ĐẤU GIÁ CÂY VỢT HUNGCA (ĐÃ QUA SỬ DỤNG) ĐỂ GIÚP ĐỠ BẠN CƯỜNG

szlc

Thượng Tá
Mình thực lòng rất cảm động và cảm ơn bạn @backhand-ghost , một người đáng ngưỡng mộ. Cảm ơn chú Út, anh sơn can lộc và các bạn đã like, views cũng như các bạn ủng hộ bạn Cường.
Bình thường mình hay chém gió, chém bão, nhưng quả thực hôm nay không biết viết gì nữa...
Chú Út và mình quả thực có chút áp lực, đều muốn làm điều tốt, ai dè cũng có nhiều người phá phách thế, quả thực làm mình và chú Út bối rối.
Mình cũng định làm một nick ảo để vớt cú đấu giá này. Để "Châu về hợp phố" trong im lặng, có lẽ đó là cách cứu vãn cuộc đấu giá này. Tuy nhiên, quả thực còn rất nhiều người có tấm lòng rộng mở. Một lần nữa trân trọng cảm ơn @backhand-ghost .
Cháu đã gửi vào VCB của chút Út thêm 200k, chú Út giúp cháu nhập quỹ để làm từ thiện chú Út nhé. Với những hoàn cảnh khó khăn, (mà cháu cũng là một đối tượng không khá giả gì) cháu cũng sẽ cố hết sức, lá rách đùm lá te tua.
Một lần nữa, rất mong các bạn cân nhắc khi đấu giá từ thiện. Cảm ơn!

backhand-ghost

Đại Tá
Suy nghĩ của bro @szlc mới đáng quý hơn gấp bội những giá trị về mặt tiền bạc.
Mình không làm việc này để thể hiện hoặc vì lý do gì khác cả.
Có nhiều nhiều bro khác sẽ rất thiệt thòi nếu trong đời mình chưa biết thế nào là niềm vui khi mang đến niềm vui cho người khác.
Cũng như kế hoạch về 25 clips bóng bàn chẳng hạn, mình và bro @o3ma, những người chưa một lần gặp mặt, cũng chỉ mong mang lại niềm vui và kích thích niềm hứng khởi cho mọi người.
Nhiều khi niềm hạnh phúc chỉ đơn giản vậy thôi nhỉ. Cám ơn anh Út, bro Sơn canloc, szlc, o3ma, son_ct.
Thân.

NTBB

Super Moderators
Bây giờ đã gần nửa đêm. Mình vừa về nhà nghỉ từ cuộc liên hoan của ae tiễn mình tạm thời rời Cần Thơ, vào dd ngay và đọc được những lời chân tình của các bạn, trong đó có những bạn còn trẻ ở tuổi em, tuổi cháu mình. Thật cảm động và rất vui vì xung quanh mình, với bao bộn bề của cuộc sống, vẫn còn rất nhiều người có tấm lòng rộng mở, biết thương yêu và biết chia sẻ. Chắc chắn những suy nghĩ, những việc làm của các bạn - mà các bạn tự nhận là chẳng có gì to tát - sẽ là những tác nhân làm cho dd chúng ta có thêm nhiều những nghĩa cử đẹp, cuộc chơi BB của chúng ta sẽ ý nghĩa hơn nhiều việc đánh bóng và rèn luyện sức khỏe.

Chân thành cảm ơn những tình cảm và sự góp sức của các bạn dành cho công tác từ thiện của diễn đàn ! Vậy mà ai đó lại nói dd là xã hội ảo (!?)

NTBB

Super Moderators
NTBB vừa mới tức thì nhận đc chuyển khoản 200k ủng hộ quỹ từ thiện của diễn đàn. Thay mặt Quỹ MRVT và nhân danh cá nhân, chân thành cảm ơn hảo tâm của szlc !

Bình luận từ Facebook