Giải bóng bàn Hội Thổ Hà - 22 Tết

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Không khí Tết luôn rộn ràng với lễ hội, với anh em bóng bàn thì không thể không nhắc đến giải bóng bàn lễ hội Làng Thổ Hà, với truyền thống hàng chục năm với nhiều tay vợt nổi tiếng khắp cả nước đã từng về tham dự.

Chỉ còn 2 ngày nữa giải sẽ khởi tranh, kính mời anh em gần xa về thi đấu, về cổ vũ , về chảy hội Xuân nhé !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Không khí Tết luôn rộn ràng với lễ hội, với anh em bóng bàn thì không thể không nhắc đến giải bóng bàn lễ hội Làng Thổ Hà, với truyền thống hàng chục năm với nhiều tay vợt nổi tiếng khắp cả nước đã từng về tham dự.

Chỉ còn 1 ngày nữa giải sẽ khởi tranh, kính mời anh em gần xa về thi đấu, về cổ vũ , về chảy hội Xuân nhé !

hiepasc

MOD Bắc Ninh

Chỉ còn 1 ngày nữa giải sẽ khởi tranh, kính mời anh em gần xa về thi đấu, về cổ vũ , về chảy hội Xuân nhé !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Theo truyền thống giải Thổ Hà năm nay tiếp tục khởi tranh với những gương mặt nổi trội như Phạm Thanh Sơn, Nguyễn Trung Kiên, Hà Phước Thành, Đoàn Bá Tuấn Anh ,..

Giải diễn ra với những pha bóng rất hấp dẫn, đẹp mắt.

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Ngày mai khai hội xuân Thổ Hà nhé các bạn.
Giải Thổ Hà vẫn như truyền thống hơn 10 năm tổ chức. Thu hút nhiều cao thủ hứa hẹn nhiều trận đấu hay. Chúc giải thành công tốt đẹp.

Bình luận từ Facebook