Đăng ký tham dự liên hoan tổng kết Vietnam Open 2014

tcgroup

Bố cu Tít
Kính thưa toàn thể anh em diễn đàn, kính thưa toàn thể các đội tham dự giải!

Như chúng ta được biết sau mỗi mùa giải thì buổi tiệc liên hoan tổng kết là cơ hội để tất cả anh em bóng bàn đến từ mọi miền tổ quốc có cơ hội ngồi lại cùng nhau và giao lưu chia sẻ những câu chuyện xung quanh trái bóng nhựa, buổi liên hoan tổng kết Hanoi Open 2013 năm ngoái đã thành công rực rỡ, các thành viên tham gia đều cháy hết mình và để lại những kỷ niệm đáng nhớ về 1 giải đấu đáng nhớ.

Năm nay để sự chuận bị đc chu đáo BTC đã tiến hành đặt tiệc liên hoan tại Nhà hàng Cientos (cách nhà thi đấu Cầu Giấy 200m), số lượng khách đặt là 180 người.

Để thuận tiện cho BTC có sự chuẩn bị chu đáo, xin kính mời các đội đăng ký tham gia buổi tiệc liên hoan bế mạc giải tại topic này:

Thời gian: Tối ngày 28/12/2014 (Ngay sau buổi lễ bế mạc giải)
Địa điểm: Nhà hàng Cientos - 107 Nguyễn Phong Sắc, Cầu Giấy, Hà Nội
Kinh phí: BTC không thu lệ phí tham dự buổi liên hoan, tùy khả năng tài chính của mỗi đội có thể đóng góp hoặc không đóng góp theo khả năng. Điều quan trọng nhất là sự có mặt và sự nhiệt tình của các đội tham gia buổi tiệc liên hoan để cho giải đấu thực sự trọn vẹn.

Trân trọng cảm ơn!

Video buổi tiệc liên hoan Hanoi Open 2013

tcgroup

Bố cu Tít
Danh sách đăng ký tham dự liên hoan tổng kết

1. Trọng tài: 40 người
2. Ban tổ chức: 10 người
3. Khách mời: 30 người
4. Phạm Đình Hiếu - CLB Đông Ngạc
5. Đội tuyển Hà Nội - 10 người

Last edited:

tcgroup

Bố cu Tít
Cổ động viên tham gia thoải mái, đóng góp tùy tâm các bác ạ

Tuy nhiên các bác phải xác nhận chắc chắn tham dự để BTC sắp xếp chủ động

Thanks các bác đã quan tâm và ủng hộ!

tcgroup

Bố cu Tít
chủ thớt cho mình hỏi sang năm 2015 có giải nào phân độ tuổi không và thể thức ra sao cho mình biết với để đăng ký tham gia cho vui

Tất cả các giải trong hệ thống của diễn đàn không chia độ tuổi mà chỉ phân theo trình độ thôi bác ạ

Bình luận từ Facebook