Đổi rinh sang màu đỏ

arsenal161276

Binh Nhất
Da e xin loi a.
The a ko so thi nao e ra ae lam tran no tung 200 bia moi ae club DH Ngai Ngi phát nhe. To su nghe giong rât chi la goi don
Xin lỗi!Mình đây đã bảo rồi,đấy là do tâm lý đánh độ mình kém nên thua là chuyện bình thường thôi,đối với mình thắng thua ko quan trọng,vui vẻ là chính,mình đây ít đi đánh độ bạn thông cảm nhớ!

arsenal161276

Binh Nhất
Vui thôi anh, em nghĩ bác @DucCat không ăn được anh đâu, em đánh với bác ấy rồi, đánh khá hay, jeu cắt khá lạ, nhưng bóng hiền, cơ bản, chứ không phải là đánh thiên jeu phủi. Em nghĩ là kém anh, nhưng chưa chắc anh chấp được đâu, kém thôi, chứ chấp 2 đều là đi đấy
Cám ơn bạn!Mình đây thích vui vẻ là chính!Chả khinh thường ai làm gì,mình chấp nhận kém hơn mọi người để học hỏi mọi người là chính!

o3ma

Đại Tá
Vui thôi anh, em nghĩ bác @DucCat không ăn được anh đâu, em đánh với bác ấy rồi, đánh khá hay, jeu cắt khá lạ, nhưng bóng hiền, cơ bản, chứ không phải là đánh thiên jeu phủi. Em nghĩ là kém anh, nhưng chưa chắc anh chấp được đâu, kém thôi, chứ chấp 2 đều là đi đấy
Chú mày không biết đâu, "đại ca" này còn sang tận CLB của @HungGL giao lưu và khen HungGL là đánh được đấy. Vãi hồn.

arsenal161276

Binh Nhất
Có vấn đề j đâu!sang giao lưu đánh học hỏi vui vẻ là chính thấy đánh hay thì phải khen có vấn đề j đâu!Chưa biết người ta đánh thế nào sang lần đầu tiên thấy hay thì nói thế thôi!Thấy ai đánh hay thì khen là chuyện bình thường!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chú mày không biết đâu, "đại ca" này còn sang tận CLB của @HungGL giao lưu và khen HungGL là đánh được đấy. Vãi hồn.
Bác ấy có nhược điểm là thực hiện chính sách BẾ QUAN TỎA CẢNG của Nhà Nguyễn thời trước, vì vậy hơi ... chứ thực tính em nghĩ là không có gì hống hách cả

arsenal161276

Binh Nhất
Mình nói rồi,mình chấp nhận kém hơn mọi người để học hỏi kinh nghiệm mọi người là chính,ko bao giờ tự kiêu hay kiêu căng,đánh giao lưu để học hỏi mọi người là chính học hỏi đc cái j thì học,ko học hỏi đc thì thôi!Đi giao lưu học hỏi là chuyện bình thường của mọi người,có vấn đề j đâu!Hay chẳng lẽ mọi người đi giao lưu đc còn mình ko đi đc sao!Còn mình đánh bóng bàn vui vẻ là chính,thắng thua ko quan trọng!

Last edited:

o3ma

Đại Tá
Bác ấy có nhược điểm là thực hiện chính sách BẾ QUAN TỎA CẢNG của Nhà Nguyễn thời trước, vì vậy hơi ... chứ thực tính em nghĩ là không có gì hống hách cả
A không nghĩ và không nói là hống hách, mày hiểu sai ý anh rồi. Cái anh muốn đề cập đến là cái "lẽ thường, chuyện thường ngày ở huyện cơ". Thôi ko tranh luận nữa nhưng nhắc lại a không nghĩ là hống hách, vấn đề nó ở chỗ khác...chú hiểu không?

o3ma

Đại Tá
Có vấn đề j đâu!sang giao lưu đánh học hỏi vui vẻ là chính thấy đánh hay thì phải khen có vấn đề j đâu!Chưa biết người ta đánh thế nào sang lần đầu tiên thấy hay thì nói thế thôi!Thấy ai đánh hay thì khen là chuyện bình thường!
Chú e ơi (tôi mạnh dạn gọi là thế) cái tôi muốn nói ở đây là "cách khen" của chú cơ. Thôi, dừng ở đây nhé.

arsenal161276

Binh Nhất
Chú e ơi (tôi mạnh dạn gọi là thế) cái tôi muốn nói ở đây là "cách khen" của chú cơ. Thôi, dừng ở đây nhé.
Thế nào cũng đc!tôi ko quan trọng lắm đâu,tôi vào đây chỉ là nói chuyện vui vẻ với mọi người là chính,chả có vấn đề j cả!Chúc anh em vui vẻ!

lamtq

Đại Tá
Uh. A bjt kieu ong này roi. Dua Ty thoi

Bình luận từ Facebook