ĐỘi michip cỐ lên

namcheodo

Thượng Sỹ
Hôm qua đội Michip có một trận đấu nhẹ nhàng voi niềm đam mê tỷ số 5/2 . Vỉnh -Hoàng 0/3 và Năm - Hoàng 2/3 ,là hai trận thua của Michip
.Tuần sau gặp Nostar đề nghị toàn đôi cố gắng và tung ra đội hình mạnh nhất .Thắng thì nhất bảng, thua nhẹ về nhì ,còn thua nhiều thì toi

longo

Trung Sỹ
Nghĩa Thành AC 12 trận 107 điểm, Michip 11 trận 105 điểm,cửa nào mà rụng được trời...anh Năm chèo lo waaaaa xaaaaaaaa.....Quên Nhựa Tân Thạnh 11 trận 99 điểm...kakakka

longo

Trung Sỹ
nếu lượt cuối Nhựa TT thắng 4/3....michip thua 5/2....Nghĩa Thành đi tàu suốt....Amen cho Nghĩa Thành....như vậy MICHIP chỉ cần 2 hoặc 3 trận thắng là được...đừng để thua 6/1....Nhưng thôi Michip nên làm nốt cho nó đẹp...kakkakkak...đầu bảng bỏ túi chia rữoi đã...kakkaka....an chắc mặc bền...hiihiih

toan892

Binh Nhất
nếu lượt cuối Nhựa TT thắng 4/3....michip thua 5/2....Nghĩa Thành đi tàu suốt....Amen cho Nghĩa Thành....như vậy MICHIP chỉ cần 2 hoặc 3 trận thắng là được...đừng để thua 6/1....Nhưng thôi Michip nên làm nốt cho nó đẹp...kakkakkak...đầu bảng bỏ túi chia rữoi đã...kakkaka....an chắc mặc bền...hiihiih

Nhựa chỉ cần thắng 4/3 bất chấp tỉ số của Michip thì Nghĩa Thành đi tàu suốt.
Cho dù Michip thua 1-6 Nghĩa Thành cũng đi tàu suốt luôn bác à, đừng để thua 0-7 mà thôi ( một tỷ số ko thể xảy ra).
Michip mở khóa, Nghĩa Thành chỉ đẩy cửa vào nhưng bên trong có cục đá (Nostar) to quá chận ngay cửa. Hehehe.....
Nghĩa Thành coi như toi rồi.

Last edited:

namcheodo

Thượng Sỹ
Mình hiện nay đang sd gai 1615 hai con cá để cho gai ko gẩy mình có bôi keo 502 lên kết quả thật ko ngờ win Huy BĐ 3/0 .Phát nhỏ Tuyển TP 3/1 .VIệt kiều PHáp lớn 3/1 . Việt kiều Pháp nhỏ tay trái séc 5 thua 15/17 .nói chung thắng rất nhiều đối thủ mà trước kia mình thua .Hỏi giải phong trào mình có bị kiện không

lamtq

Đại Tá
Mình hiện nay đang sd gai 1615 hai con cá để cho gai ko gẩy mình có bôi keo 502 lên kết quả thật ko ngờ win Huy BĐ 3/0 .Phát nhỏ Tuyển TP 3/1 .VIệt kiều PHáp lớn 3/1 . Việt kiều Pháp nhỏ tay trái séc 5 thua 15/17 .nói chung thắng rất nhiều đối thủ mà trước kia mình thua .Hỏi giải phong trào mình có bị kiện không
ko anh ạh .giải TP cũng ko bị kiện luôn
Đạm Phú Mỹ Liên kiệt, Tuấn dao phay cũng gai nhúng keo 502 có ai kiện j đâu- mịa kiếp khó chịu bà cố nội lun

herowood9999

Binh Nhì
Thua keo này bày keo khác

Cho dù Michip thua 1-6 Nghĩa Thành cũng đi tàu suốt luôn bác à, đừng để thua 0-7 mà thôi ( một tỷ số ko thể xảy ra).
Michip mở khóa, Nghĩa Thành chỉ đẩy cửa vào nhưng bên trong có cục đá (Nostar) to quá chận ngay cửa. Hehehe.....

Đúng là cục đá nótar to quá Nghĩa Thành váo không lọt rối ( Chắc do nhậu nhiều quá phì ra nên vào không lọt ấy mà) Chịu thôi ,Dù sao michip cũng đã làm tốt trách nhiệm đồng hương Văn Thánh với nhau rồi .Thôi thì thua keo này , nghĩa thành cố đợi năm sau bày keo khác vậy .

FUJISANCO

Trung Sỹ

Gì ghê vậy chú 5 chèo đò @@.
Toàn thắng cao thủ thế :).

Bo.N

Trung Sỹ
***************************************************************************************
Nhưng nếu tới đây Tuấn Khôi thắng Nhựa Tân Thạnh thì sao ta?
Nói chung là Nhựa out đó.
Đùa vui thôi, Nhựa Tân Thạnh quá mạnh, còn Túi xách Tuấn Khôi chỉ là nai tơ.
Khó quá, ..

Bình luận từ Facebook