Danh sách đăng ký thi đấu giải Bắc Ninh Premiership 2013 - Cup Sơn Hà

Phongha

Binh Nhì
Thủy ngựa hoang đâu rồi? Lên tiếng trả lơi đi!

Hôm nào về bác bố trí cho em giao lưu lại với a Thủy xăm trổ cái nhỉ, thêm cả Đinh Quang Ninh nữa.
Bác nộp luôn hộ em tiền phí đăng ký nữa nhé. :)

Có dám nhân lời mời của ping80 k? Trả lời e nó đi. Còn Đinh Quang Ninh cùng CLB mà đơn giản, hôm qua a vừa vặt lông làm thịt xong 3-1

dacson1975

Binh Nhì
Lâu qua em không tham gia Bóng bàn hôm nay vào diễn đàn thấy Bắc Ninh minh có mở giai hay quá.
A hiệp ơi CLB Suôi hoa chưa có ai đang ký ti đấu a
Anh đang ký cho em với nhé Em sơn Bưu điện

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Lâu qua em không tham gia Bóng bàn hôm nay vào diễn đàn thấy Bắc Ninh minh có mở giai hay quá.
A hiệp ơi CLB Suôi hoa chưa có ai đang ký ti đấu a
Anh đang ký cho em với nhé Em sơn Bưu điện

OK em cái này anh gửi anh triển, anh Trường rồi mà ! em hỏi lại xem ! anh đăng ký luôn cho em đây phí đóng về CLB nhé anh sẽ đến thu theo danh sách.

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Thời hạn chốt danh sách đang đến gần các đội đang nóng dần lên , đã thêm nhiều ý kiến cho BTC chuẩn bị vui rồi !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Các đơn vị trưởng ban đã nhận được bản đăng ký :
1 - CLB Yên mẫn.
2 - Nhóm 2 cua - CLB Phong Hà
3 - ....

Các nhà tài trợ nóng hổi đã về : Ông Hiệp - MOD, trưởng ban tổ chức : 4.000.000 đ ; Ông Phong 1.000.000 đ ; ông Bắc 1.000.000 đ, Anh Tú 1.000.000 đ, 500.000 tiền phí của đội Yên Mẫn ; 1.100.000 tiền phí của đội 2 Cua = 8.600.000 đ ( Tám triệu sáu trăm nghìn đồng )

Các nhà tài trợ bằng hiện vật : Anh Tú tài trợ 1 mặt Xiom trị giá ~ 1.000.000 đ ; Nhà tài trợ Thanh phong - Thủ quỹ của giải sẽ công bố sau chủ yếu bằng hiện vật.

Phongha

Binh Nhì
gửi những người yêu bb

Nếu như Bn có nhiều hơn nữa ( Chắc sẽ còn nhiều ) người vừa có Tâm, vừa có Tầm như Mr Hiệp -MOD thì phong trào bb nghiệp dư BN sẽ pt vào tốp đầu cả nước và giải năm nay sẽ thành công tốt đẹp !
Chúc cho a sức khỏe ,hạnh phúc và thành đạt để A đóng góp nhiều hơn nữa cho sự pt của bb BN nói riêng và bb VN nói chung.

nguyenbatam

Thượng Sỹ
Em Tâm quế võ 2 đăng ký thêm 2 VĐV:Nguyễn Xuân Trung 1963 và Hà Như Huy 1981-khu 2 quế võ-trình E1.sửa em ở khu 2 chứ ko phải khu 1.từ giừ đến 15/6 em lên nộp phí qua chỗ Thanh phong.xin cảm ơn!

nghia82bn

Đại Tá
anh ơi CLB Phong Ha ở đâu vậy ma nhiều thành viên đang ký tham gia thế
A Sơn ah.E Nghĩa đây.CLB Phong Ha ở chân dốc Pháo Thủ,gần nhà e.Thỉnh thoảng e cũng ra đấy chơi.Mấy a e ở đó mến khách và rất đam mê bb.Hôm nào lên giao lưu alo e đưa lên.hai a e mình gặp lại nhau một trận,lâu quá không gặp...

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Theo chương trình đã định T/M BTC tôi xin thông báo lịch như sau :

Hạn chốt đăng ký là cuối tuần này, đầu tuần BTC sẽ làm công tác thống kê phân nhóm VDV , chuẩn bị tài liệu, giấy mời , Sáng Chủ nhật ngày 23 tháng 6 BTC họp các Cố vấn + Lãnh đội + CN các CLB để lấy ý kiến cuối cùng về thể thức giải, xác định lại chính xác quả chấp cho các VĐV, Bốc thăm phân bảng. Địa điểm họp Quán Cà fê trên đường Nguyễn Gia Thiều !

chungdubn

Thượng Sỹ
a hiep ah tren xom dong co 2 nguoi dang ki nua do la nguyen van hieu 1981 d2 va nguyen. van hien 1996 c1

du kien thoi gian danh vao khi nao vay a

Hienkon_thoha

Thượng Sỹ
a hiep ah tren xom dong co 2 nguoi dang ki nua do la nguyen van hieu 1981 d2 va nguyen. van hien 1996 c1

du kien thoi gian danh vao khi nao vay a

anh hưng êk đừng có ns linh tinh. Phân hạng như nào không đến lượt anh phát biểu đâu. Chú hiệp khác xếp đúng không phải anh ns là được đâu. E đánh c2 cơ mà.

chungdubn

Thượng Sỹ
đúng nó là như thế chẳg sai đâu mày trên cơ a a ngag cơ với bọn hiệp hoài đức đen mày đáh c1 là đúng rồi ..nếu mày là c2 thì a là d1

hiepasc

MOD Bắc Ninh
đúng nó là như thế chẳg sai đâu mày trên cơ a a ngag cơ với bọn hiệp hoài đức đen mày đáh c1 là đúng rồi ..nếu mày là c2 thì a là d1

Mọi việc sẽ có BTC lo, Chủ nhiệm CLB chủ quản, lãnh đội đánh giá, khách quan quyết định chứ không phải người chơi quyết định nhé !

chungdubn

Thượng Sỹ
A hiệp ah hôm nay ngày 15/6 rồi .chiều a lên xóm đồng lấy dah sach xong a e mìn giao lưu trận a nhé

A cho e hỏi là a hiệp và đức đen trên xóm đồng đăng kí đánh ở đâu vậy

hiepasc

MOD Bắc Ninh
A hiệp ah hôm nay ngày 15/6 rồi .chiều a lên xóm đồng lấy dah sach xong a e mìn giao lưu trận a nhé

A cho e hỏi là a hiệp và đức đen trên xóm đồng đăng kí đánh ở đâu vậy

Mấy hôm nay vợ đi du lịch pải trông nhóc con nên chưa chắc anh đã lên được !

Bình luận từ Facebook