Dinh dưỡng trong Bóng bàn

vanuc

Đại Tá
Thế hôm rồi, bạn vào Đà nẵng ăn uống thế nào giao lưu thế nào? Chắc bạn có gặp thaythuy nên thầy mới biết là vanuc đã dùng Innerforce AL từ 5 năm rồi. Trước khi đến, bạn đăng tin hỏi nơi giao hữu, khi về sao lặng lẽ, ko thấy lời nào thăm hỏi trao đổi lại với họ. Hay là đã rút được kinh nghiệm gì sau chuyến đi liên quan đến dinh dưỡng, rồi về mải mê miệt mài đăng bài nhiều quá nên quên mất.
Lâu rồi không vào trang này, không biết bác hỏi. Hôm vào Đà Nẵng về có chụp ảnh up lên facebook nhưng lại quên mất không vào diễn đàn trao đổi xin lỗi bạn nhé. Vào đó đi chơi được một buổi chiều cùng với Thầy Thụy, gặp 4-5 đối thủ, nhưng may được mọi người nhường cho thắng. Sau đó công việc bận lại rượu bia suốt ngày nên không có thời gian và sức lực đi giao lưu tiếp nữa. Công nhận người Đà Nẵng thật vui vẻ nhiệt tình, đất Đà Nẵng thật là nơi đáng sống....... Hy vọng còn nhiều lần quay lại đây... Thanks all

Heo con

Đại Tá
Lâu rồi không vào trang này, không biết bác hỏi. Hôm vào Đà Nẵng về có chụp ảnh up lên facebook nhưng lại quên mất không vào diễn đàn trao đổi xin lỗi bạn nhé. Vào đó đi chơi được một buổi chiều cùng với Thầy Thụy, gặp 4-5 đối thủ, nhưng may được mọi người nhường cho thắng. Sau đó công việc bận lại rượu bia suốt ngày nên không có thời gian và sức lực đi giao lưu tiếp nữa. Công nhận người Đà Nẵng thật vui vẻ nhiệt tình, đất Đà Nẵng thật là nơi đáng sống....... Hy vọng còn nhiều lần quay lại đây... Thanks all
Bác @vanuc chơi lắm trò thế hiii. chơi hẳn chụp hình nữa à

Bình luận từ Facebook