Đam mê bóng bàn

hungtv2002

Đại Tá
Thưa các bạn,các anh(chị),các bác trong diễn đàn bóng bàn
Em là Long,nhà ở lô 278 phường Đông Vệ thành phố Thanh Hóa,tỉnh Thanh Hóa.em bắt đầu tập bóng từ cuối năm lớp 4 và giờ đang học lớp 9.Phải nói rằng từ khi bắt đầu tiếp xúc với trái bóng nhựa,em cảm thấy rất vui vì đã gặp được một môn thể thao rất bổ ích,đầy trí tuệ,rèn giũa chiến thuật cho bản thân.và em đã kết môn bong bàn này ngay từ đó.Những lúc không phải học,em thường xuyên vào diễn đàn tham khảo những bài viết của các đàn anh đi trước về đủ các thể loại trong bóng bàn,hay xem những clip dạy bóng bàn và những trận đấu đỉnh cao của bóng bàn(tóm lại là ăn,ngủ bóng bàn hết).
Em được thầy giáo tặng cho 1 cốt vợt sardius cũ nhưng bị nhỏ so với kích cỡ kèm với 2 mặt vợt là Donic coppa x1 và razka 9.Em đã dùng mặt vợt gần 2 năm nay nên chúng bị mất xoáy và trơ ra gần như anti vậy.Em có xin mẹ cho mua mặt mới nhưng mẹ bảo để thi xong cấp 3 rồi mua.Em nghe vậy và quyết tâm tự mình dành dụm tiền để mua mặt mới nhưng chưa đủ mà các giải đấu lớn lại đang cận kề.Vậy bác nào có lòng hảo tâm xin trợ giúp cho em 1 mặt vơt pilot advance cornilleau để em có thể đánh tốt hơn.Xin cảm ơn các bác đã đọc những dòng tâm huyết của em ở trên
Ít tiền có thể mua mặt 2nd dùng vẫn tốt nhé. Còn việc tài trợ có lẽ là không khó nhưng trong thế giới đầy phù du và quyến zũ này thì có lẽ việc quyết định tài trợ của một nhà hảo tâm nào đó cần phải cân nhắc kỹ. E nên cho thêm thông tin: họ tên đầy đủ, địa chỉ, số đt cố định... để tăng thêm phần tin tưởng. Còn mút theo yêu cầu của e thì kg phải ai cũng có, e lhe trực tiếp với cornilleau online trên diễn đàn xem sao.

otkvn

Hạ Sỹ
Thưa các bạn,các anh(chị),các bác trong diễn đàn bóng bàn
Em là Long,nhà ở lô 278 phường Đông Vệ thành phố Thanh Hóa,tỉnh Thanh Hóa.em bắt đầu tập bóng từ cuối năm lớp 4 và giờ đang học lớp 9.Phải nói rằng từ khi bắt đầu tiếp xúc với trái bóng nhựa,em cảm thấy rất vui vì đã gặp được một môn thể thao rất bổ ích,đầy trí tuệ,rèn giũa chiến thuật cho bản thân.và em đã kết môn bong bàn này ngay từ đó.Những lúc không phải học,em thường xuyên vào diễn đàn tham khảo những bài viết của các đàn anh đi trước về đủ các thể loại trong bóng bàn,hay xem những clip dạy bóng bàn và những trận đấu đỉnh cao của bóng bàn(tóm lại là ăn,ngủ bóng bàn hết).
Em được thầy giáo tặng cho 1 cốt vợt sardius cũ nhưng bị nhỏ so với kích cỡ kèm với 2 mặt vợt là Donic coppa x1 và razka 9.Em đã dùng mặt vợt gần 2 năm nay nên chúng bị mất xoáy và trơ ra gần như anti vậy.Em có xin mẹ cho mua mặt mới nhưng mẹ bảo để thi xong cấp 3 rồi mua.Em nghe vậy và quyết tâm tự mình dành dụm tiền để mua mặt mới nhưng chưa đủ mà các giải đấu lớn lại đang cận kề.Vậy bác nào có lòng hảo tâm xin trợ giúp cho em 1 mặt vơt pilot advance cornilleau để em có thể đánh tốt hơn.Xin cảm ơn các bác đã đọc những dòng tâm huyết của em ở trên

Haizzz! Bạn này quê gốc có phải ở xã Quảng thái không ta? Rất ngưỡng mộ lòng đam mê của bạn!

sonkotia

Đại Tá
E ko mua đc có thể xin các a trong CLB ... Đoàn Kết có nhiều đại gia lắm... E đừng lên dđ làm vậy xấu hổ dân Thanh Hoá ra e ạ... Bố mẹ e cho e đi học BB từ năm lớp 4 thì cũng phải chịu khó đầu tư cho e chứ... Ko có thì làm 2 mặt 729-2 mà chơi... Ko nữa thì dồn tiền mua 2nd e ạ... Còn ko nữa thì xin hẳn thầy Giang sò cái mặt cũ

Linh69

Đại Tá
không có điều kiện bạn có thể tìm mua mặt ghép, giá rẻ mà đánh cũng khá tốt
Theo a thì ko phải mua mặt gì hết - quan trọng là kỹ thuật em ạ! đánh 2 mặt chuội rất dị -rất nhiều cao thủ bị thua vì mặt này - đánh chẳng biết thế nào mà lường. E dán mặt mới thi đấu chưa kịp làm quen, biết đâu ko được như mình mong muốn! A chúc em sẽ dành thắng lợi lớn, đoạt giải cao và có tiền để mua mặt vợt mà e yêu thích!

longclbdoanket

Binh Nhất
Chau xin loi moi nguoi tren dien dan vi bai dang xin vot bong ban. Do tuoi tre nong noi chua biet nen mac sai lam, bai dang tren chi la noi dua thoi. Chau xin chan thanh xin loi cac bac, cac anh cac chi.

NTBB

Super Moderators
Chau xin loi moi nguoi tren dien dan vi bai dang xin vot bong ban. Do tuoi tre nong noi chua biet nen mac sai lam, bai dang tren chi la noi dua thoi. Chau xin chan thanh xin loi cac bac, cac anh cac chi.

Cháu xin lỗi như thế chứng tỏ cháu đã nhận ra là việc nói đùa như vừa rồi là một việc ...không nên, phải không? Vậy là tốt. Như cháu thấy đấy, diễn đàn đông người chơi, và mọi người đa số là ko biết nhau, chỉ "quen" nhau qua cái nick đơn giản thôi, và mọi giao tiếp, mọi giao dịch đều dựa trên lòng tin là chính. Vì vậy trước khi lập một Thread hay viết 1 comment, hãy cân nhắc một chút, nên là có mục đích rõ rằng, và tuân thủ nội quy của diễn đàn.

Về việc cần giúp đỡ vũ khí chiến đấu, diễn đàn chúng ta có một Quỹ gọi là Qũy Mở Rộng Vòng Tay, ngay trong BOX này, cháu vào đó xem và nếu thực sự khó khăn, cháu có thể tìm được sự hỗ trợ từ Quỹ; hoặc là nếu cháu có điều kiện thì hãy chung tay cùng Quỹ giúp đỡ những thành viên diễn đàn (cả là không thành viên) khác có hoàn cảnh khó khăn hơn mình.

Chúc cháu chơi bóng vui và lên tay, thi đấu đạt thành tích cao!

Bình luận từ Facebook