Đội tuyển bóng bàn Campodia đấu giao hữu tại câu lạc bộ bóng bàn Thuận An Bình Dương!

chonmylac2

Trung Sỹ
Thông báo!!!!!!!
Sáng ngày 30/09/2012 câu lạc bộ bóng bàn thị xã Thuận An hân hạnh được đón tiếp đội tuyển bóng bàn Campodia, sẽ có các trận đấu giao hữu với câu lạc bộ bóng bàn thị xã Thuận An Bình Dương trong chuyến đi tập huấn chuẩn bị cho giải Vô địch bóng bàn Đông Nam Á sắp tới! Được sự sắp xếp của danh thủ Minh Thi, Minh Thơ câu lạc bộ đã được đón tiếp nhiều đoàn, nhóm, đội tuyển (như nhóm Bằng Hữu, CLB Hóc Môn, Tuyển TP. HCM, bây giờ là tuyển Campodia....) đã cống hiến cho dân bóng bàn Thuận An nói riêng và Bình Bương nói chung mở mang bờ cỏi ý nhầm, mở mang tầm mắt, kiến thức bóng bàn. Xin cảm ơn hai anh em Minh thi và Minh Thơ!
Kính xin thông báo anh chị em bóng bàn Thuận An, anh chị em bóng bàn Bình Dương cùng biết đến tham gia cổ vũ!
Trân trọng!

chonmylac2

Trung Sỹ
Em Khang thích giao lưu mà sao anh lại kiềm chế thế ? anh Chonmylac không cho thì hôm nào anh dẫn lên TQT đánh giao lưu với mấy anh đó Khang !
Anh chỉ nói đùa thôi chứ anh "số má" gì mà không cho nó đánh chứ Tùng ạ! Danh sách cao thủ được chốt rồi! Trình trên anh 4 - 5 banh không biết được đánh không ở đó mà anh kiềm búa gì Ku Khang chứ Tùng! KKKKKKKKK! Nhưng anh và T. Khang đánh cho đội Campodia thì được! Thằng Khang tóc quăng anh thì da đen đánh hợp lý quá hả em?????? Ha ha ha ha

chonmylac2

Trung Sỹ
Em Khang thích giao lưu mà sao anh lại kiềm chế thế ? anh Chonmylac không cho thì hôm nào anh dẫn lên TQT đánh giao lưu với mấy anh đó Khang !

Chủ nhật này em có rảnh xuống Lái Thiêu xem cổ vũ được không? Sẵn dịp anh em mình giao lưu bia bọt gái gú luôn nha!KKKKKKKK

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Chủ nhật này em có rảnh xuống Lái Thiêu xem cổ vũ được không? Sẵn dịp anh em mình giao lưu bia bọt gái gú luôn nha!KKKKKKKK

Chủ nhật em bận đi học anh ak ! em đang học lên ĐH ĐIện Lực ở Q9 đó, sáng 10g thì em vào Hoa Lư tập bóng với thầy Nghĩa rồi anh, hẹn anh dịp khác nhé !

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Anh chỉ nói đùa thôi chứ anh "số má" gì mà không cho nó đánh chứ Tùng ạ! Danh sách cao thủ được chốt rồi! Trình trên anh 4 - 5 banh không biết được đánh không ở đó mà anh kiềm búa gì Ku Khang chứ Tùng! KKKKKKKKK! Nhưng anh và T. Khang đánh cho đội Campodia thì được! Thằng Khang tóc quăng anh thì da đen đánh hợp lý quá hả em?????? Ha ha ha ha

Dạ ! anh cứ giao lưu với các bác Cambodia đi anh, nghe nói đánh gai khó chịu lắm, cao thủ gai như chú Út còn nói vậy đó anh !

chonmylac2

Trung Sỹ
Dạ ! anh cứ giao lưu với các bác Cambodia đi anh, nghe nói đánh gai khó chịu lắm, cao thủ gai như chú Út còn nói vậy đó anh !

Trong CLB anh có anh đánh gai thủ chặn hay lắm (theo anh) he he ha! giật sướng tay luôn em à! Đẩy trái phải anh di chuyển muốn khùng luôn! Anh giao banh gài qua trái ép trái giật phát chữ I anh ta đẩy qua phải anh chỉ đứng ngó! ha ha ha. Mà vui lắm! Ảnh chấp anh 5 trái mà anh ra đi thanh thản gần cả năm nay rồi! ha ha ha.
Hôm nào rảnh qua CLB BB Dĩ An của chú 6 Đông có mấy chú còn vui dữ nữa! Có thầy Ba Cây Lơn vui tính lắm!

DammeBB

Binh Nhất
hii, nói jậy thôi chứ cỡ con làm jì dám đánh :D. Nghe nói sẽ có những cao thủ của bình dương mình tiếp đội campodia mà
Bữa đó chắc fải ra xem để học hỏi thôi, hii

chonmylac2

Trung Sỹ
hii, nói jậy thôi chứ cỡ con làm jì dám đánh :D. Nghe nói sẽ có những cao thủ của bình dương mình tiếp đội campodia mà

Ý trời? Thằng Ku này tối hôm qua không ngủ! Thức canh cái gì đó hả?

Thanh Tùng

Trung Sỹ

Khang mà đánh không được thì anh lụm banh còn không có vé rồi ! lâu rồi em có ghé chỗ anh Trung không Khang ?

chonmylac2

Trung Sỹ
Đại sứ quán Campodia tại Tp. Hồ Chí Minh tổ chức họp mặt gì đó nên triệu tập đội tuyển bóng bàn Campodia sáng ngày 30/09/2012 nên buổi giao lưu với bóng bàn Bình Dương tại câu lạc bộ bóng bàn thị xã Thuận An bị hủy! Xin cáo lỗi các bác!

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Đại sứ quán Campodia tại Tp. Hồ Chí Minh tổ chức họp mặt gì đó nên triệu tập đội tuyển bóng bàn Campodia sáng ngày 30/09/2012 nên buổi giao lưu với bóng bàn Bình Dương tại câu lạc bộ bóng bàn thị xã Thuận An bị hủy! Xin cáo lỗi các bác!

Tổ chức giao lưu tại Hoa Lư đó anh Chonmylac2 ơi !

chonmylac2

Trung Sỹ
Tổ chức giao lưu tại Hoa Lư đó anh Chonmylac2 ơi !

Vừa cưới được thêm 1 em sadius bướm đen nữa nhưng lại đúng vào thời điểm chấn thương nên dạo này ít chơi quá Tùng ạ! Bỏ tập 2 tháng rồi không biết khi nào tập lại nổi nữa! Tuy đau nhưng thèm lắm! Nên ngày nào cũng lên chơi 5-10 sec rồi về! Mà banh lên kinh khủng! thằn lằn trong CLB trốn sạch hệt rồi! KKK! Bây giờ đánh chậm lại không sung như trước nữa, chỉ giật được chéo bàn thôi không giật được chử I nữa buồn quá em ạ!

Bình luận từ Facebook