giải bóng bàn hoc sinh đông nam A năm 2012

ngocbinh

Binh Nhì
giải bóng bàn nằm trong khuôn khổ đại hội học sinh đông nam á năm 2012 tại INDONEXIA -đoàn việt nam giành 1 HCV đôi nam do SƠN tè bộ CA và KHÁNH T$T- 3 HCĐ - thật tiếc nếu hải dương choTUẤN ANH và THU HÀ tham gia tin rằng đoàn vn sẽ giành nhiều huy chương ,đến ngày cuối cùng hải dương nhất quyết ko cho TUẤN ANH và THU HÀ tham gia cho dù có nhiều ý kiến của bộ giáo dục gọi cho lãnh đạo sở GD và VHTTDL của HẢI DƯƠNG nhưng đều bất thành .lần này đoàn do HLV VŨ MẠNH CƯỜNG dẫn dắt

hunghanoi

Super Moderators
đến ngày cuối cùng hải dương nhất quyết ko cho tuẤn anh và thu hà tham gia cho dù có nhiều ý kiến của bộ giáo dục gọi cho lãnh đạo sở gd và vhttdl của hẢi dƯƠng nhưng đều bất thành .

có ai biẾt vì sao???????????????????

cắt khéo

Binh Nhất
có ai biẾt vì sao???????????????????

chắc do VMC làm HLV mà VMC và TT-BB HD bây giờ như lửa và nước bác hùng nhỉ hihihi thật khó hiểu -người lớn làm khổ trẻ con -thiệt thòi nhất là các cháu -MÀ đây là đại diện cho 1 quốc gia chứ có phải chuyện chơi đâu -bên HD đổ cho bộ GD chua có công văn -bên bộ GD nói đã fax rồi -nói chung là ko muốn cho đi lên nhiều lý do ,chỉ có ô GĐ-TTBBHD và ô HLV trưởng mới nắm rõ

HAIGIAY

Binh Nhì
chắc do VMC làm HLV mà VMC và TT-BB HD bây giờ như lửa và nước bác hùng nhỉ hihihi thật khó hiểu -người lớn làm khổ trẻ con -thiệt thòi nhất là các cháu -MÀ đây là đại diện cho 1 quốc gia chứ có phải chuyện chơi đâu -bên HD đổ cho bộ GD chua có công văn -bên bộ GD nói đã fax rồi -nói chung là ko muốn cho đi lên nhiều lý do ,chỉ có ô GĐ-TTBBHD và ô HLV trưởng mới nắm rõ
Mình biết chuyện này từ khi giaỉ kết thúc,nói thật mình đam mê bóng bàn,hay post bài cho mọi người thưởng thức,mình có cả tin và ảnh nhưng khi nhận dc tin " dữ" mình chẳng muốn post bài nữa,nghe ở địa phương nói chuyện mình ko nghĩ chuyện đó có thật,vậy mà lại có thật,chán...

cắt khéo

Binh Nhất
Mình biết chuyện này từ khi giaỉ kết thúc,nói thật mình đam mê bóng bàn,hay post bài cho mọi người thưởng thức,mình có cả tin và ảnh nhưng khi nhận dc tin " dữ" mình chẳng muốn post bài nữa,nghe ở địa phương nói chuyện mình ko nghĩ chuyện đó có thật,vậy mà lại có thật,chán...

đúng vậy HẢI ạ -chuyện như đùa -đời vdv ai chả muốn khoác lên mình chiếc áo quốc gia ,ai trả muốn được đi thi đấu quốc tế đem vinh quang về cho tổ quốc ,chắc chuyện này chỉ có ở hải dương, chuyện này chắc rất ít người biết ,gia đình TUẤN ANH và HÀ cũng rất bức xúc ,nhưng vì tương lai các cháu lên họ đành nặng im cho yên ,vừa rồi kiểm tra tại TTBB ko hiểu sao TUẤN ANH thua hết ,hiện cháu đang tập chung tại đội tuyển quốc gia -TUẤN ANH là niềm hy vọng vàng của BB-HD-mong ô GĐ TTBBHD,và ô HLV trưởng hãy vì BBHD hơn những chuyện vụn vặt trong cuộc sống -mình cũng ko hiểu sao ở hải dương lương rất cao mà các vdv cứ hở ra là té đi nơi khác .mà đi nơi khác lương thấp hơn hải dương rất nhiều, mình cũng ko hiểu tại sao ,như chuyện vdv ĐỨC khí ở HD lương có thể hơn 3 triệu 1 tháng ,nhưng nghe nói lên T-T lương có 500 ngàn ,đức LÀ VDV nhỏ tuổi nhất 12t bị đền bù nhiều TIỀN nhất của BB HD nói riêng và BBVN nói chung 70 triệu chưa kể abc...... theo mình hiện gio ở T-T có 7 đến 8 vdv là của hải dương, còn nhiều chuyện thâm cung bí sử của BB hải dương và T-T*của (VMC.......:(

Last edited:

Bình luận từ Facebook