Danh sách xếp hạng VĐV HCM Pre 2013

tuan_ho

Trung Sỹ
Kêu ca vừa vừa thôi, nhiều lý do quá đấy. Hưng Long cũng hơn 45 tuổi mà có kêu ca gì đâu, vẫn giật đùng đùng ? Kỳ Long cũng 44 tuổi rồi, vẫn máu như thường. hehehehehe, cố gắng lên đi, BTC xếp hạng nào thì đánh hạng đấy.

Thì BTC xếp tui oánh hạng B mà , tui có kêu ca gì đâu bạn già !??? Bằng chứng là vừa rồi tui thua Hải cò yasakamv te tua đó đúng ko ? :mad:

Yasakamv

Trung Sỹ
Thì BTC xếp tui oánh hạng B mà , tui có kêu ca gì đâu bạn già !??? Bằng chứng là vừa rồi tui thua Hải cò yasakamv te tua đó đúng ko ? :mad:

Ok, hôm nào lập đội đánh hạng B thì nhớ kêu tôi với Đức Vũng tàu vào chung đội với ông nhé. Dạo này tôi đang tập luyện chăm chỉ để giữ hạng B đây, nếu không sang năm lại phải xuống C thì khổ.

ThanhEoDi

Trung Sỹ
Em rất chi là ủng hộ quan điểm của anh Hải cò, hehe hôm nay lên trễ quá không chiến với anh được, tiếc ghê

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Ok, hôm nào lập đội đánh hạng B thì nhớ kêu tôi với Đức Vũng tàu vào chung đội với ông nhé. Dạo này tôi đang tập luyện chăm chỉ để giữ hạng B đây, nếu không sang năm lại phải xuống C thì khổ.

Mau lập đội đi thoi mấy lão hổ tướng ơi

QuachCaCa

Binh Nhất
[Dung roi do A Dr Hong Son
Xin BTC xep hang cho A E o Hai ngoai luon nhe

QUOTE=Drhongson;152978]Nên chăng xếp hạng luôn các ANH EM HẢI NGOẠI , để các anh em ấy biết thứ hạng mà tiện việc đăng ký tham gia
các giải diễn đàn .
Ví dụ A và B có Dr LeTuan , Khoa NguyễnKiệt Úc , Dr Hiển , Trần Xuyên ...
hạng B và C có NGHI Úc ,Lê Đoàn , Dr Thuc , Danny Quách , Du Tú Cường , Dragan Tomas , Tú leo ,
Huy , Nhân , Trường ,Quốc Vinh , ...[/QUOTE]

tiana

Thượng Sỹ
Không phải Sơn công an đâu. Sơn này trên Sơn công an 3 bóng, nên xếp loại A2 là vừa.
Hải cò này lộn xộn quá bửa nào gặp chắc đá vào cái chân cò này quá, bỏ bóng bàn lâu quá rồi chắc phải xếp mình vào hạng D2 mới hợp lý chứ!

Last edited:

SM1

Administrator
Dựa theo yêu cầu phản ảnh 1 số đội về xếp hạng, dựa theo việc theo việc xác nhận của tổ tư vấn chuyên môn, BTC HCM Premiership thống nhất điều chỉnh các VĐV đúng hạng, nhóm như sau:

V628 . . Huỳnh Công Minh . . . . . . . D2 (tên thường gọi Minh giáo dục) điều chỉnh thành hạng D1
V388 . . Nguyễn Thành Nhân . . . . . . C2 được cập nhật tên thành Nguyễn Như Thành Nhân và điều chỉnh thành hạng C1

thuanlacsg

Đại Tá
Phạm đình thông vietcombank xếp hạng B được ko BTC.
Thông cũng nghỉ lâu rồi và phong độ cũng xuống. Và chưa thấy btc cập nhật THÔNG vào danh sách PRE 2013

bí danh

Binh Nhì
Phạm đình thông vietcombank xếp hạng B được ko BTC.
Thông cũng nghỉ lâu rồi và phong độ cũng xuống. Và chưa thấy btc cập nhật THÔNG vào danh sách PRE 2013

Nếu mà là em, em cho ông này xuống C luôn. Đi thi đấu (giải Vĩnh Long) gì mà để các em gái bảo là thua 3-0 mà còn thua lẹ nữa chứ :(

thinhxnk

Binh Nhì
BTC cho hỏi có mấy VDV tên Nguyễn Thanh Kha?
V210 . . Nguyễn Thanh Kha. . . . . . . D1
Nếu chỉ có 1 tên thì BTC có thể xem xét lại thứ hạng được không ? Vì VDV này chỉ đánh 1 giải Pre đầu tiên cho đội Hóc Môn và đã không thi đấu 3 năm qua. Mình muốn đăng ký cho VDV này nhưng không biết xếp hạng như thế nào để không vi phạm điều lệ.
Mong BTC xem xét giúp

Last edited by a moderator:

saridao

Super Moderators
BTC cho hỏi có mấy VDV tên Nguyễn Thanh Kha?
V210 . . Nguyễn Thanh Kha. . . . . . . D1
Nếu chỉ có 1 tên thì BTC có thể xem xét lại thứ hạng được không ? Vì VDV này chỉ đánh 1 giải Pre đầu tiên cho đội Hóc Môn và đã không thi đấu 3 năm qua. Mình muốn đăng ký cho VDV này nhưng không biết xếp hạng như thế nào để không vi phạm điều lệ.
Mong BTC xem xét giúp

