Giải Bóng bàn Trung cao tuổi tỉnh Lào Cai năm 2014

Duongapaco

Đại Tá
Giải năm năm xuất hiện một số cây vợt mới đến từ ngành y tế Lào Cai như
- Vũ Hồng Minh
- Nguyễn Việt Hùng
- Đỗ Duy Hùng
Kết quả đội bóng bàn ngành Y tế Lào Cai đã đạt được các giải sau
+ Giải nhì đơn nam 46-55 tuổi
+ Giải ba đôi nam 46-55 tuổi
+ Đôi nam 36-45 tuổi lọt vào vòng tứ kết 8 đôi mạnh nhất nội dung 36-45 tuổi
* Đôi nam 36-45: Vũ Hồng Minh + Nguyễn Việt Hùng đã thi đấu khá tốt, trong trận tứ kết gặp đôi Long + Đức của CLB APT nếu đôi này có kinh nghiệm thi đấu thêm chút nữa có lẽ đã lọt vào bán kết rồi. Với lối đánh tương đối hiệu quả, về cơ bản hai VĐV này đã có đủ các quả như: Giật, bạt và cắt bóng khá tốt, hy vọng hai bạn trẻ này sẽ tích cực tập luyện và thành công trong các giải sau

misdam1979

Trung Sỹ
Chúc mừng các tay vợt đã thi đấu và dành được thành tích cao!!! Hẹn gặp tại Hà Nam nhé!
Hôm nọ bận đi coi thi nên không được thi đấu với bạn này, tiếc quá, nghe danh Kientuongbat mà muốn gặp giao lưu quá. Không biết mấy chỗ bị em Trang Vina bạt cho tím người đã khỏi chưa nhỉ

misdam1979

Trung Sỹ
Em thấy giải năm nay có đôi trường y: Hùng - Minh chơi khá hay, nếu hôm đấy có thêm kinh nghiệm tý thì thắng đôi Long - Đức của APT rồi các ạnh ah. Em nghĩ nếu đôi này chịu khó tập luyện đều sang năm sẽ có giải

Duongapaco

Đại Tá
Theo mình thì Long nghệ Apatit có thể là nhân tố mới của giải, lần đấu tiên Long thi đấu trong màu áo của Apatit đã dành hai huy chương bạc đơn nam và đôi nam 36-45 tuổi, nếu Phước không tham gia thì có thể đôi Long Đức của Apatit đã dành huy chương vàng rồi. Hy vọng Long chịu khó tập luyện, chịu khó nghiên cứu và tư duy chiến thuật tốt hơn để thi đấu các giải sau thành công hơn

misdam1979

Trung Sỹ
Đúng rồi anh Dũng ơi, dạo này em thấy anh Long chơi ở CLB hay thắng mọi người lắm, nhưng anh ấy có lẽ đánh đơn hay hơn đánh đôi anh ah

Dũng Gai

Moderator
Đúng rồi anh Dũng ơi, dạo này em thấy anh Long chơi ở CLB hay thắng mọi người lắm, nhưng anh ấy có lẽ đánh đơn hay hơn đánh đôi anh ah
Ok, khi danh tran chung ket v
oi Long o giai TCT vua qua anh biet dieu do. Tran nao co Long danh anh deu xem de xem so truong la gi? Cuoi cung thay rang danh voi Long phai han che toi da qua giat cua Long va tim cach danh truoc mo co co hoi thsng dc.

misdam1979

Trung Sỹ
Anh Long kém anh Dũng 1 tuổi, em tin rằng hai anh sẽ còn gặp nhau nhiều tại các giải bóng bàn tỉnh Lào Cai có chia độ tuổi, có thể là giải chung kết khối các cơ quan tỉnh cuối năm nay anh nhỉ, để thắng được anh Dũng đâu phải dễ, APT may ra có Thỏa gấu thôi, còn chú Yên hay anh Việt thì ngang ngửa thôi mà

Duongapaco

Đại Tá
Lần sau chú Yên phải yêu cầu đôi anh Đức - Long phải mặc áo giống nhau nhé, đánh đôi mà đồng phục khác nhau quá nhìn không đẹp lắm. Hi
Cảm ơn Misdam nhé, đôi Long - Đức lần đấu tiên mình xếp cặp đôi với nhau để thi đấu nên trang phục chưa được như ý lắm, hy vọng lần sau sẽ có đồng phục

kaka tran

Thượng Sỹ
Ok, khi danh tran chung ket v
oi Long o giai TCT vua qua anh biet dieu do. Tran nao co Long danh anh deu xem de xem so truong la gi? Cuoi cung thay rang danh voi Long phai han che toi da qua giat cua Long va tim cach danh truoc mo co co hoi thsng dc.
Lâu ngày không được kiếm trận đút lợn với a Dũng lại thấy nhớ rồi đấy :D hj

Bình luận từ Facebook