để trọng tài hoặc người chứng kiến cầm tiền . Nếu trốn cứ đem ra mà uống . Ở chỗ tôi , người cao tuổi thường thực hiện nghiêm túc hợp đồng , nhưng đội trẻ sau nhiều lần bỏ trốn giờ chúng nó bắt cốp luôn , ông thấy có hợp lý không ?

Drhongson

Đại Tá

Làm trọng tài thì nhu nhược, ai đời ngồi ghế trọng tài thì xử lý tình huống. Đối phương giao bóng sang, có trái khác nẩy vào bàn thì tính điểm cho người giao bóng. Trong khi T7 giao bóng thì vừa giao sang bên LLTT đỡ về xong T7 bắt bóng thì lại bảo như thế ko sao. Thick bắt mét cũng được, mà ko thick bắt cũng được. Rất chi là vớ vỉu. Lần này vào sân thì đánh cho nát hàng pác Hàng rươi này. Nhìn cái dáng đã muốn thịt rồi!

Đúng rồi. Tay này tối qua ngồi cạnh gái đẹp cứ gáy loạn hết cả lên lại còn uống say khướt không biết về bằng cách nào mà cũng đến được nhà.

Drhongson

Đại Tá
Ông Huy ạ . Mình mạo muội có ý kiến thế này : Với các đối tượng đã có tiền sử không thực hiện đúng hợp đồng đã ký ( hay thỏa thuận ) ta nên yêu cầu cốp để trọng tài hoặc người chứng kiến cầm tiền . Nếu trốn cứ đem ra mà uống . Ở chỗ tôi , người cao tuổi thường thực hiện nghiêm túc hợp đồng , nhưng đội trẻ sau nhiều lần bỏ trốn giờ chúng nó bắt cốp luôn , ông thấy có hợp lý không ?

Biết là vậy nhưng anh em chỗ thân tình lại bắt cốp thì nặng nề quá. Bác cứ yên tâm lần này thể thốt kỹ càng lắm rồi trốn sao được. Hôm đó bác lên uống bia, nhiều quá bọn em uống không xuể.

thuongtihar

Thượng Sỹ
đất BK là mỏ vàng của bác LLTT với bác TS7 rồi bác HR vào đấy thì chỉ có được nhiều bia thôi...............Úp cho bác hết hồn =))=))=))

ruoubakich

Trung Tá
Biết là vậy nhưng anh em chỗ thân tình lại bắt cốp thì nặng nề quá. Bác cứ yên tâm lần này thể thốt kỹ càng lắm rồi trốn sao được. Hôm đó bác lên uống bia, nhiều quá bọn em uống không xuể.
Mình đã làm trọng tài nhiều trận kiểu này , duy nhất có một lần phải bỏ tiền túi vì bảo lãnh cho một bên nhưng ko tới mà bia thì vẫn chảy ?

tuấn số 7

Thiếu Uý
các bác ném đá dữ quá ảnh ko dám vào topic luôn =.=

Hôm qua Tuấn 7 oánh 2 trận độ Bia, mỗi trận 1000 K nên Bia uống k hết. Bác HR say nên rất húng lìu, thấy ai cũng bảo là côn đồ hung hãn. Hôm nay chắc sau bia giờ này vẫn ngủ, k dám mon men vào topic.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Mình đã làm trọng tài nhiều trận kiểu này , duy nhất có một lần phải bỏ tiền túi vì bảo lãnh cho một bên nhưng ko tới mà bia thì vẫn chảy ?

Vụ này k cần phải cốp đâu bác vì bác HR mà k đến thì bị gọi là Dog ( bác Huy Spy nói nghe ghê). Danh dự quan trọng hơn tiền bạc bác à. Chứ 500k 1 trận oánh vòng tròn này chắc thứ 3 em k cần mang theo tiền rồi... Sang tuần k biết ngày nào vào Sài Gòn, có điều kiện qua tiếp kiến mấy bác trong đó Bóng bàn và Bia...

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hôm qua để góp thêm Bia cho xôm. Bác Spy đưa bác HR ( nghe bác Spy nói đây là mỏ Bia của bác ý) vào đấu trường 10 Bia. Ván nào cũng thấy bác HR đứng trước quạt dùng bình ô xy để thở, thế mà vẫn phải nộp Bia. Khổ bác HR quá.

chiendongngac

Binh Nhì

Theo em vụ này phải cốp mới xong.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Bác Huy dao mẻ vừa thoát nạn nên gáy to. Hr vừa vật vã mấy ngày coi thi ĐH xong, công lực giảm sút nhiều. Vào trận Hr ăn trước 2 séc, nhưng pin kém lại bị ngược dòng 2 séc sau. Sang séc 5, Hr cố gắng tập trùng sức và 10-10, Hr cầm giao bóng. Vì Hr quá mệt nên xin nghỉ 3 phút, bác dao mẻ lấy cớ đó nhất quyết không đánh nữa, khôn thật!
Có 2 trận 200 bia của TS7 mà có 10 bia góp vào nhưng bác Huy đã trốn nên Hr thấy áy náy. Và sau khi nghỉ lúc Hr quyết đấu 3 séc với mục đích đóng góp vui và chấp nhận thua 0-2, séc đầu dẫn 10-8 và bị thua ngược khi tỷ số lên đến gần 20, Hr toàn giật vào cạnh vợt.......... Một ngày may mắn cho bác Huy dao mẻ!!!

Bình luận từ Facebook