Gửi tặng DVD tài liệu tập bóng bàn

Haidang203

Hạ Sỹ
Hôm qua gặp Bác NTBB, ngoài đời nhìn Bác trẻ quá. Có lẽ thể thao cho Bác ấy,cơ thể trẻ trung mạnh khỏe như vậy. Cảm ơn Bác về bộ đĩa học bóng bàn, cố gắng nghiên cứu để lĩnh hội những gì có thể.

phantam1977

Binh Nhì
Chú ơi, có thể cho con một bộ đĩa đĩa DVD tập bóng bàn được không ạ? Địa chỉ của con là Phan Thị Thanh Tâm - Xí nghiệp Khảo sát hàng hải miền Nam, số 26 Đinh Bộ Lĩnh, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP.HCM. Con cám ơn chú nhiều

NTBB

Super Moderators
Chú ơi, có thể cho con một bộ đĩa đĩa DVD tập bóng bàn được không ạ? Địa chỉ của con là Phan Thị Thanh Tâm - Xí nghiệp Khảo sát hàng hải miền Nam, số 26 Đinh Bộ Lĩnh, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP.HCM. Con cám ơn chú nhiều

Không có vấn đề gì ! Chỉ có điều tài liệu rất nhiều, tiện nhất là bạn Tâm mang USB đến mình chép cho - vì bạn ở ĐBL thì cũng gần mình thôi. Hoặc hẹn nhau hôm nào đến CLB Hồ Ngọc Thuận ở Bùi Đình Túy đi, chú cháu gặp nhau giao lưu luôn. XNKSHH là ngành nghề gần với nghề thủy văn của chú đó.

meoluoitmb

Đại Tá
Ở trong Nam thì quá tiện, bạn liên lạc rồi gặp trực tiếp mà copy tài liệu.

bui loi

Binh Nhất
tốt quá.trước đây không có máy nay có máy,đọc thấy tốt quá.cảm ơn bác trước .nếu được bác cho em xin một bộ
địa chỉ : bùi đức lợi
số nhà 45 đường công ty đóng tàu
phường giếng đáy -TP hạ long T quảng ninh

ĐT:0912493718

phantam1977

Binh Nhì
Không có vấn đề gì ! Chỉ có điều tài liệu rất nhiều, tiện nhất là bạn Tâm mang USB đến mình chép cho - vì bạn ở ĐBL thì cũng gần mình thôi. Hoặc hẹn nhau hôm nào đến CLB Hồ Ngọc Thuận ở Bùi Đình Túy đi, chú cháu gặp nhau giao lưu luôn. XNKSHH là ngành nghề gần với nghề thủy văn của chú đó.
Chú ơi, CLB Hồ Ngọc Thuận ở địa chỉ số mấy đường Bùi Đình Túy vậy chú, và thường mấy giờ chú chơi bóng bàn ở đó để con đến, chú cho con số điện thoại liên lạc của chú luôn nhé, con cảm ơn chú!

phuongnguyen

Đại Tá
Bạn vào đường link mà bạn thanh_chi_nc đã giúp up lên mạngxem nhé:

1. Bộ 2 DVD nhiều tài liệu tập BB do NTBB sưu tầm :
https://www.mediafire.com/folder/4kr1y5z9yv9li//DVD bongban
pass là: bongban

2. DVD tập đánh gai của Dr. NeuBauer
https://www.mediafire.com/folder/b6il9k1riy2rf//DR.NEUBAURE DAY DANH VOT GAI

Không pass
Chú Ut gởi cho Phuong 1 bộ DVD Duoc k?
Dvd xem cho rõ và tien hon tren may tinh.
Neu duoc , chu goi ve
Cty Vinh Quang , lô 37-40 khu cn Mỹ Tho - Tiền Giang

Nguyễn Bình Phương
0907409111

Cam on rat nhieu

tuanmanutd

Binh Nhì
Chào chú Út,
Cách đây 8 năm cháu có lên đây để xin chú DVD, nhờ chú tư vấn mua vợt, chú đã gửi DVD cho cháu và cũng chỉ cho cháu cửa hàng mua vợt,
8 năm trôi qua giờ cháu gần như đã bỏ hẳn và cũng quên mất cửa hàng dạo đó đến mua vợt, chỉ nhớ nó nằm ở trên Q10.
Bây giờ cháu muốn mua mấy chiếc mặt vợt để tặng cho đứa em họ chuẩn bị đi thi đấu,
phiền chú chỉ lại giúp cháu địa chỉ cửa hàng đó với ạ,
Cháu cảm ơn chú nhiều, chúc chú luôn dồi dào sức khỏe :D

NTBB

Super Moderators
Chào chú Út,
Cách đây 8 năm cháu có lên đây để xin chú DVD, nhờ chú tư vấn mua vợt, chú đã gửi DVD cho cháu và cũng chỉ cho cháu cửa hàng mua vợt,
8 năm trôi qua giờ cháu gần như đã bỏ hẳn và cũng quên mất cửa hàng dạo đó đến mua vợt, chỉ nhớ nó nằm ở trên Q10.
Bây giờ cháu muốn mua mấy chiếc mặt vợt để tặng cho đứa em họ chuẩn bị đi thi đấu,

CÔNG TY TNHH DV TM TAKE
506/15/6 Ba Tháng Hai P.14 Q.10 TP.HCM
08 386 382 33 - 0985 3133 99 - 098 3232 039

tuandat2006

Đại Uý
Xin bác 1 bộ nhé thank bác nhiều , bác rất tâm huyết với môn bb này ,xin chúc bác và gia đình sức khỏe , luôn đam mê .đc của e : bùi anh tuấn số 9 ngách 401/20 đường cổ nhuế quận bắc từ liêm hà nội .đt 0912015534

NTBB

Super Moderators
Chào chú Út,

Mình sẽ gửi cho bạn bộ đĩa (2 DVD) này. Tuy nhiên 2 đĩa này chỉ là 1 phần trong rất nhiều tài liệu BB mà mình thu thập được. Vì thế mình khuyên bạn nên vào FB của mình (Vuong Khanh UT) đăng ký làm thành viên các Nhóm tài liệu bóng bàn - hiện có khoảng 15 nhóm - thì tha hồ xem các tài liệu hướng dẫn của nước ngoài, cả video và cả các bài phân tích mình đã dịch sang tiếng Việt.

NTBB

Super Moderators
Xin bác 1 bộ nhé thank bác nhiều , bác rất tâm huyết với môn bb này ,xin chúc bác và gia đình sức khỏe , luôn đam mê .đc của e : bùi anh tuấn số 9 ngách 401/20 đường cổ nhuế quận bắc từ liêm hà nội .đt 0912015534

@
tuandat2006.
Mình đã gửi cho bạn từ tuần trước, ko biết bạn đã nhận được chưa mà sao thấy im ắng thế ?!

tuandat2006

Đại Uý
Đĩa hay quá bác ạ , hy vọng bác tìm thêm những kỹ thuật mới nữa cho anh em diễn đàn học hỏi thêm.chúc bác nhiều sức khỏe ,công việc thuận lợi .vạn sự như ý

Bình luận từ Facebook