Gửi lời tới các bác CLB suối hoa

ping80

Trung Uý
Em gửi lời chào tới các bác CLB suối hoa !
Em cũng không nhớ là bác nào làm chủ nhiệm CLB, em có đôi lời xin trình bày thế này :

Em có ông chú giờ nhà ở đường Nguyễn Gia Thiều (cửa hàng Thời Trang Đức Oanh) giờ muốn chơi bóng bàn. Chú em bỏ bóng bàn cũng hơn 20 năm rồi, giờ quay lại chơi để rèn luyện sức khỏe và thư giãn.

Vì vậy em rất vui nếu được các bác,các anh kết nạp thêm 1 thành viên U60 này vào CLB.

Xin cám ơn CLB !

nghia82bn

Đại Tá
Em gửi lời chào tới các bác CLB suối hoa !
Chủ nhiệm clb SH chú Triển tài chính,e ko có số. Lâu lắm rồi cũng ko xuống đấy chơi. A cứ bảo chú Đức Oanh vào nhà văn hóa cạnh trạm y tế phường Suối Hoa đăng ký tham gia là ok thôi, chứ mấy ng ở dưới đó có ai tham gia diễn đàn đâu...

Last edited:

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Năm nay CLB Suối Hoa có một số vấn đề về sức khỏe . Chủ nhiệm Mr Triển, Phó CN Long đều phải nhập viện nên có thất hẹn với giải. Tuy nhiên một số thành viên đã sáp nhập đội YNA tham gia diễn đàn !

Hôm nào Tú về phone cho anh giao lưu nhé !

docmaorg

Đại Tá
Mang tiếng quê BN nhà ông bà ở đúng ngã ba đỉnh dốc thị cầu ( hay còn gọi là dốc ga đối diện bãi bàn bồng cũ). Giờ nhà ông bà chuyển vào xóm già thị cầu, thời thơ ấu mài ko biết bao nhiêu cái quần đùi ở núi sau nhà vì lên thả diều dính mưa( thuốc là bắc sơn). Ăn ko biết bao nhiêu giái mít trên đồi công binh thế mà chưa khi nào có 1 lần có time về đánh bóng cảm thấy hối hận quá.

Bình luận từ Facebook