Đánh được như vầy thì tầm trình D hay C ạ

nanakizhang

Đại Tá
Xem trận chung kết Thụy Điển 2014 Fang Bo đấu với Fan Zhen Dong mớ thấy. cỡ Fan Dong còn súy thua Fang Bo mới thấy trình của tuyển VN còn thua xa Fang Bo về tốc độ, đôi công trái phải kể cả giao bóng và sức trẻ thì 5-6 quả cũng chưa chắc ăn được nó. 0978.782486.
Fang Bo nó cũng bá lắm chứ không phải dạng vừa đâu ...:D

tibha

Thượng Sỹ
Nó vừa đánh vừa đùa nó đánh không hết tay,lại còn biểu diễn nữa!Nó đánh hết trình sẽ dễ nói ngay!Vấn đề ở đây nó đánh không hết trình khó nói lắm!nó chỉ đánh đến trình đấy nó dừng thôi!Nó biểu diễn cho mọi người xem là chính!
Bác nay nói mới hay chứ. Nó không có kỹ thuật thì lấy gì để biểu diễn

DucCat

Đại Tá
Bác nay nói mới hay chứ. Nó không có kỹ thuật thì lấy gì để biểu diễn
Thì tất nhiên,đây chủ topic hỏi trình này là trình gì,nó chỉ đánh đến trình C,D để biểu diễn thôi!làm sao đoán đc hết trình đc,nếu đoán đc hết trình phải ở trận đấu chính!

Xem trận chung kết Thụy Điển 2014 Fang Bo đấu với Fan Zhen Dong mớ thấy. cỡ Fan Dong còn súy thua Fang Bo mới thấy trình của tuyển VN còn thua xa Fang Bo về tốc độ, đôi công trái phải kể cả giao bóng và sức trẻ thì 5-6 quả cũng chưa chắc ăn được nó. 0978.782486.
Thang fang bo vua duoc giai nhi the gioi ma cac bac bao hang d so thiet

Trạng .... CÁ

Đại Tá

Thằng xanh lè trong hình là FANGBO, nó thua ML tí ti, chắc tầm E hoặc E non ORG thôi bác ạ

Đứa con gái bị thằng đen xì che ở tận cùng bên phải là Ding Ning hay sao ấy, loại đấy em chấp 2 ... cho hỏi nhà bác nào có bán bao xi măng để em mua gói xác

DucCat

Đại Tá
Bác ơi bớt chém hộ em cái, Nation team China mà bác bảo D cứng, bác ko hiểu biết thì đừng nói ra hộ em , nghe cảm thấy khó chịu quá à :([/QUOTE="
Nhìn kĩ những tin tôi viết đi đã nói,đây là đang nói chúng nó biểu diễn cho khán giả xem đến trình độ C hoặc D cứng là cùng thôi!Còn chưa nói chúng nó là trình D cứng bao giờ đâu nhớ,tôi đây còn nói là muốn biết đc trình độ đích thực thì phải ra trận đấu chính đấy!còn biểu diễn thế này chúng nó ko đánh hết trình độ đâu!Nhìn và đọc kĩ bác long thủ và Trạng.........Cá nói chúng nó trình j kìa!

Last edited:

DucCat

Đại Tá
Nhìn thấy mình nói trình chúng nó thấp đầy người động vào,còn nhìn thấy mấy bác kia nói trình chúng nó thấp lại ko thấy nói j,ko dám động vào!Đc đấy!

o3ma

Đại Tá
Nhìn thấy mình nói trình chúng nó thấp đầy người động vào,còn nhìn thấy mấy bác kia nói trình chúng nó thấp lại ko thấy nói j,ko dám động vào!Đc đấy!
Ông bạn đừng nên nói gì nữa thì hơn, càng cố giải thích thì mọi người lại càng cười thôi. 2 tên kia cách nói của họ khác. Tốt nhất không nói gì nữa.

DucCat

Đại Tá
Ông bạn đừng nên nói gì nữa thì hơn, càng cố giải thích thì mọi người lại càng cười thôi. 2 tên kia cách nói của họ khác. Tốt nhất không nói gì nữa.
Cười hay ko,ko quan trọng,đấy là gây sự với người khác!tôi nói người ta trình thấp một tí là nói tôi,còn người khác nói người ta trình thấp 1 tí lại không dám lên tiếng!

Last edited:

o3ma

Đại Tá
Cười hay ko,ko quan trọng,đấy là gây sự với người khác!tôi nói người ta trình thấp một tí là nói tôi,còn người khác nói người ta trình thấp 1 tí lại không dám nói lên!
Không phải là không dám nói lên chỉ vì người ta hiểu 2 mem kia ý nói gì nên họ không lên tiếng thậm chí còn bấm like nữa. Suy nghĩ của ông bạn không giống suy nghĩ của nhiều người trên này.

Bình luận từ Facebook