Giới thiệu các tay vợt + Các clb tại thành phố bắc ninh !

anhtroc

Binh Nhì
Trả lời bạn anhtroc và wanghaohp ! Các bạn muốn giao lưu một là cứ đến các CLB như tôi đã giới thiệu nếu ngại có thể call cho tôi như SDT ở chữ ký tôi sẽ đưa các bạn đến 1 CLB và xếp trận phù hợp cho bạn nhé ! Dân Bắc Ninh mình rất mến khách mà !

cảm ơn bác Hiệp rất nhiều, để giao lưu thì chắc là hơi khó vì trình gà quá ko dám múa rìu trước mắt các lão đại, em chỉ mong có chỗ tập để được học hỏi thôi ạ

chungdubn

Thượng Sỹ
5 - CLB Xóm đồng : Chủ nhiệm CLB Phượng

Thành viên : BÁC PHƯỢNG U 60 ;BÁC BÌNHbéo u60; BÁC KHẢI U50 " Quỳnh U 30 , Hiếu Anti U 30 ,ĐỨC ĐEN , ; Hoài, ;HƯNG phủi ; Trung C.ty Nước ; .....
Thành tích : 1 trong những CLB mạnh lâu đời của TP Bắc Ninh nơi sản sinh ra nhiều tay vợt mạnh ; Tổ chức thành công nhiều giải đấu lớn của địa phương,
Có các VDV thuộc các hạng B,C,D,.. địa chỉ giao lưu tốt khi đến với TP.Bắc Ninh
Địa điểm : Xóm Đồng - Thị Cầu

Nsphuong

Binh Nhì
Chào Spy!
Ở Ninh Xá, Thuận Thành có hẳn 1 CLB; Thuận Thành có nhiều CLB nhưng mạnh nhất có lẽ là CLB Thị Trấn Hồ: Địa chỉ Nhà Ông Tiu, Lạc Thổ, Thị Trấn Hồ, Thuận Thành; Ở đó có tay vợt trẻ: Tùng Dương (con ông Tuấn); Lộc (T36); và một VĐV mới ở QĐ ra; Mời anh khi nào có dịp về thăm nhé.

Drhongson

Đại Tá
Chào Spy!
Ở Ninh Xá, Thuận Thành có hẳn 1 CLB; Thuận Thành có nhiều CLB nhưng mạnh nhất có lẽ là CLB Thị Trấn Hồ: Địa chỉ Nhà Ông Tiu, Lạc Thổ, Thị Trấn Hồ, Thuận Thành; Ở đó có tay vợt trẻ: Tùng Dương (con ông Tuấn); Lộc (T36); và một VĐV mới ở QĐ ra; Mời anh khi nào có dịp về thăm nhé.

Bác Nsphuong có biết số điện thoại của bác Uyển chủ nhiệm clb Ninh xá Thuận Thành không cho tôi xin với. Lần này về quê phải giao lưu cho thật đã. Lần trước về Hồ đã giao lưu với gần hết các thay vợt ở đó chắc chỉ thiếu mỗi Luân xoăn.

Tùng -TT-TB

Binh Nhất
Anh ơi, chuẩn bị có hội bóng bàn Bắc Ninh thành lập đấy. Quy tụ những anh em trẻ yêu bóng bàn của Tp.
Em quê Thái Bình đang hiện đang làm việc tại Quế Võ Bắc Ninh. Em muốn tham gia câu lạc bộ đào tạo những người đam mê bóng bàn có đc không ạ.

Bình luận từ Facebook