Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

phungducthang

Đại Tá
Cứ ảnh lộn ngược là chắc chắn của bác Anzippo, nhìn ảnh của bác mệt quá vẹo hết cả cổ vì cứ phải... trồng cây chuối, huhu!

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Sản phẩm mới hôm nay đã làm còn phần cán của anh phungducthang hy vọng trọng lượng dưới 100 gam , giống cây này

Attachments

89.8 KB · Đọc: 16
Last edited:

anzippo

Đại Tá
Sản phẩm hôm nay gần giống cây của anh phungducthang mời các bác thưởng thức , cám ơn

Attachments

92.7 KB · Đọc: 8

MaiXuanViet

Moderator
Quá đẹp. ^^

À khi nào anh chắc chắn không vào Ninh Thuận được thì báo em biết em ship cốt ra cho anh nhé.hihi.Còn nếu anh vào đc thì em đợi đến lúc đó trao tận tay cho ý nghĩa. ^^

anzippo

Đại Tá
Quá đẹp. ^^

À khi nào anh chắc chắn không vào Ninh Thuận được thì báo em biết em ship cốt ra cho anh nhé.hihi.Còn nếu anh vào đc thì em đợi đến lúc đó trao tận tay cho ý nghĩa. ^^

Em cứ đánh thỏa mái đi anh không tính khấu hao đâu . 45 ngày nữa sẽ có kế hoạch .

anzippo

Đại Tá
A CT lại phải lỡ hẹn với
Phungducthang
Songphaisock
Trung2409
cyborgx
Lý do đánh giải các doanh nghiệp từ ngày 16-18/5 mong AE thông cảm . Cám ơn

bongbanmaniac

Binh Nhất
A CT lại phải lỡ hẹn với
Phungducthang
Songphaisock
Trung2409
cyborgx
Lý do đánh giải các doanh nghiệp từ ngày 16-18/5 mong AE thông cảm . Cám ơn

Mình rất hân hạnh được An Coi tặng cho mình 1 cây vợt ACT gởi qua Mỹ bang California. Mình hy vọng rằng cây vợt ACT của An còn bay xa hơn nữa ví dụ như qua Úc Châu hoặc qua Châu Âu....
Nếu như được thuận lợi thì mình sẽ đại diện cho cây vợt ACT (tại bang California Mỹ ký hợp đồng dài hạn luôn......

Nếu có thể nhờ An làm cho mình 1 cây vợt giống cây Mizutani Jun được không ??? Cám ơn An nhiều.

anzippo

Đại Tá
Mình rất hân hạnh được An Coi tặng cho mình 1 cây vợt ACT gởi qua Mỹ bang California. Mình hy vọng rằng cây vợt ACT của An còn bay xa hơn nữa ví dụ như qua Úc Châu hoặc qua Châu Âu....
Nếu như được thuận lợi thì mình sẽ đại diện cho cây vợt ACT (tại bang California Mỹ ký hợp đồng dài hạn luôn......

Nếu có thể nhờ An làm cho mình 1 cây vợt giống cây Mizutani Jun được không ??? Cám ơn An nhiều.
Hi ! Nghĩa cuối tháng 6 anh mẫn đi Mỹ an sẽ gởi cho . Còn làm cho nghĩa 1 cây giống thì không thể hi và chỉ gần giống thôi nhé . Như vậy an gởi TC 3 cây 2 cây của nghĩa và 1 của Philippe Dassonval địa chỉ
41-42 50th Street Apt # 1 B
Woodside , NY 11377
USA .
Nghĩa gởi giúp an theo địa chỉ đó nghe Thanks

anzippo

Đại Tá
Anh em bb thân mến . Trước hết cảm ơn AE đã và đang quan tâm đến cốt vợt ACT , sau bận rộn vì đã tham gia 2 giải bb nên an còi tạm ngừng sản xuất vợt , dẫn đến thời gian giao vợt bị chậm mong AE thông cảm Hihihi , ngày mai an còi tiếp tục làm cốt cho anh Thắng .

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Vợt này tặng anh phungducthang , hi tặng mà đòi hỏi quá cán ST 100 x 28 x 23.5 mm khó quá rồi cũng được hi hi . Mai làm khâu hoàn thiện . Anh cho em địa chỉ để mốt em gởi cho anh . Thanks

Attachments

88.1 KB · Đọc: 43

anzippo

Đại Tá
Cây thuần gỗ không rung của em nằm khoảng tgian nào ra lò anh nhỉ. Yêu cầu quá khó.hihi. Nói chứ rung ít là dc rồi anh. :)

Thuần gỗ thì phải rung em ạ.
rung rung ít thì ok . Cuối tháng 6 giao tận tay , giao lưu luôn đồng banh nếu em thắng anh , em được cây ACT còn em thua anh đổ cho anh bình xăng OK ????? Hihihi
Khớp lệnh đi

MaiXuanViet

Moderator
Thuần gỗ thì phải rung em ạ.
rung rung ít thì ok . Cuối tháng 6 giao tận tay , giao lưu luôn đồng banh nếu em thắng anh , em được cây ACT còn em thua anh đổ cho anh bình xăng OK ????? Hihihi
Khớp lệnh đi

Trời đất, em sao dám đồng banh với anh được. Trên mấy đẳng sao em dám khớp lệnh.hihi. Em có xem anh với anh Tiến lực sĩ đấu ở CLB Tiến Phú rồi mà, rất là bá đạo. Bia

Nếu anh không chê em trình còi thì em sẽ cố gắng tiếp anh 1 trận học hỏi kinh nghiệm. Cây ACT này bữa em đã chuyển khoản cho anh rồi giờ chỉ có thể đổi lại thôi chứ sao mà khớp lệnh kèo này được. Thôi thì mình làm 1 trận chầu nhậu Ốc biển đặc sản Phan Rang đi anh, đánh xong ra làm vài chai chống cái nóng của Ninh Thuận cho vui. Anh thấy thế nào Bia

P/s: Anh mà ra Phan Rang em hứa có quà đặc biệt tặng cho anh!^^

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Trời đất, em sao dám đồng banh với anh được. Trên mấy đẳng sao em dám khớp lệnh.hihi. Em có xem anh với anh Tiến lực sĩ đấu ở CLB Tiến Phú rồi mà, rất là bá đạo. Bia

Nếu anh không chê em trình còi thì em sẽ cố gắng tiếp anh 1 trận học hỏi kinh nghiệm. Cây ACT này bữa em đã chuyển khoản cho anh rồi giờ chỉ có thể đổi lại thôi chứ sao mà khớp lệnh kèo này được. Thôi thì mình làm 1 trận chầu nhậu Ốc biển đặc sản Phan Rang đi anh, đánh xong ra làm vài chai chống cái nóng của Ninh Thuận cho vui. Anh thấy thế nào Bia

P/s: Anh mà ra Phan Rang em hứa có quà đặc biệt tặng cho anh!^^
Nói vậy cho vui thôi là lấy cái cớ để giao lưu mà , lần này vào thăm em và anh đức phú .

son_canloc

Đại Tá
Dự định đầu tháng 6 cả gđ có chuyến Du lịch ĐN không biết có thu xếp để giao lưu với anh An đươc không , cũng có thể Nha trang

Bình luận từ Facebook