Đúng VDV này là Kha HocMon, từng đánh giải 16 cây vợt xs năm 2010.
VDV này D1 là hợp lý. Phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi.
Thân

Triet gai

Thượng Sỹ
Dear Anh HÀ
cuongphong_nitaku

Anh cho em hỏi có văn bản chính thức nào để xác nhận việc Lê Quang Cảnh là C1 , và có văn bản nào đã gửi cho đại diện lãnh đội NHÀ HÀNG PALOMA trong lúc họp đội và bốc thăm thi đấu ko?
Trong khi suốt thời gian vừa qua đến tận ngày 11-05 thì trong bảng Xếp hạng Lê Quang Cảnh là C2

Và sáng nay trước giờ thi đấu anh lại thông báo là Le Quang Cảnh là C1. Do đó việc sap xep doi hình của Đội PALOMA gặp nhiều khó khăn vì ko đủ nhân sự

Việc minh bạch và chuyên nghiệp của BTC Pre nằm ở đâu!!!!!

Mong BTC giải thik rõ ràng giúp...

saridao

Super Moderators
Dear Anh HÀ
cuongphong_nitaku

Anh cho em hỏi có văn bản chính thức nào để xác nhận việc Lê Quang Cảnh là C1 , và có văn bản nào đã gửi cho đại diện lãnh đội NHÀ HÀNG PALOMA trong lúc họp đội và bốc thăm thi đấu ko?
Trong khi suốt thời gian vừa qua đến tận ngày 11-05 thì trong bảng Xếp hạng Lê Quang Cảnh là C2

Và sáng nay trước giờ thi đấu anh lại thông báo là Le Quang Cảnh là C1. Do đó việc sap xep doi hình của Đội PALOMA gặp nhiều khó khăn vì ko đủ nhân sự

BTC đã công bố điều chỉnh hạng vdv Cảnh tại đây
http://bongban.org/forum/showthread...emiership-2013?p=186893&viewfull=1#post186893

những ngày qua. BTC đã đièu chỉnh thứ hạng nhiều vdv chứ ko phải mình VDV Cảnh.
BTC mong các lãnh đội thường xuyên theo dõi topic để cập nhật điều chỉnh để tránh những tranh cãi đáng tiếc.
BTC sẽ còn xác minh và điều chỉnh một vài vdv nếu phát hiện các đội đăng ký ko đúng trình độ.
Thanks

Dear Anh HÀ
cuongphong_nitaku

Bình rùi C1 là đúng rồi chứ còn đòi văn bản gì nữa! B tép như mình mà gặp thì đi nhanh bát ko hành! Nếu đòi văn bản thì khối người ko đúng,chủ yếu là nhận xét của mọi người thôi! Đã gom quân mạnh như vậy thì cứ chiến đi,hỏi gì nữa! Thi đấu mà chắc cú quá thì còn gì vui nữa!

Triet gai

Thượng Sỹ
Bình rùi C1 là đúng rồi chứ còn đòi văn bản gì nữa! B tép như mình mà gặp thì đi nhanh bát ko hành! Nếu đòi văn bản thì khối người ko đúng,chủ yếu là nhận xét của mọi người thôi! Đã gom quân mạnh như vậy thì cứ chiến đi,hỏi gì nữa! Thi đấu mà chắc cú quá thì còn gì vui nữa!

xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

thuanlacsg

Đại Tá
BTC đã công bố điều chỉnh hạng vdv Cảnh tại đây
http://bongban.org/forum/showthread...emiership-2013?p=186893&viewfull=1#post186893

những ngày qua. BTC đã đièu chỉnh thứ hạng nhiều vdv chứ ko phải mình VDV Cảnh.
BTC mong các lãnh đội thường xuyên theo dõi topic để cập nhật điều chỉnh để tránh những tranh cãi đáng tiếc.
BTC sẽ còn xác minh và điều chỉnh một vài vdv nếu phát hiện các đội đăng ký ko đúng trình độ.
Thanks
Câu hỏi của em từ hơn 1 tháng trước đến giờ vẫn chưa có câu trả lời.
Phạm đình thông có đánh B đc ko ạ??? Cám ơn Btc

SM1

Administrator
Câu hỏi của em từ hơn 1 tháng trước đến giờ vẫn chưa có câu trả lời.
Phạm đình thông có đánh B đc ko ạ??? Cám ơn Btc

Xin lỗi vì trả lời trễ, VĐV Thông trước kia trình độ tương đương với các VĐV trong nhóm A1, phong độ có thể thay đổi do không thường xuyên thi đấu, hoặc do tuổi tác, ... BTC sẽ tham khảo thêm những VĐV hạng A và có câu trả lời chính xác.

thuanlacsg

Đại Tá
Vâng. Vì đội e đang chuẩn bị PRE 2013 nội dung đồng đội hỗn hợp A-B nên muốn biết sớm để sắp xếp nhân sự 1 cách tốt nhất

Bình luận từ Facebook