Giao lưu với các anh đội khoan Tam Đảo (Vietsopetro)

Radical

Moderator
Các anh đội khoan Tam Đảo (Vietsopetro) đang công tác dài ngày tại Dung Quất, Quảng Ngãi.

Người đứng bên phải là anh Tâm, đánh một mặt SuperAnti bật trái anti rất hay. Rơ phòng thủ phản công đánh rất khó lủng.

Người đứng bên trái là bác sĩ Cường (CLB Quảng Ngãi) và người ngồi là anh Đồi thuộc đội khoan Tam Đảo.

Last edited:

Radical

Moderator
Vì tính chất công việc nên các anh đội khoan Tam Đảo thường xuyên đi công tác xa và ở tập thể với nhau nên các anh chọn Bóng bàn làm niềm vui và rèn luyện sức khỏe. Vậy nên cả đội có đến 5 người biết đánh bóng bàn, phòng khi chỗ nào không có CLB thì tự đánh với nhau cho vui. hi..hi...!

thaiphuyen

Binh Nhì
Em thấy chú ngồi mặc áo trắng có logo in biéu tượng của PetroVN là em thích rồi.ước gi có dịp gặp mấy anh em đó nhỉ.vì em cung là thanh viên của PetroVN

Radical

Moderator
Có dịp du lịch Quảng Ngãi chuyến đi bạn.
Ở Quảng Ngãi cũng có rất nhiều anh em bên ngành Dầu khí chơi bóng bàn.

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Anh Tâm là người có thâm niên vô địch toàn ngành DK lứa tuổi trên 50 đấy radical ạ. Trong khoảng 3 năm nay bác ấy mới bị truất ngôi một phần do sức khỏe, một phần vì trình độ các bác cùng lứa tiến bộ :D:D:D:D:D:D:D:D:D

Radical

Moderator
Vâng, rơ anh Tâm phòng thủ phản công anti rất hay.

@XuanAnh: sắp tới em ra dự giải Vietinbank toàn quốc.
Nhưng mấy ông BTC lại nhốt tụi em ở Trung tâm Đào tạo của Vietinbank, tận Vân Canh, Hoài Đức.
Chỗ đấy về La Khê, Hà Đông gần ko anh Ánh ơi, nếu gần em ra đó giao lưu tí cho vui, chứ lên Hà Nội thì xa quá.

nam_chem

Trung Uý
Chúc Bác Radical đi giải lần này thành công, nhớ đem huy chương về nha (Đem huy chương + quà Hà Nội); Bác chọn quà gì đó quái chiêu tí nha!!!!:cool:

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Vâng, rơ anh Tâm phòng thủ phản công anti rất hay.

@XuanAnh: sắp tới em ra dự giải Vietinbank toàn quốc.
Nhưng mấy ông BTC lại nhốt tụi em ở Trung tâm Đào tạo của Vietinbank, tận Vân Canh, Hoài Đức.
Chỗ đấy về La Khê, Hà Đông gần ko anh Ánh ơi, nếu gần em ra đó giao lưu tí cho vui, chứ lên Hà Nội thì xa quá.

Chỗ đó về La Khê, Hà Đông gần 12km Hùng ạ
Em có thể đến CLB Thôn Hoàng, xa hơn chút có CLB Duy Hưng, Huy Hoàng, Hùng Cường, Cường Bắc, Yên Hòa
[url=http://upanh.com/view/?id=2rd0ft8dbqc][img]http://nx5.upanh.com/b2.s37.d2/81d50d771d61f2e80174e62dead977b7_55822075.dilakhe.jpg[/url][/IMG]

Bình luận từ Facebook