Giao lưu bóng bàn (CLB Cứu Hỏa Cẩm Phả - CLB Công ty Than Cao Sơn)

meoluoitmb

Đại Tá
Thì thầm mùa xuân:
Quân: Hà ơi em bị sao vậy, anh thấy hôm nay em giật ko mạnh lắm
Hà: Anh ơi em bị lòi zom rồi anh ơi, đau lắm, zật mạnh nó tuột ra thì chết dở, thôi thì cứ đánh hết mình anh nhé.
Quân: vậy chú zật moi thôi, vừa zật vừa khép chân vào nhé.

meoluoitmb

Đại Tá
Ngày hôm nay, tất cả đã được mãn nhãn với tuyệt chiêu độc nhất vô nhị của CLB Cứu Hỏa. Tuyệt chiêu phân thân. Lâm giao bóng, chúc ảo ảnh ngay sau lưng nhưng thật ra lâm đỡ tiếp, đối phương sái sẩm mặt mày. Chiêu thức này hôm đó chỉ có trọng tài quốc gia Lý Long phát hiện được, tuy nhiên ảnh chỉ cười và nói i love you vì anh đã nhận phong bì mát rượi.

meoluoitmb

Đại Tá
Như đã nói. Đích thân Chủ nhiệm Lý Hùng đóng phong bì 2.000.000đ cho đôi nào thắng ở trận này.
và giờ anh tiến hành trao thưởng cho đôi thắng.

meoluoitmb

Đại Tá
3 anh em mặc 3 cái áo giống nhau do anh Tài sport và anh drson gửi tặng. Một lần nữa xin cảm ơn các anh. Bọn em sẽ mặc áo này thi đấu giải sắp tới.

meoluoitmb

Đại Tá
Hỏi bà chị, cầm tay bà zúi vào............và nói, chị có làm tí cho mát không?
Đến lần thứ 4 chị lao vào xé áo định hấp diêm thằng em luôn. Sau phát này nát hàng nên ko chụp được ảnh đi hát karaoke nữa.

i_am_gulo

Trung Sỹ
Cứu Hỏa quá nguy hiểm và hổ báo. Cặp đôi Hà Quân với Chúc Lâm thì cửa cho cặp đôi đến từ Cao Sơn gần như là bằng 0 rồi, đúng là tinh thân giao lưu vui vẻ là chính, thiệt hại ko thành vấn đề:zingme14:

Drhongson

Đại Tá
3 anh em mặc 3 cái áo giống nhau do anh Tài sport và anh drson gửi tặng. Một lần nữa xin cảm ơn các anh. Bọn em sẽ mặc áo này thi đấu giải sắp tới.

Cỗ tam phong này tướng tá ngon nhỉ . Hôm nay mới rõ mặt Thắng xelu với Mai Võ , ai cũng bảnh trai phơi phới ,
Meoluoi thì chắc ngôi á hậu 2 rồi . hehe.

Bình luận từ Facebook