Dạy bóng bàn !!

hoangbubb

Thiếu Uý
Thêm thông tin về tuổi. Nơi dạy. Giáo án day. Đối tượng. Thời gian...Mình trình G, R diễn đàn đăng ký học có được không?
@Ngôi sao xanh Chào anh ! E dạy khu vưc ha nội anh ạ ! E rảnh đc tư 6h tối trở đi ạ ! Giáo án dạy thì cũng đơn giản thôi a a ! ?? Quan trọng la hiệu quả ạ !!! Tất cả mọi trình độ đều có thể anh ạ !!

Last edited:
@Ngôi sao xanh Chào anh ! E dạy khu vưc ha nội anh ạ ! E rảnh đc tư 6h tối trở đi ạ ! Giáo án dạy thì cũng đơn giản thôi a a ! ?? Quan trọng la hiệu quả ạ !!! Tất cả mọi trình độ đều có thể anh ạ !!
Thật tuyệt vời khi được học và giao lưu với tuyển VN. Mình hiện tại chỉ đánh dưỡng sinh ở clb thôi vì thời gian hạn chế và ở tỉnh lẻ nên muốn học thì phải đi xa quá. Đợt nào đi công tác HN sẽ ll với bạn để được học hỏi thêm. Hẹn bạn một ngày gần nhất.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hị hị, em đâu có sợ gì đâu, nhưng em đi làm cả ngày, tối dạy con học, T7 làm xe ôm cho nhóc rồi, cả tuần còn mỗi CN, cũng đang định xin bác ấy cho học buổi tối CN đây. Nhưng chắc phải sau hè, chờ đê em vỡ xong, nước nôi nổi tràn thì em mới dám mon men đi học, chứ đi học mà cứ xin nghỉ hoài thì phụ công thầy đi.

Thực ra em trình gà, "sạch như trang giấy trắng", nên học với VĐV tuyển QG thì ngon quá rồi. Nhất định là sẽ làm học viên của bác ít nhất 1 năm cho nó cơ bản. Lúc trước chưa có bác, em cứ giục @Dũng Cửu mở CLB đứng lớp cho anh em tốt nghiệp lớp 1, chém gió cũng tự tin hơn.

Cám ơn các bác @hoangbubb@bongban_bia trước nhé.

o3ma

Đại Tá
Hị hị, em đâu có sợ gì đâu, nhưng em đi làm cả ngày, tối dạy con học, T7 làm xe ôm cho nhóc rồi, cả tuần còn mỗi CN, cũng đang định xin bác ấy cho học buổi tối CN đây. Nhưng chắc phải sau hè, chờ đê em vỡ xong, nước nôi nổi tràn thì em mới dám mon men đi học, chứ đi học mà cứ xin nghỉ hoài thì phụ công thầy đi.

Thực ra em trình gà, "sạch như trang giấy trắng", nên học với VĐV tuyển QG thì ngon quá rồi. Nhất định là sẽ làm học viên của bác ít nhất 1 năm cho nó cơ bản. Lúc trước chưa có bác, em cứ giục @Dũng Cửu mở CLB đứng lớp cho anh em tốt nghiệp lớp 1, chém gió cũng tự tin hơn.

Cám ơn các bác @hoangbubb@bongban_bia trước nhé.
Tuần học mấy buổi mà tính học 1 năm?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cũng nói với thầy giáo trước là em có tính tự kỷ, nên đến học thì phỏng vấn và thị phạm cái đồ hình là chính, chứ em không cần thầy chỉ dạy từng tí một đâu, không cần dắt tay chỉ việc, quan trọng nhất là ngồi chém gió, nói về sự bóng bàn cho em là được.

Em hỏi nhiều lắm đấy, em học thì thầy mỏi mồm hơn chân tay nhiều ạ :p Các thầy trước đây dạy đá bóng với tennis cũng thế :eek::D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
1 buổi này định làm mấy tiếng?
Chắc khoảng 1 tiếng bác ạ, vì em có cách tiếp thu hơi chậm, chủ yếu là thị phạm, xin cách sửa lỗi, chém gió và cafe là chính, chứ em cũng không hợp với kiểu cứ lao vào tập, em không đủ thời gian để làm việc kiểu đó với những cái mà em muốn đạt được.

Bình luận từ Facebook