Giải Bóng bàn Vô địch Đồng đội Ninh Thuận 2015

Đến thời điểm hiện tại, mình thấy ít nhất đã được 4 đội :
1. Dũng - Thông - Huy
2. Vy - Bảo - Việt
3. Khoa - Vinh - Thuần
4. Hưng - Khánh - Nam.
Nếu nhiều hơn 4 đội càng tốt. Không thì cũng chẳng sao.
Riêng trường hợp Thuần, thật sự thì hơi lỡ cỡ. Vì B cũng không được, A cũng không xong.
Nhưng Thông Hàn đã nói " vì phong trào" thì thiết nghĩ không vì 1 lý do nhỏ này mà hoãn lại. Tham khảo sơ ý kiến của các đội, nếu đa số thắng thiểu số thì nên diễn ra theo kế hoạch.

thonghan alc

Trung Uý
Giải này gây phong trào nếu vì một cá nhân mà phá lệ thì không hay.Nếu cần Thì ba đội đánh vẫn Được mà.Nếu bạn muốn lên tay cần một sự phân đấu. Đó là quy luật.

Last edited:

thonghan alc

Trung Uý
Có bác nào biết thông tin về giải bóng bàn Báo Ninh thuận 2015 sẻ tổ chức vào ngày 13,14/6/2015. thông tin cho anh em biết đi.

MaiXuanViet

Moderator
Mình delete các bài viết thiếu lịch sự và mang tính đả kích của 2 bạn NguoiDuaTin và hoanglam181. Diễn đàn là nơi công cộng, nên khi các bạn nói 1 câu từ em nhỏ nhi đồng đến cha chú cụ ông cụ bà từ Bắc chí Nam đều có thể vào xem nên mong mọi người giữ văn hoá chung cho diễn đàn, và quan trọng nhất là đừng để vì 1 2 cá nhân mà làm anh em các nơi đánh giá ko tốt văn hoá của bóng bàn Ninh Thuận. Cám ơn anh em.

thonghan alc

Trung Uý
Giải bóng bàn Báo Ninh Thuận lần I Năm 2015. Đang tổ chức tại Sân vận động, vào ngày 13,14/6/2015, anh chị em nào quan tâm thì tới xem thi đấu.

Bình luận từ Facebook