Giải Bóng Bàn Túi Xách Tuấn Khôi - Đoàn Kết & Thân Hữu (Tháng 10).

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng

Bo.N

Trung Sỹ
Hqua, đúng là một ngày đầy cảm xúc.
*Không biết nói gì hơn, cho Bo gửi lời cám ơn chân thành đến các VĐV: cám ơn mọi người đã nhiệt tình tham gia thi đấu với tinh thần vì thể thao.
( Đặt biệt cám ơn Phú Sóc, Khoa Đen, Tuấn TH, Hồng Quang, A. Đức,.. Cám ơn các bạn đã thi đấu hết mình, cống hiến những pha bóng đẹp mang lại không khí sôi động cho giải.)
*Cám ơn khán giả, là các bác, các chú, những ace sinh hoạt trong clb Tân Quý cũng có, nơi khác đến cũng có : đến xem, cổ vũ từ đầu cho tới lúc kết thúc trận đấu.
*Bác Dr.Hồng Sơn là một người rất có uy tín, được nhiều ace trong giới bóng bàn yêu quý và tôn trọng. Hqua, Bác Sơn đã đến rất sớm để xem, cổ vũ cho các VĐV, cũng như có những lời nhận xét tích cực cho giải. Và đây cũng là động lực, niềm tin để Bo tổ chức những giải lần sau.
* Cũng ko quên gửi lời cám ơn đến a Linh( Chủ CLB Tân Quý ), đã ủng hộ 1/2 tiền giờ.
Một lần nữa, cho Bo gửi lời cám ơn đến tất cả mọi người!
Chúc mọi người nhiều sk, ngày càng yêu thích môn bóng bàn hơn!

toaichelsea

Binh Nhất
cám ơn ban tổ chức đã có 1 sân chơi đẹp cho ae .ko khi thi đấu hòa nhã và nhưng pha bóng đỉnh cao đã góp phần làm đẹp hơn cho cho giãi.cám ơn cog ty túi xách tuấn khôi và a bo tổ chức giãi tốt.hôm qua có việc nên phải chạy trước nên ko thể an mừng cùng những ae đội bb xì gòn hic.hy vọng giãi sau sẻ ko bị việc đột suất..

Bình luận từ Facebook