Dũng Cửu thăm anh em Lào Cai

vinh_antigai

Trung Uý
Theo một nguồn tin đáng tin cậy, nếu không có gì thay đổi ngày 22/9/2014 Dũng Cửu sẽ có mặt ở LC. Dự kiến sẽ đến giao lưu với anh em bóng bàn ở một số clb (BBC, Apatit...). Khi đi D9 mang theo 1 vợt mút và 1 vợt gai (gai công) và rất nhiều Bia Hà Nội. Rất tiếc dịp này không gặp được anh Dũng Gai và anh Yên Gai. Hy vọng được giao lưu học hỏi cùng anh em bóng bàn LC.

Duongapaco

Đại Tá
Tiếc quá anh lại không được gặp em và D 9 rồi vì chủ nhật ( 21-9 ) anh phải đi công tác mấy ngày. Hai anh em cứ giao lưu trên CLB BBC đi hôm nào xuống APT thì anh sẽ gọi điện cho anh em ở nhà tiếp chiêu nhé. Đội anh đang tập để thứ 6 ngày 26-9 thi đấu giải các CLB tỉnh Lào Cai nên anh em khá đông đủ đấy

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Tiếc quá anh lại không được gặp em và D 9 rồi vì chủ nhật ( 21-9 ) anh phải đi công tác mấy ngày. Hai anh em cứ giao lưu trên CLB BBC đi hôm nào xuống APT thì anh sẽ gọi điện cho anh em ở nhà tiếp chiêu nhé. Đội anh đang tập để thứ 6 ngày 26-9 thi đấu giải các CLB tỉnh Lào Cai nên anh em khá đông đủ đấy
Chà buồn quá ko được gặp gắp bác duonggapaco rồi ! ^_^ em đang trên đường lên để giao lưu học hỏi, trên cả bàn bóng + bàn bia ^_^

Last edited:

kaka tran

Thượng Sỹ
Xin hẹn lịch giao lưu với BBC vào chiều mai (22/9) và Apatit vào chiều 23/9 các bác nhé. Còn chiều 24 hai anh em chưa biết đi đâu.
Tối nay 22/9 công ty tổ chức hội diễn văn nghệ và chiều ngày mai cơ quan tổng kết văn nghệ trên Sapa, thế này 2 Bác xuống Apatit e ko đc giao lưu rồi. Hy vọng chiều ngày 24 các Bác còn ở LC e và chủ nhiệm ( hôm đó đi công tác lên ) xin đc giao lưu học hỏi với 2 Bác.

vinh_antigai

Trung Uý
Chiều nay 2 anh em D9 và Vinh_antigai đã thực sự bị nát hàng như dự đoán của bác Hạng Ruồi, D9 thua Phước 1-3, thắng Dũng gai (+3) và Giang (+3). Vinh-antigai thì thua Giang 1-3, thua Bình Lô 2-3. May mắn gỡ được trận giữ khách của Phước (Vinh_antigai +3) 2-0. Nói chung bóng bàn LC có quá nhiều điều khiến du khách phải nhớ đến. Cảm ơn tất cả mọi người... Bia và rượu... Say... Bóng bàn ko phải để hơn thua mà quan trọng giúp ta có thêm nhiều bạn. Xứng đáng là vùng đất "ngoạ hổ tàng long"

vinh_antigai

Trung Uý
Tối nay 22/9 công ty tổ chức hội diễn văn nghệ và chiều ngày mai cơ quan tổng kết văn nghệ trên Sapa, thế này 2 Bác xuống Apatit e ko đc giao lưu rồi. Hy vọng chiều ngày 24 các Bác còn ở LC e và chủ nhiệm ( hôm đó đi công tác lên ) xin đc giao lưu học hỏi với 2 Bác.
Túm lại chiều mai hai anh em D9 và Vinh_antigai có được giao lưu với Apatit không nhỉ?

vinh_antigai

Trung Uý
Thường thì thắng thích khoe nhưng mình thua tâm phục khẩu phục cũng nên cho anh em biết. Hôm nay D9 gặp Phước như gà mắc tóc, ko thua mới là chuyện lạ... Hy vọng một ngày nào đó D9 sẽ lấy lại được hình ảnh của mình. Vui nhất vẫn là trên bàn bia... Ực... Ực

Bình luận từ Facebook