Đánh được như vầy thì tầm trình D hay C ạ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mày nói sao ý chứ mình a chấp cả 2 thằng này ngon.
mk a mà cầm cây mã 80cm thì bố chúng nó cũng fải gọi a bằng Cụ
Anh thì ĐQL còn chấp đuợc 9-10-9 thì bọn này là cái gì, chỉ tội hay thua thôi :p

Bác cứ phải đao to búa lớn làm gì, làm nửa xô gạch thì bọn này lấy tinh thần đâu mà đánh :D:D:D:D:D

Không thì bắt nó cãi nhau về kỹ thuật với ông @Trạng .... CÁ @backhand-ghost @bachikho .... @lamtq thì sức chó đâu nữa mà đánh, chấp bao nhiêu chả thua, nghe xong lúc là loạn đao, bóng đôi công còn hụt ấy chứ :eek::D:D:D:D:D

meoluoitmb

Đại Tá
Anh thì ĐQL còn chấp đuợc 9-10-9 thì bọn này là cái gì, chỉ tội hay thua thôi :p

Bác cứ phải đao to búa lớn làm gì, làm nửa xô gạch thì bọn này lấy tinh thần đâu mà đánh :D:D:D:D:D

Không thì bắt nó cãi nhau về kỹ thuật với ông @Trạng .... CÁ @backhand-ghost @bachikho .... @lamtq thì sức chó đâu nữa mà đánh, chấp bao nhiêu chả thua, nghe xong lúc là loạn đao, bóng đôi công còn hụt ấy chứ :eek::D:D:D:D:D
Hơ hớ, du lịch đã về.

XeLu3b@nh

Đại Tá
A Đạt oánh vs e trận thắng trận thua,chắc do dơ nữa :D
Bác sắp xếp mà về thịt đi,báo lá cải HP toàn tít của bác trận đấy =))
hơ,,ko đến nỗi thế đâu .. Gặp là oánh thôi mà ^^....KO biết chú thằng hay thua,,^^ cứ 2 nhát, vô đây..kkkkk

tieuho_8x

Đại Tá
hơ,,ko đến nỗi thế đâu .. Gặp là oánh thôi mà ^^....KO biết chú thằng hay thua,,^^ cứ 2 nhát, vô đây..kkkkk
Có cơ hội cứ ngang đã,bác qua e thì mới tính toán chấp chớ. Dưới 6-7 quả mà chưa gặp trận nào còn xếp ngang,huống chi...tự tin vầy =}}}}

Bình luận từ Facebook