Đồ lưu niệm độc đáo: Bình rượu quý hiếm; mời ACE đặt làm để ủng hộ BTC giải

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Sau khi xem ảnh chai rượu của bạn đã đặt hàng bác Hungtq rồi! Nhân tiện hỏi bạn doccothankiem_hp đã giải quyết kèo thơm với bác Thắng lốp chưa nhỉ? Để lâu quá chỉ sợ nó mất mùi thôi (hehe)!
Chào Bác hùng votdoc,sao mà Bác nhớ dai thế,,em vẫn nhớ kèo với Bác Thắng lốp tuy nhiên đã sắp xếp đc thời gian đâu nnen chưa đánh lại đc trận đó Bác ạ,Bác dạo này khỏe không ạ????

hungvotdoc

Thượng Tá
Chào Bác hùng votdoc,sao mà Bác nhớ dai thế,,em vẫn nhớ kèo với Bác Thắng lốp tuy nhiên đã sắp xếp đc thời gian đâu nnen chưa đánh lại đc trận đó Bác ạ,Bác dạo này khỏe không ạ????
Cảm ơn bạn đã hỏi thăm! Cơ mà tôi dạo này nói chung là "yếu", đầu gối thì đau mỏi, bả vai thì xệ... 2 trận gần đây gặp bác Thắng lốp đều bị bác ấy hành hạ te tua bạn ạ! (Trước đây có đến nỗi nào đâu - cũng sóng xô bờ trận được trận thua đấy chứ). Vậy nên mới sốt ruột chờ xem quả "Sóng xô bờ" của bạn cuốn trôi bác Thắng thế nào thôi! Thế mà hóa ra thành nhớ dai! (hehe...).

Hungtq

Administrator
Ồ! hay quá! Thế thì bác làm cho 2 chai nhé! Một chai bác in cho chữ: CLB bóng bàn ĐẠI LAN.
Một chai còn lại bác in cho chữ : Vũ Hữu Hưng (hungvotdoc)
Ngày mai tôi sẽ chuyển tiền vào tài khoản của bác. Hàng gửi về: Công ty Cổ phần Đại La - Xã Vĩnh Quỳnh- Huyện Thanh Trì - Hà Nội.

Cám ơn bác đã đặt hàng.
Hôm nay Hungtq đã nhận được 1 triệu từ tài khoản CK2...3844, bác PM xác nhận xem có phải là từ tk của bác hay không. Bác cũng cho Hungtq xin số ĐT luôn để tiện việc liên lạc.
Về phần in nội dung lên bình, Hungtq định in thế này:
CLB bóng bàn
ĐẠI LAN

Vũ Hữu Hưng
(hungvotdoc)

In 2 dòng trên bình sẽ cân đối và chữ sẽ to, dễ nhìn hơn. Bác sớm cho ý kiến để Hungtq triển khai ngay trong hôm nay nhé. Mai bắt đầu nghỉ Tết Dương lich rồi :)

hungvotdoc

Thượng Tá
Cám ơn bác đã đặt hàng.
Hôm nay Hungtq đã nhận được 1 triệu từ tài khoản CK2...3844, bác PM xác nhận xem có phải là từ tk của bác hay không. Bác cũng cho Hungtq xin số ĐT luôn để tiện việc liên lạc.
Về phần in nội dung lên bình, Hungtq định in thế này:
CLB bóng bàn
ĐẠI LAN

Vũ Hữu Hưng
(hungvotdoc)

In 2 dòng trên bình sẽ cân đối và chữ sẽ to, dễ nhìn hơn. Bác sớm cho ý kiến để Hungtq triển khai ngay trong hôm nay nhé. Mai bắt đầu nghỉ Tết Dương lich rồi :)
Sáng nay, tôi vừa chuyển tiền cho bác nhưng đến cơ quan thì mạng không kết nối thế là phải gọi điện cho bác đó. Về chữ in bác cho to to lên một chút cho dễ nhìn và phần (hungvotdoc) bác cho như chữ "Vũ Hữu Hưng" thôi. Dòng dưới có thụt vào một chút cũng không vấn đề gì, miễn cân là được bác ạ. SĐT của tôi: 0912140397. Cảm ơn bác!

Hungtq

Administrator
Sáng nay, tôi vừa chuyển tiền cho bác nhưng đến cơ quan thì mạng không kết nối thế là phải gọi điện cho bác đó. Về chữ in bác cho to to lên một chút cho dễ nhìn và phần (hungvotdoc) bác cho như chữ "Vũ Hữu Hưng" thôi. Dòng dưới có thụt vào một chút cũng không vấn đề gì, miễn cân là được bác ạ. SĐT của tôi: 0912140397. Cảm ơn bác!
Vậy nó sẽ là thế này bác nhé

CLB bóng bàn
ĐẠI LAN

Vũ Hữu Hưng
(hungvotdoc)

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Chuẩn rồi đấy bác ạ!
Chúc mừng Bác đã có đc chai rượu quý như ý muốn,sướng là cái Bác có tuổi rồi nhưng mà muốn gì đc đấy,tinh thần thoải mái,nhiều người trong xh này có tiền nhưng cũng ko bao giờ có trọn đc niềm vui như Bác đâu ạ,một lần nữa xin đc chúc mừng Bác đã có đc chai Rượu quý...Axelo

hungvotdoc

Thượng Tá
Chúc mừng Bác đã có đc chai rượu quý như ý muốn,sướng là cái Bác có tuổi rồi nhưng mà muốn gì đc đấy,tinh thần thoải mái,nhiều người trong xh này có tiền nhưng cũng ko bao giờ có trọn đc niềm vui như Bác đâu ạ,một lần nữa xin đc chúc mừng Bác đã có đc chai Rượu quý...Axelo
Tôi mới đặt hàng thôi chứ chưa nhận được. Mà bạn hơi nâng cao qua điểm đấy! Tôi cũng chưa sướng đến mức muốn gì được đấy đâu. Còn "khối cái" muốn mà có được đâu bạn! Với lại mỗi người một hoàn cảnh, một suy nghĩ khác nhau. Dù gì cũng cảm ơn bạn!

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Tôi mới đặt hàng thôi chứ chưa nhận được. Mà bạn hơi nâng cao qua điểm đấy! Tôi cũng chưa sướng đến mức muốn gì được đấy đâu. Còn "khối cái" muốn mà có được đâu bạn! Với lại mỗi người một hoàn cảnh, một suy nghĩ khác nhau. Dù gì cũng cảm ơn bạn!
Nếu Bác nói là (khối cái)Bác muốn mà ko đc thì em thật sự xin chia buồn cùng Bác.bác về HP chúng em-chơi bóng,giao lưu,em cho Bác Toại Nguyện luôn,em dám khẳng định với Bác luôn.vấn để là Bác phải điều hoà sức khỏe cho phù hợp thôi...Axelo

hungvotdoc

Thượng Tá

Attachments

412.8 KB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook