Giải vô địch bóng bàn tỉnh Bắc Giang năm 2014

BUBI

Thượng Sỹ
Từ ngày 29-31/8 giải vô địch bóng bàn tỉnh bắc giang đã diễn ra tại nhà thi đấu đa năng tp bắc giang. Tham dự giải có 8 đoàn của các huyện trong tỉnh, giải năm nay có chất lượng chuyên môn khá cao , đánh dấu sự phát triển đầu tư của các huyện thị trong tỉnh đó quả là tín hiệu mừng cho môn bóng bàn nói chung.

Attachments

1.3 MB · Đọc: 0

Duongapaco

Đại Tá
Nguyễn Hoàng Bắc ( Phân đạm ) có tham gia giải này không Bu Bi ơi. Chúc mừng cháu Nam giải nhất đồng đội nam nhé

Last edited:

hungiraqdn

Đại Uý
Giải BG năm nay thấy nhiều gương mặt mới, mình không biết chắc lâu không về nên sự chuyển tiếp giữa các thế hệ VDV có chuyển biến tốt chứng tỏ phong trào còn nhiều khả năng vươn lên. Xin chúc mừng Bóng bàn Bắc Giang.
Cầu sông Thương quê mình:

BUBI

Thượng Sỹ
Nguyễn Hoàng Bắc ( Phân đạm ) có tham gia giải này không Bu Bi ơi. Chúc mừng cháu Nam giải nhất đồng đội nam nhé
Vâng đồng đội là giải tốn nhiều mồ hôi & đấu trí nhưng đoàn tp bắc giang đã hoàn thành xuât sắc nhiệm vụ, A bắc chỉ tham gia đội đạm thôi A yên à, mới lại tuổi cũng cao sức khỏe cũng hạn chế nên cũng từ rất lâu A Bắc ko tham dự đoàn tp , chỉ có năm nào Đại Hội thì Đạm Hà bắc mới tham dự A ạ!

Duongapaco

Đại Tá
Vâng đồng đội là giải tốn nhiều mồ hôi & đấu trí nhưng đoàn tp bắc giang đã hoàn thành xuât sắc nhiệm vụ, A bắc chỉ tham gia đội đạm thôi A yên à, mới lại tuổi cũng cao sức khỏe cũng hạn chế nên cũng từ rất lâu A Bắc ko tham dự đoàn tp , chỉ có năm nào Đại Hội thì Đạm Hà bắc mới tham dự A ạ!
Cảm ơn em nhé, khi nào mấy anh em lên Lào Cai giao lưu nhé, đường cao tốc thông xe đi từ Bắc Giang lên chỉ vài tiếng là đến nơi thôi

BUBI

Thượng Sỹ
còn sót mấy ảnh up tiếp đoàn tp đạt 5/7 huy chương vàng đại hội tiếp tục dẫn đầu toàn đoàn ,he có 3 cháu nữ mà túm hết giải nữ choáng quá

Attachments

1.6 MB · Đọc: 0
    1.3 MB · Đọc: 0
    1.4 MB · Đọc: 0
    1.4 MB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook