cốt Ancoi gỗ cực đẹp...

luanvuong2910

Trung Uý
hợ............................... ko phải dìm hàng mà nó là thực tế bạn ạ, nước ngoài nó sản xuất cốt vợt, dây chuyền hiện đại, đảm bảo về chất lượng cũng như độ đồng đều ở một số đặc điểm nhất định, tất nhiên tùy loại gỗ, tùy cây gỗ cùng loại thì gỗ cũng khác nhau rồi. Thế giới vẫn đánh giá hinoki là loại gỗ tốt bậc nhất về làm vợt. Gỗ làm bằng pơ mu, lim, sến táu, mình nghĩ là không hợp. Thử cảm giác thì múc ủng hộ thôi, chứ mình cũng múc hàng Việt rồi.... Nếu thực sự tốt và rẻ thì Butterfly cửa gì ở VN.

Ông nay thật sự khong bik j hêt ,vot lam bang Tay thi Cong nghe j, trên thê gioi ko thieu vot sx bang thu Cong,con ong Nơi chi co hinoki lam vot ngon la qua ko Hieu bik, rat rat nhiu,Nhu Limba ,koto, cay oc cho,... Ông doc ve go lam vot chua,ong bik go trên cay ancoi la cay j ko?... Tui di lanh quanh thay Bác chem gio cung nhiu,nhung ko gi ra gi het, haizzz

MaLong_nd

Trung Uý
hazzz.. nói chi nhiều thêm phiền lòng bác ơi, mỗi người 1 suy nghĩ mà bác em sắp có xiền rùi bác ợ có phát là em ới bác lun, do bác trung chưa hiểu rõ ý tốt của bác đấy, hiểu lầm thôi

luanvuong2910

Trung Uý
hazzz.. nói chi nhiều thêm phiền lòng bác ơi, mỗi người 1 suy nghĩ mà bác em sắp có xiền rùi bác ợ có phát là em ới bác lun, do bác trung chưa hiểu rõ ý tốt của bác đấy, hiểu lầm thôi

ok.bác cứ thử cảm giác em nó đánh có gì đó hay hay , hôm rồi có dán vào quất thử lại lần nữa banh nó đi lạ lắm,mấy người cứ nói banh nó đi khó chịu cực kì... nếu bạn thiên về spin thì nó đặt biệt lắm...

Bình luận từ Facebook